Hello, people It's wednesday karibu sana kwenye room 15 ikiwa ni siku nyingine tena na ni muda mrefu sana hatuja- hatujasikilizana mm -hmm. leo nikaona sio mbaya kama tukasikilizana tena last wednesday it was my birthday thank ay myay fo ei nawapenda jamani asanteni kwa wishi zenu nilifurahi kwa wote mlioniposti mlio kupitia watsap kupitia instagram thank you so much i appreciate your wishes leo nilikuwa na kitu kimoja na marafiki zangu ambacho tumejaribu kudiskas kupitia whatsapp na wengine nimejaribu kuongea nao ile face to face e kitu chenyewe kilikuwa kinasema hivi okay. kitu chenyewe nasema hivi for the first time ulionana wapi na bae wako au ulionana wapi na mpenzi wako niambie namna ulivyoonana na mpenzi wako kwa mara yako ya kwanza kabisa mpaka mnaanza safari yenu ya mapenzi mlionanaje n yani kwenye mazingira yetu ambayo nyee mkakutana ikawaje mpaka mkaa wapenzi mpaka leo kesho na kishokutwa nw anyway, watu wacheche sana ambao nimeongea nao na wengine nimejaribu kuchati nao kwa sababu hata pia nilijaribu kuiweka kwa mm, kama utahitaji pia kujua kuhusiana na mimi basi usichoke kunisikiliza mpaka mwishoni mwishoni pale ndipo tamisikia namimi wea nilimiti na mbaye wangu na nawaptlianzia ilikuaje utanisikia hapa hapa kupitia 5 naanza na mtu wa kwanza huyu um, bwana ni rafiki yangu <laughs> na katika kuanza kwake safari yake ya mapenzi na mtu wake mimi pia nimehusika nilikuwepo na naye anatuambia hivi tulikuwa na shoga yangu wemazuberi ambaye no mimi inayekusomea ujumbe tumeenda kuchukua living va wa secondary school lakini kwa bahati mbaya hiyo siku tumechelewa na tulikuwa tunatuka mbali kueka tulale ili kesho asubuhi tuonane na mkuu wa subuhi, shule then tuchukue hizo living kwa hiyo sasa ikabidi zinte tukalale kwa mwalimu <laughs> tulipoenda kulala kwa mwalimu kulikuwa na huyo kijana ambaye alikuwa ni rafiki yake na huyo mwalimu huko tulikuenda kulala basi wema wemaakiwa naendelea na mambo yake mimi nikabadilisha na namba na yule kijana na hapo ndipo safari yetu ilipoanzia kuchati kuchati kuchati na baadaye kuwa wapenzi na mpaka leo hii mwakani inapangwa posa asante jamani kama ni hivo ilikuwa nadhani ilikuwa ni elfu mbili na kumi ah, yes, na tano tulivokuwa tumemarizafom6va sekondarihiye safari yake ya mapenzi ilipoanzia hapo nashukuru kwa sababu sabunilikwepo na safari yake inaenda kuzaa matunda mwakani kwenye posa anyway mtu mwingine huyu apaa yeye namna alivyokutana na bayo wake mpaka leo wako pamoja anasema so i met this guy at the church a of times sema ni vile tu watu walikuwa wanamshobokea ko mimi nikakaza kidogo <laughs> watu wa makanisani jamani wapiga vinanda waalimu wakwaya kina nani huko mtajua wenyewe waliwakaka mnavaa vizuri kazi tu kuwatega wadada watu haya huyu alikutana na huyo baya wake kanisani kidogo watu walikuwa namshobokea ni kwa ajili ya nini labda mwonekano au uimbaji wake au kitu kitugani hivyo vyote vile anajua ilikuwaje ko walivoonana kwa, kwa sababu watu wengi walikuwa wakimshobokea yule kaka ye akaamua kukaza kidogo umeona sasa ilikuwaje mpaka akaonana ananiambia nikajuta nikakaa mwaka mzima hata hai spati maana namba yangu hana wala mimi yake sina my friend the struggle was really. okay myhkia <laughs> mungu kuna vingine kweli vinachekesha mm-hmm. ikawaje tena mambo ya kukaushiana na, kuka na mtu nampenda huyu sasa alikuwa tayari ameshakuwa ni krash wake nadhani okay anaendelea nsema then this day nika uh, nikaadiwa kwa grupu na yeye yupo nikawa sichati wala nini na koment mara chache sana nikachoka kufeki <laughs> nikaanza kukomenti na kuleta maada akanifata nibosi and kutoka hapo tukaanza crazy lakini hivyo kumbe na yeye wastarabu si saizi yake ka alionana vichaote asante okay this is from my baby b yee alionana na mtu wake kanisani jamani kwa hiyo sasa namna na gani walivyoonana na vile wamekuja kuwa karibia mwaka mzima mtu umekaushiwa kisa tu hauna namba yake na hautaki kumtafuta yaani yeah, tayari ameshakuwa kuwa crush. kwa upande wake ndio huo walionana kanisani But nzuri eneo aliloonana ni zuri hapa tutarajie ndoa tarajie kuarikwa okay hiyo ilikuwa ni ya uh, my friend ber lakini kuna nyingine <laughs> kuna nyingine huyu kidogo ao kama nakaukicha flani huyu ni chifu chifk obama anasema tulikutana kwenye foleni ya kuingia wasafi festival wasafi mna hiyo taarifa <laughs> yupo mbele na mimi nipo nyuma nikajisemesha nikalipa na kiingilio ai jamani tukacheza muda wa kuondoka nikapewa namba <laughs> i can't believe eti leo hii ni mamasasha hivi wasafi jamani wasafi festival wanajua kama leo hii kuna watu waliwaunganisha na size wana mtoto wanajua hilo wasafi hilo ni kwa upande wao wenyewe hii ilikuwa walivoonanalikuwashoti lakini nimeipenda Very clear. I say, mama sasha sawa nimeshajua wapi mlionana tukutane kwenye ula utani wetu utawetu wangu akijua mazingira mlionana sijui siu takj anyway, hio ilikuwa ni ya mtu mwingine hayo ndio mazingira ambayo ee alikutana na mpenzi wake for o hapa nina kama huyu anasema anasema ah, mungu wangu eny anyway, anakwambia alikuwa its like aliomba ift kwa gari aliomba rift kwa gari then anasema alitukimbiza na gari nilikuwa kwa bodaboda sitokaa nikasahau mpaka mteremko sehemmoja hivi nikamwambia boda simama nishuke wekimbia mimi niache nife maana ilikuwa ni usiku aise kumbe alikuwa ananipigia misere nikazama kwa gari hadi homu afu mapenzi yakaanzia hapo aise tulipendana kweli kweli walipendana sijui wanapendana sijui wao ila sasa ndo kama hivo kumbe jamaa alikuwa akimpigia misere kila siku na hiyo siku wamekutana yeye akiwa kwenye boda akajua sijui jamaa natika kumgonga kumbe ndo hivo jamaa anampigia misere koo wameonana kwa mara ya kwanza kabisa nadhani ilikuwa ndo kwenye hiyo gari ya huyo jamaa na mapenzi yao yakaendelea nakuengelea na ilikuwa ni elfu mbili na kumi na tanokk okay, okay. ah, watu na mazingira ao ya kuonana na bae zao bwana okay niko na ya mtu mwingine pia oh my god niko na nahuyo mtu mwingine anasema yeye anasema maelezo ni mengi sana bwana ila We met kwenye basi humo kwenye basi humo okay then nikamuuliza ikawaje alivyokutana kwenye basi anakwambia it was awesome as he m nilipandia mbea yeye akapandia mafinga akakosa siti akaa amesimama pembeni yangu nikamwambia nimshikie begi <laughs> nilikuwa nimenuna vitunguu nilikuwa nimenunua vitunguu makambako tulivyoanza kona zile vitunguu vikamwagika mpaka <laughs> siti ya nyuma yaani nikachanganyikiwa akanisaidia kuvyokota stori zikanoga huku yeye amesimama kwenye gari basi gari ikaa imeharibika kama masaa mawili hivi baadaye yule niliokuwa nimekaa naye akapata gari ya mwanza maana yeye alikuwa anaenda mwanza sisi tunaelekea daa gari iliharibika sana tukajikuta tunalala mikumi mjini hapo saa sita kasoro hiyo tukatafuta msosi tukakosa kuna sehemu tukatumeelekezwa kuna nyama choma tukaenda kula tukarudi kulala kwenye basi naamka asubuhi akawa na kana, ntania kwamba aisei unakoroma sana usiku ndo ikawa hivyo <coughs> karibu ukaanza mpaka leo au niendelee kusimulia laaa <laughs> jamani how people we meet for the first time huyo ndivyo alivyoonana na mtu wake kwa mara yake ya kwanza alionana naye kwenye basi akataniwa kwamba akilala na kuroma baadaye wakabadilishana namba and anthen mpaka tdai wako pamoja japo hajaniambia ni ni lini kipindi wanakutana lakini ndio hivyo jua hutu walionana kwenye basi sasa sijui wewe ambaye unanisikiliza kwa mara yako ya kwanza kabisa ulionana wapi na bayo wako ni mazingira yepu ambayo yalikufanya hiyo ukakutana na huyo mpenzi wako ambaye uponaye kwa sasa for fomi kidogo inaleta utata mm, kwangu mimi mazingira ambayo tulionana hata mwenyewe sikuwahi ku kama naweza nikaonana na mtu huyo ye hayo mazingira kwanza kwanza the way ilivyokuwa na vile tulivyokuwa tumeonana it was really amazing but kuoneana aibu kulikuwa ni kwingi kuliko kuongea na ile ai ilikuwa imetake place kabla hata ya kuambiana kama kuna mtu anampenda mwenzie mi nakumbuka for the first time tume tume tulivyoonana ilikuwa ni sehemu ambayo kuna watu kidogo <laughs> kulikuwa na watu kidogo kna like, ilikuwa ni mazingira ya kazi it was like, kitu ambacho nitakifanya au mtu akaonekana akafanya kitu kwa kunionea nilikuwa naona mtu ni kama anailik kwa nini umefanya hivo n yani kama anani ananikingia fulani hivi hata kama nilikuwa mimi ndo nimeanzisha kufanya hicho kitu ko nikagundua kama Something. lakini pia mm, kitu ambacho kilitukutanisha kili ni jamani ah, mbona kama nasau ah, kitu ambacho kilitukutanisha zaidi ilikuwa ni ni, ni, ni. mpaka tukaa tuka tumebadilishana namba nadhani ilikuwa ni nyama ya mbuzi y yeah khiyo imenunuliwa nyama ya mbuzi ilikuwa Ki... ni kazini kanunuliwa nyama ya mbuzi tukaa tumekula ile nyama tulivokula baadaye kumbe alikupa na rekodi r ya ule muda ambao sisi tunafanyaje tunakula y akasema ameshiba ameshi bahari ka ule ambao ana rekodi ile nika akaa amenionyesha kwamba mlivokuwa mnakula nilikuwa na ekoi nikaa nimeipenda ile nikamwambia anitumie kwa alivonitumia ile kri ikabidi sasa niombe namba nikampa namba akanitumia hiyo ri ndo tukaa tumebadilishana namba kwa muundo huo baadaye tukaanza kuchati na nini na nini nanini, nanini basi kusumbwana kwingi lakini mwisho wa siku tukaa tuko pamoja hivyo mimi ndo nilivyokutana naye kwa hiyo sasa ya kwa wewe ambao unanisikiliza kama ungeweza kushea nasi the hewe ulivyokuwa umekutana na mti wako for the first time basi unaweza kushea nasi kupitia hii hii podcast kama utasikiliza kupitia poast utatumia radio kama utat radio public kama utatumia spotify ingawaje kwa tanzania haisapoti vizuri utatumia breka mm, utachagua platfomu yote ile ya kutumia kumbuka tu jina langu ni wema zuberi lakini ukiniita wema tafurahi zaidi I like my name mara nyingi nimekuwa nikijitambulisha kulingana na vile navyolipenda jina langu so jamani hiyo ilikuwa foday na sikuandaa vitu vingi sana kwa sababu ni muda mrefu sana hatujasikilizana nadhani it is ay tuonane tunane, tunane mm, sahizi nitakuwa najitahidi niendelee tuendelee kusikilizana jumatano ha, na jumamosi kama nilivyokuwa nimepanga mara kwanza kwanzathamani um, kwa wale ambao mlikuwa mnanifata na kuniuliza kwa nini kwanini sahizi hau, hau chochote kupitia s yako kuna shida tu ambazo zilitokea moja mbili tatu lakini sahizi kila kitu kipo sawa na nina imani itakuwa tunasikilizana kila jumatano na kila jumamosi ile weekend tips itaendelea na jumatano and relationship itaendelea kama kawaida thank you so much kwa yule ambaye utachukua muda wako na kunisikiliza na kwa wewe ambaye utachukua muda wako kutuma maoni kupitia ile voice anchor. thank you so much. I love you so people oicna 拜拜。Bye bye.