I, it's been a long time to omaeensik ingine tena ambayo nataka turudi kule tulikotoka kwa sababu imekuwa ni muda mrefu na pengine watu wakajua maybe labda nimeacha kufanya yivitu, but no it's my passion cause vitukuacha lakini kuna vitu ambavyo vilikuwa vimetokea hapa kati viwili vitatu vi ndio vikanifanya nisimama h wgo nataka nikuakikishie kwamba tutaenda kuwa na tutaenda kuwa na mafunzo mazuri are going to learn about yagointoaa lakini pia tutaenda kujua vitu vingi vingi vingi vingi vingi vinavyohusiana nansi vinavyohusiana na usafi vinavyohusiana na mwenendo wa mahusiano eythi abou niwahidi tu this ti takuja na vitu ambavyo uh, katika kushia kwetu utakuwa na zileh m ananoth o kwa ajili tu ya kushiaex kwenye mahusiano ambazo zipo kwenye mahusiano lakini pia kwa ajili ya kujifunza vitu tofauti tofauti kupitia watu tofauti tofauti kulingana inavohusiana na mahusiano lakini hata pia kdi zinazotakiwa kuariwa katika matukio tofauti tofauti nyumbani Nguga, chumbani kama hivyo io ai vitugatkiwa kvandaani kuombe chukua muda wako tena kwa mara ya pili abegeu kwamba tunaanza upya tunaenda kuanza upya kabisa kabisa kabisa mm, haya yote utayakuta kwenye hiiasi ambayo inakwenda kwa jina la wema ziberi lakini kipindi ni o15 na linki utaikuta kwa instagram akaunti yangu ambao na inaenda kwa jina la zuberi wema lakini pia kwa watu ambao wana namba zangu za smu utaenda utakutana naye huko kupitia mm, whatsapp ambapo pia nitakuwa na shaa hizo linki lakini pia kwa mtu ambaye atakuwa naitaja namba angu ya simu ili kusevu pia ntakuwa nazitaja namba zangu za simu ili ili uzisevu so nakukaribisha sana sana tena kwa mara nyingi mchena arha kama uta joini nanii kwenye kipindi chetu cha romeanyu ndalav <music>