Hello, my beautiful heomyuhoa yui haise niliwamisi sana sana sana kama wiki mbili imekuwa ni kama mwezi vire sijaongea nilikumisi wewe msikilizaji nilimisi sauti yangu pia nyni nimimisi kila kitu karibu tena kwenye rmu 15 ikiwa ni jumatano tena ambao ni mzuri kabisa tukiwa tumemisiana kwa muda mrefu nimerudi tena na nimerudi na vitu vizuri jamani samahni kwa wale ambao mka mkimipata na kuniuliza imekuwaje mbona tena hatukusikii jamani nipo kuna tatizo tu kidogo lilitokea lakini na nashukuru mungu nimerudi na tutaendelea tena kusikilizana kupitia room 15 ikumbuke tu jina langu ni wema zuberi na ukimita wema inakuwa inatosha bwana leo nilikuwa na topiki mbili ambazo tuliziweka kwenye whatsapp status ya kwangu ambapo nilijaribu kuangalia watu wanachukuliaje hivyo vitu um, topiki ya kwanza ilikuwa inasema hivi uko kwenye mahusiano na mtu ambaye unamwelewa yani unampenda ile sana halafu mara unapata sms unapata msji unapata tei inakwambia achana na mpenzi wangu raksheni yako inakuwaji yani n mtu anakwambia achana na mpenzi wangu alafu ndo uyo mtu ambaye anakwambia chanenaye unampendan halo yani sijhata nizimaji unampenda unamwelewa pengine ndio mtu wako ambao unataka kidogo ndio ndoficha husband au ficha waifu wako alafu mtu unakutana na message kwa mtu ambaye umfahamu anakuomba uachane na mpenzi wako riaksheni yake inakuwaje eh? utajisikiaje ukiwa wewe unambiachana na mpenzi wangu aafu unampenda sana huyo ilikuwa ni opiki ya kwanza lakini pia kulikuwa na topiki ya pili ambayo nasema hivi yako iliasema hivsiak isipokuombahela a good na unajisahau na ikikombahela unahisi haina mapenzi ya kweli na ikiwa inapendeza kwa gharama usizozijua unahisi usizzijuaunahisiuna jamaa naudumia hiyo si kipini sahii hapo aombe hela asioufanyj pu unafanyaje wenza hiyi ni topiki ya pili hu unafanyaje mliangu kwa hyo mwanamke sasa huo unafanyaje unaomba hela kwa mpenzi wako ama uombi na kama uh, uombi zile gharama zote ambazo tunakuona unapendeza unakulanava vizuri je yeah, mpenzi wako ana taarifa so, mm. ah, nazo au inakuwaja hapa hiyo hizo ni topiki ambazo tumeintrodusi kwa hii siku ya leo ambao nijaribu kushia na watu wangu wa Pustatas, kupitia yangu nikaona si vibaya kama nitakuletea na nawe ambao unanisikiliza ukapata kusikia maoni inakuajekuwaje kimeseji umepata kinakumba uachana na mpenzi ambayo unampenda e. kwa hiyo nitazakakusomea kometi za watu ambao wamejibia hayo maswali mawili ama hizo takizitumbili ambazo tukaa napicanazo hii siku ya leo kupitia ile topik ya kwanza huyo anasema hiyo haijawai kumtokea kwa hiyo hajawai kukutana na hicho kitu kwamba yupo kwenye mahusiano ao wakatima mesej kpacel na, na mpenzawangu hiyo kwake haijawahi kutokea mm. sijui huenda mm. lakini kupitia topik ya pili pia amesema kwamba hapo sasa sijui inakuaje yeye mwenyewe hajui inakuaje ni mwenyewe sijui inakuaje jamani kama enyee hajui inakuaje mwenyewe sijui inakuaje naomba hela ama siom hilo ni la kwangu lakini pia kuna kuna huyu kupitia ile topiki ya kwanza ya kuhusiana na kutumiwa ile meseji ya kuachana na mpenzi wake huyu ni mkaka anasema kwanza nikisha nonono no, no, sori amsori sori sori sori anasema anasema nasma anasema megarrapn anasema, oh anasema lazima anipe sababu zenye mashiko na sio moja au mbili ziwe za kutosha kwa hiyo ule mtu ambaye atamtumia meseji kwamba achana na mpenzi wangu lazima atoe sababu yani kabla ajaenda kuonana na mpenzi wake lazima huyo mtu aliyemtumia hiyo meseji atoe sababu za msingi na za kutosha mpezi wake kivipi yani we nani kwa mfano nanivimbia paka nanimbia ni achane na mpezi wangu hmm? ausio ko kinawtu namvimbia kwanza alfu baadaye utajua nii chakufanya ukishapata majibu kwa huyu aliye kutumia meseji ndo unafata mtu wako sasa ukayamalize huku huo mm. ni upande wa hiyo lakini pia upande wa pili akasema kwanza mwanamke ambaye kuhusiana sasa nile kuomba hela au kuto kuomba hela anakuambia kwanza nikisha mwelewa, anatakiwa ajue kipato chanku akijua kipato changu na kama ana mapenzi ya dhati ataniomba lakini lazima aniombe kiasi ambacho hata yeye atajua na uwezo wa kwa hiyo unapokuwa tayari ko kwenye mahusiano ni vizuri ukajua kipato cha mwenzako lakini pia shida ni kwamba wapenzi wetu maabaye zetu amtuambii kipato chenu mimi nitaota hasa kwa wale ambao umeajiriwa mimi nitajua kama mshahara msharako ni lakitano nitajua kama mshahara mshaarako ni lakimoja na hamsini sio wawazi hamtuambii mimi nitajua labda mshahara mshaaraako milioni moja masikini amungu kumbe unachukua lakimoja kwahiyo kama hu utakuwa na uwezi wa kumwelekeza mtu wako kama hivo alivyosema yeye anatakiwa ajue kipato changu alafu aangalia hata kama akiwa ananiomba hela iwe anajua kabisa inafanyaje na uwezo wa kumpatia hiyo pesa kk okay, okay. kuna topiki nyingine hapa yeye anasema yeye anasema kuhusiana na ile kutumiwa meseji sisa ya kuachana na mpenzi wangu anakwambia se ni momenti moja mbaya sana na sitaweza hata kuielezea lakini huwa inauma sana halafu ndio ndohupo kwenye mahusiano huyo huyo mmoja yani namthuyohuyo kabisa kama nikumlenga memlenga huyo huyo mtu huwa ni mbaya sana sana na na ni nakeinakni mbaya kamt msh kukutana na hiki kitu utakua najua nikitugani ambacho kinamanisha hapana huyu mtu lakini pia kupitia ile ilyapili anakwambia akiniombal nampa ksaf hata asipoomba ua nampa pia yote sawa ila kumwona akipendeza kwa garama nsizozifahamu si kweli lazima nizifahamu sababu mimi ni mtu wake hmm. hao so banaanabwana kujua mpenzi wako anapendeza maybe alafu hakuna gharama zozote maybe, maybe. huo oh, unajua kabisa mwanamke wako anafanya kazi au mwanamke wako ana akona shughuli ambayo inamwingizia kipato lakini hivi hivi inakuwa ni uongo yani unamwona tu anapendeza alafu unachekeleabb so umependeza nini nanin nanini na lakini yupo tu nyumbani alo sijui lakinikwa upande wake huyu anasema ye lazima ajue hizo gharama ni za mm. huyu anasema anasema anama anasema anasema oh, God mso ok agarit huyu anasema hivii kisicho riziki bwana wee siku zote hakiriki kama wake kweli namwachie kiroho safi jamani umetumiwa meseji na mtu ambaye humjui anakwambia achana na mpenzi wangu alafu mpenzi huyo ndio yule ambaye unayempenda yani na uko naye mwenyewe umetumia hiyo message unamwachiaje kiroho safi nnamwachiaje kirosafi apo ndotasema kwamba apakua na mapenzi hiyo kauli ya kwamba kisichoriziki akiliki bwana we muda mwingine utakilazimisha hata kama ninajsi ni kwa upande wake yeye lakini atamwachia na nasema kuhusiana na zile swala ya kuomba hela ama kutkuomba ela nasema ah, kuomba hela ni kazi jamani mitu nanuna kasipewi hela So, una, una, una, nini wakati ujaomba jamani majukumu me asha mengi labda mwanaume wako yuko yukobimb may, sijasema yuko bize, maybis, yuko maybe yukob kwa hiyo kuna mda inabidi mkumbushe bibi pengine nahitaji moja mbili tatu hili na yeye apate kufikiria wanaume wenyewe nao pia wana, na wana majukumu mengi kama yakwwako ana familia ana wewe ana ndugu jamani ana wadogo sijui ana hey, hey. kwa hiyo isha na mambo mengi na nini ka inabidi kidogo tuo tunakumbushana japo wanawake wa aina hiyo tupo tupo tena wengi tu mpaka uje ufikie kuomba hela yani bebi nahitaji pesa unafanyaje unakuta kabisa mtu mdomo ni mzito auwezi ukafanya hivyo mara nyingi na mtu ambaye ipo vizuri nakuch mwenyewe anajiongeza sio lazima mtu a mpaka uombela n anyway, nakusomea kometi nyingine anasema kama anajiona karoka atakavyoenda mbio hapo stendi ya kwanza kwa bevi kwanza alijibie hilo swala maana uaga sipendi kupoteza muda kujibizana na anayetongozwa akati mtongozaji yupo wa hiyo yeye akishapata tu le mese kwamba achana na mpenzi wangu mtu akwanzakudilialmpeziwake na snnda so, kudili na mwanamke mwez au nenda kudili na mtu ambaye nayee anatongoza ama natongoza uh, nakwasoicho kmpate Kwa yu yule, yule ambaye nadili nenda kadili na yule, yule ambaye kabisa unajua ndo chanzo chane mpaka kutumia hiyo mesej ya kwamba achana na mpenzi wangukk okay, okay jamani mm, mm, kometi ni nyingi sitaweza kuzisoma zote huyu anasema anasema siachani naye eh, tutaendelea tujue mwisho wa safari kwa hiyo akitumia ile meseji bwana hakuna kuachana hakuna kufanya chochote tajua tu mwisho wa safari ninini kitakachoendelea yeah. haya na huyu anasema kupitia ile ile topic ya kuomba hela huku tokuomba hela nakuambia ninaomba hela ni wajibu wake kunitunza hebo nisipoomba kwake nikaombe wapi anatakiwa anihudumie kama ananipenda alafu bwana hata pasipokumwomba atakutumia tu sababu he wants the best for you ila awe kwa anayejielewa hawa mabisho hawa utajuta haya jamani hizo ni baadhi ya komenti za watu ambazo wamekomenti kuhusiana na hilo swala vipi wewe ambaye unanisikiliza utajisikiaje kama ukipata meseji inayokuambia uachane na mpenzi wako ambaye unampenda na pengine ndo mpenzi wako ambaye yuko peke yake unaambiwa hachana na mpenzi wangu utajisikiaje na rakheni yako ya kwanza itakuwa ni ipi hayo utajiuliza na kujijibu mwenyewe lakini pia kwa wakaka uh, kwa wakaka na wadada unaona ni kipi heri mwanamke wako akuombe wa hela au we mwenyewe ujiongeze unajua kuna sm unajua mtu upo na asira zako umekaa unakutana na kimeseji bebi nahitaji hela alo hiyo meseji inatiaga asila zaidi ya mara mbili yani zaidi ya zile asira ambazo nakuwa nazo au je yeah, wewe utataka yni bebiwako wasipo mbela uwe na wewe mwenyewe akili ya kujiongeza kwamba saa hizi huyu anatakiwa afanyiwe moja mbili tatu au ndo mimi yani mazima yani hakuna ku nini usipoomba haitoki na hata ukiomba haitoki jamani hiyo ilikuwa ni topiki zetu za leo ambazo nilijaribu kuongea na watu wengine nikushukuru kushukuru wewe ambaye ume, ume, utachukua muda wako kwanza kunisikiliza lakini pia nikombe msamah ambaye ga unachukua muda wako kunisikiliza na hizi wiki mbili hujapata kunisikiliza ni shida tu kidogo ilitokea lakini nashukuru mungu nimesha tena kwa hiyo tutaenda kujadili mambo mengi mengi mengi nafikiria kama hi itakuwa nipsod ya mwisho inahusiana na topi kama sikosei ambayo ilikuwa ni kwa ajili ya topi na next wk nazani jumatano tutaanza kipengele kingine ambacho takuja kuwa tunapiga story ama nakuja na story ambazo ziko kwenye mitandao ya kijamii au ziko i vitaani au sehemu yoyote ile ambazo hizo stori zinapatikana thank you so much kwa kuchukua muda wako wewe ambaye utachukua muda wako kunisikiliza lakini nitashukuru kama utajaribu kunitumia voice note ya maoni yako kuhusiana na kipindi cha leo ama kuhusiana na topiki tulizopita nazo leo asante sana na nikutakie usiku mwema na pengine jumatano njema on Uh, ithink yeah. on saturday yea on saturday takapokutana kwenye weekend ya madini au jumamosi ya madini thank you so much i love you