ole mambo zenu habari za siku nyingi nilikuwa nimewamisi sana sana sana hope all opeal good kama kawaida tumerudi tena kwenye kipindi chetu pendwa the bedroom na kama nilivyokuwa nimewahidi sahizi nitakuwa yangu nitakwepo na watu ambao nitakuwa nao kwa hii siku ya leo umdani leo sitakuwa peki yangu nitakuwa na watu watatu na mpaka sahizi tayari niko na watu wawili niko na chifu kutoka iringa hai chifu helo wema mamboa wow amgod okay lakini pia niko na sdatm huyu ni saidi nchimbi h kutoka songea heicid ma. mambo oh, um, mimi nikokua kabisa karibu kwenye room 15 ikiwa ni jumatano nyingine tena lakini pia kuna dada mwingine tunamsubiri yeye eh, bado hajajoin huyu anaitwa be au anaitwa elizabeth yupo pande za morogoro kama kawaida yetu jamani tuna utaratibu wa kuweka topics ambazo aua na, na share kwa whatsapp status zingine huwa najitahidi kuweka kwenye instagram story tutaendelea sisi wenyewe lizi atatukuta njani kama atafanikiwa kujoin kuwa atatukuta okay. njani uh, jamani tupo watu watatu tu huu ndani mimi nikiwa kama hosti wako na hau wengine beberi okay naona beri naye ameshaingia sasa sijui hani skii au inakuaji lizi mambo shwali mzima sauti anyway, yako haijakudilika mama enwe huku ndani tuko watu watatu tuko watu wanne sahizi mimi nikiwa kama hosti wenu lakini pia tuko na chifu tuko pia na saidi tupo na weweb mm-hmm. bado uko morgoro, eh? yeah, ni okay. Komo. Okay. karibu kwenye room 15 sijui mliziona maada nilizokuwa nimezi kupitiap kakweli sijaion we status kuna fei wapi baba babasasa kwa sababu ilikuwa ngumu naam au kwa sababu ilikua ina kuhusu sanavliuwa inanihusu ilikuwa, sana. ilikuwa, ilikuwa nanilenga mimi mii unajua nimeoa <laughs> najua umeoa lakini sio amlmemezi nyingi memezi nyingi, mm. nyingi zinazohusu mahusiano miazinihusu sana kwa sababu siupo kwenye mahusiano hauna hana sijazingatia basi kusoma ila niliona naisi kenwe okay, anyway. mm, nilikuwa nimeuliza swali kwa uh, wakaka lakini pia kwa wadada wewe sasa tunaanza na wewe babasasha unaweza mm. ukamnunulia mke wako maana we sio mpenzi tena mke wako pale yeah. anavoai ile ya yagafla yani unaweza kwenda dukani kuunua kwa ajili ya mke wako pai u mkate wa kike auloza kikeaktuali ah, mi kwa kweli nanunua nanunua sana sana hata wiki mbili nyuma zilizopita niliagizwa na nimenunua tena huwa na shauti kabisa hu hata sioni aibu kwenda kununua mke ni shahidi nanamiskiaonea okay, asanteonaaawachaa <laughs> <yapo-apo. laughs> Anyway, Ilabwa... mwanzoni mm-hmm. ilinitia shida kidogo nilikuwa eh? yeah, naona so, aibu na ninikwamba na nam shida ilikuwa ni aibu tu kwamba inanunuaje hichi kitu lakini ilivyokuja kuona nika nimezoea wa unavomuona wewe bae wako anaweza akaenda dukani kufata hizo parts kwa ajili yako anyway, en au hata kama vile hujamuona alishawahi kufanya hivyo ya yeah. inatokea kwa sinario ambayo umeiweka ni kama vile la kwa hiyo eni mns ndo msaada wako manaake kama atakutosa atakuwa ajakutendea jambo jema okay ini pia niungane ni na ambacho ametoka kuchangia mchangiaji alopita kwamba inawezekana ikawa uncomfortable kwa sababu mimi mwenyewe kama mdada mara ya kwanza anaenda kununua pad dukani <laughs> nilisweti kwa hiyo kwa mwanaume huwa na uoga pia ni jambo linaloeleweka kwa hiyo kwa mfano kukiwa na mtu ambaye mpenzi wake hawezi akaenda pad kwa sababu anaona Hmm. nadhani ni, ni kitu ambacho kama mdada sio cha kujisikia vibaya sana kwa sababu sio jambo ambalo unaweza tu ukalifanya k basi nainikupe ongera rafiki yangu maana kamabae wako anaweza kufanya hayo yote yuko vizuri anyway naamia kwa saidi saidi unanisikia eh? unanisikia vizuri hey, vipi upande wako wewe si kwa mama zinaendahatamchukliaekea mii hicho kitu sionagaheu kabisaztokea nimeaza kuona haja aber wow. mm. unasikia lakini lakiniaskiab <laughs> yeah, anatakiwa anajua mm. bajeti zako zote za hiyo yani, iwe ni jukumu lake sio mpaka iwe tofauti mm. bajeti yako na kununulia ni vitu viwili tofauti faa ndio maana pia nimechangia me, ni nikasema kwamba anaweza akawa anajua bajeti yako akajua unahitaji akakutafutia lakini yaani akakutafutia pesa ukanunua mwenyewe nsand uh-huh. nahaimaanishi kwamba hajali uh-huh. kwenda kununua dukani ni jambo jingine tena yeah, sasa okay. inategemeana na mtu mwenyewe na duniani okay. uh, kuna milioni milioni ya aina za watu kuna mtu ataweza kuna mtu atashindwa atashindwa ep turudi kwako hosti kwa sababu sasa na weo wapo umetugongagonga maswali kwanza hii mada umeitoa wapi lakini chifu lakini chifu ulitaka nija hapa niwasalimie niondoke jamani hapana yani na m kwama hili swali linaweza likakugeuka mimi maada hii nimeitoa tu kichoni mwangu nikaamka asubuhi nikajikuta niko na hiyo maada kwahiyo itua... so, taka tujue pia kwako ilikuaga au positive mm, kwa kweli mimi niko na pande mbili niko na pande mbili kwanza niseme kwamba kuna kuna mahusiano ambayo nishaikuwa nayo oh, mwenze ulikuwa na mahusiano zaidi ya mawili yani ni zaidi ya moja hasa uumri huu mimi nitakosa mahusiano jamani <laughs> kwa ho unaongea kama subiri sasa subiri mm. yaani mpaka hapa nilipofikia siwezi nikaa mahusiano moja mahusiano mamoja kiseri kitakuwa kigumu hapa umeona ila nimesha yeah. kwambia nilishawahi kuwa naa ahusiano ambayo huyo mm. mwanaume alikuwa ni yani, ilitokea tu nimekaa naye bahati bahatimbaya sakufisi mm. mm. kama natia hevi hiyu naelewa vizuri mm. nikaomba nikaombahivi mm. kuna hari naisikia unaweza kunipatia padi dukani alishtuka akaniambiapad hey, yaani mimi ndonifate padi dukani mm. wewe nicho ah, kitu sikiwezi bwana yaani yani sikiwezi na sitokuja kuja kufanya ujinga kama huo kama unasikia hiyo hali nyanyuka uende ufate mimi siwezi kwanza nanaaibu lakini pia siwezi siwezi kuenda kufata vitu vya kike dukaniamanah uh-huh. right. ni vitu vya kike huezi kufata dukani kwahio hata ukiona hata chupi nzuri ambayo inaweza ikanifaa hauwezi kununua kwa sababu ni ya kike ata ukiona nzuri ambayo zikanifaa mimi uwezi kununua kwa sababu ni ya kike au ni hizi akanaambia yee hawezi kuchukua pa ni bora hata hizo nguo za ndani lakini kwa upande wa anaenda kuagiza hawezi mm. umeona lakini kwa kwa kwa, kwa, kwa huyo ambaye sasa ni ur hajawahi mm. kupaaio ila ninaimani anaweza akaninunulia kwa sababu mm. t sijawai kupata na hiyo sitahen nikiwanayo ila ninaimani anaweza akanunua kwa uko naye mwwezi unajua niko nalabda hivo aima nio wenyesiwei nikenda nikaonana naye wakati najua kabisa niko uh-huh. nafikiri utakuwa umenielewa kwa hiyo we ndo unayemkwepesha asiingie kwenye hiyo hali mii kwanini uende ukiwa safe unajua kabisa nimesha kwambia nipo kwenyesindio si ndio sasa na naye na, na, na, kwangu mimi ee kuonana wewe na yeye sio kwamba mnapanga niinatokea tunapanga lazima tupange sisi sio watoto tukaonana kama kuku kwani upange siku saifunajua ah, ah, mm. no, no, no, no, no, no. atanunua Don't judge a book by its cover sasa nimeishi naye wiki moja jamani mnataka kunibishia yaani mtu meisiawiki okay umeishi naye kwa muda gani eh, eh, sasa tunaenda mengine tupo kwenye head, chief <laughs> tupo kwenye... Kwenye na... tunataka engtuowenyetunataka sasa tujue unajua no, tunataka tu mi mfano mimi eh. nimeishi nasai mwaka wa tano okay katika katika hiyo miaka yote nimeishi naye hiyo hizo hizo long long relationship is, is long distance mnaita mm-hmm. nimeishi naye sana karibu nimeishi naye sana sasa wuyo kwamba katika ukuishi naye kwa muda wote uikuwa umeishi naye mbali tu mm-hmm. kwa hiyo amna kipindi chochote ambacho umeishi kwenye mahusiano huyu mtu ukaa naye miezi miwili mitatu mwezi nimeishi naye jamani ila sasa ndo haijawai kutokea hiyo sn mbona anataka kulazimisha vitu sasa isitokeaji wakati kitu hicho nicha lazima eh, sawa nicha lazima ndo akijatokea nikiwa naye kwani lazima akitokee nikiwa naye kwa hiyo basi sasa siku ikitokea utatuletea hapa kwambasatujua kwamba ameweza kufanya hio au utamtetea si unamtetea Una sana namba ake siu nayo au nikutumie tunaomba kipindi hapa na yeye awepo hapa tumsikie hapa so, unamtetea mno next maana kwenye umbali umbali anaweza akatoboka tu ya moyoni hapa hapausimtetee sana <laughs> saidi leo hi piki inamuhuswu asilimia kubwa inabidi tuatusikilize kwa sababu muhusika muhusikaye saidi leo yuko yni hii kitu kimetokea yeye yupo kabisa yani anakii unaelewa una hapo uh-huh. shemeji yuko pembeni hapo yupo kwenye msimbazi yani tukio hili linatokea yeye yupo analiona anay- anay- <laughs> <laughs> aanamaweuko umeshamnua ngapi mpaka aad kwa leo hivi zinakaga kwanza ngapi kwenye ile nanii ngoja kwanza <laughs> Niku... nanunua niko nazo hapa jirani zinaitwa zinaitwa keti kama skose uh-huh. hzinam aes uh, yes, hata tuko yes, za yes. sehemu mia p naona alitoka kutumia keti hzi frin <laughs> <liner> fhizi <free>. ah, <laughs> anaongeziwa zinakuwa thelathini ila anaongeziwa tano frnnvil <laughs> angal... po... vyakumalizia ilanahisibebihazingui zimbaki nyingi <laughs> mm. na hivyo vilaini havipo pia hasa jamani sofa kulikwapo na, na nt za watu sasa kuhusiana na hiyo kitu okay. mm-hmm. kuna watu ambao walikuwa wameent kupitia hiyo lakiiaamayuo wenye unasema yeah. nitafurahia kwamba uyowakwako yupo kwenye menkwa nini mimi tu hayupo alimeiwa hana mm-hmm. uh-huh. oh. yes. okay. aya sasa unasikia nitasema komenti hizi chache lakini zipo zipo wote si mnanisikia mm-hmm. uh-huh sitawataja majina kwa usalama zaidi chifu umeoa na walio komenti wengi ni wadada unanipata chifuk eh? ah, okay. haya ah, hapa nina kmenti hii ni ya mkaka ananiambia namnunulia tena nyingi za kutosha kabisa ili kama ana wadogo zake wakike watumie kwa pamoja chifu huu lishawai kufanya hivyo hebu jitaidi sauti kwa bai sahi nasema uh-huh. siishi na ndugu zake ila naimani kwamba navyonunua hata majirani na hisi wanafaidika kwa, kwa namna moja ama nyingine <laughs> wanakujaga kuomba vipande vipande sijawahi si, si, kusikia sachi, anaomba vipande lakini anapoziweka huwa naona kuna mda nazikuta zimepungua kuna mda sizikuti kabisa kuna muda ananua mpya hivyo yn kwao nahisi kuna wanaomba kwao wananufaika kupitia mimi yeah, okay, okay, kuna komenti nyingine huyu ni mdada anasema such kila kila mwezi lazima aniulize Patisi zipo huyo anaogopa mimba huyo <laughs> ulize siasubirisiasubirianaulizaji side anaulizaji kwa nini si asiulize kwamba mimba ipo anaulizaje hizo fedi zipo muoga huyo anakua <laughs> hajaambiwa kwamba baby na mimba maana anamuuliza kama kamazipo zinakuliwesasa kama, kama anajishtukia anaogopa anataka ana ajichange kivingine huyo hey. janja huo jamani hivi nie mkoje unaulizaje kwamba mke wako hajaingia nanii wewe vipu naakili sasa sio kwamba anauliza kama umeingia au hajaingia yaani huwa ana utaratibu wa kumuuliza kila mwezi bebpa zipo ili zinunuliwe kama hazipo anaulizaje naye naye anatumia kwani tulie ataambiwa <laughs> auhyo kuna mahali anapewa ofa kuna mahali anapewa ofa huko anaulizwoulizwa kwao anabidi apate hayo ay, ay, bana ni mahaba ya watu chifu wewe kama haumuulizaji mke wako hilo ni la ayo ni mahaba ya watu tafadhai mi naambiwa tunajua mahaba mapya ni matamu huwezi jua labda ana wiki na wki mbiliaa lakini ila nao ni mkosi mkosi wiki tu yu kwenye si unakutana kununua nanii hata uja enjoi imepita hiyo hiyo imeishaanasema huyu ni mdada anasema ananunuagatu tena freshi kabisa nashanga wa kwa nini wote ni kama wako kwamba hakuna hata mkaka mkorofi katika woteo endelea komenti endelea utampata tu haya anyway, kuna huyu mwingine ana anasema, anasema mm, tena huyu kaniuliza na kuniuliza akaniambia mimi wakongo ananunua kwani wa koniokakakununuli amania <laughs> ah, eh? twini ananinunulia ataninunulia maana siju hatanisemaji atanunua twini bado sijamwambia nunua wa kwako ee wa kwangu imana kaniuliza wa unaomba hata kwa mpesa tozo sahizi sawa tuonekana na, na, na moyo wa kutuma hata hela ah, hifu wezikuwa hivo lakiniw unajaribu sawa nitajaribu ujumbe utafika sawa Mm-hmm. kuna komenti zingine bado zipo jamani sema sasa navyozitafuta kuchati kumekuwa kwingi eh. haya huyo anasema eh, mimi wakwangu huwa ananunua tena wakati mwingine bila hata kumwambia hmm. hmm. chifu ya kweli ayo kila huyo huyo naye huyo anazingatia sana nafatiliaji sana hizo kalenda naye anaogopa huyu huyu moga yaani nai, bila hata kuambiwa amejuaje naye yuko kwenye mzunguko au huyu naye anazingua unaionaje kununuliwa kabla hata haujamwambia inaau nikiherehere akili mto wangu <laughs> <Akili mtuangu, akili. laughs> beriberi <laughs> kanikimbia au mtandao kwakeunasumbua sikuskii ila nakuona hapa enw anyway, inaendelea na komenti beri sijua ameamia mungu wangu na hisi mtandao kwa beri hauko sawa au nyiwe wenzangu mnamsikiauna yes, staki huenda mtandao kidogo kwake ni shida kapotea kapotea <laughs> Kapote. <laughs> sasa nanii chifu na kuna kuna komenti ya eneke hapa <laughs> naisubiri naisubiri <laughs> <Una> <laughs> naisubii hilibii <laughs> <be> nikae <laughs> najua ahata ajaaananunuatuaatuan jamani nimeulizwa huku pedi zangu zinafuata nini kitandani so madam nilikua tuko nka nafanya nanii ik natoa elimu hapa nilikua nataka kuwaonyesha kuwa utumii pedi za nani za bei ndogo zinafunguliwa na zip pia nitaka kuambia kwamba umalizaji zote elea e. ndeleok okay. lakini chifu n chifunam umesema kwa hawa ambao wanakuwa wana, wana, wana wananunua wana, wana, wana pedi si sindio wananua mm. hizo pedi kwa ajili ya wapenzi wao hata kabla ya kuambiwa wanakuwa wanafatilia sana mizunguko mm. wanaogopa wana, wana mimba si sindio ioyani mm. kwa nini mojakwamba hua wanaogopa wana mimba ndomaana anafuatilia hizo siku zake hauwezi kusema labda ni, ni, ni, ni, ni caring kubwa ukakimbilia huko kwenye mimba hapana sio wanaume kwenye tukiwa tuko bo uzaboy stori zetu sisi huwezi mm-hmm. amini amna kitu kinamfanya mwanaume anakuwa na furaha kama ambaye alitoka kufanya hilo swala mm. alfu akaja kuambiwa kwamba yani kwanza linalompa furaha kwamba a nimeona siku yani nime, nime, nimeona hizo siku zangu si na nini hizo nimeingia nimeingia kwenye nanii nimeingiariod n tunakuwa yani tunakuwa na furaha sana na amna kitu kina mshok mwanaume kama kuambiwa sijaziona siku zangu kwa hiyo sasa tuna tuna technique ndo <laughs> kama hiyo okay. ni sehemu hapo ukiona unaweza ukajipendekeza kwenda kununua kwa sababu tu uliambiwa yani ile furaha tu iliokupata kwamba huyo hana mimba basi ile ndo ilikufanya basi uenda ukanunue nini izopat ksema awa wafuatiliaji wafuatiliaji hawa ni waoga sawa mimi sifikirii kama ni uoga zaidi kama mwanaume ali liku... unajua mtu inakuja nakuwa inampa shok mwanaume anapata o wamba mtu akimwambiaab tayariaumdahayuo mm-hmm. tayari kuaa na anake ndo naua laini kwa mtu ambaye alikuwa ana kiu ya kupata mtoto na kama d lia meutanaa elewa au owanake ambaye anapendaatan sok yani nakua ni ya mda huohuo Mm. na hiyo shok inaeza ikategemea sasa ni shoku ya kuogopa au wamepata shok ndo amefurahia hilo swala sio wanaume tuna shok nyingi mojawapo sasa ndo nilikuwa na nilitegemea kwamba hii rekodi yetu itaenda dakika kumi na tano lakini mpaka hapa tumesha kuwa na dakika ishirii na sita kwao nikaona tu ni bora tukamalizia dakika nne ilia no, therathini mi nikiwepo kwenye kipindi otengaga nusu saau sa nomna umerudi mama umerudi. karibu mama siju upo kihonda msamvu ma, mazimwi au ndo upo mzungi sio kwa huo mtandao <laughs> utauja uongee kwahusu swala la mitandao ila alhteli huwaseme sana ber anatumia heluweza umesikia hapo wamemkatisha sasa asi watukanemimi auzuri kwa kwa ni kwamba unababa t- hawezi kununua pad lakini ameweza kununua iphone kwahiyo amekujali kwenye hilo <laughs> yametoka pale ambapo tumeanza kujadili mtandao ausumbui kwa sababu unatumia sehemu zuri <laughs> hey, twaacha tu tu ayo tutamaliza hizi dakika like, tatu zilizobaki malizia mama ntakutafuia kipindi ntapata tu na, nataka kurudi kabisa hadi nipate hadi tbitzao za mambo yako ya nyuma utanijua ahakuna hau, hauta... ah, shida uzuri na kujua zaidinataka uh-uh. uigombanisa amaaaaasasha agombanagi na muu Hmm? unasemano hatuja no, kusema nilikuwa nasema uwezi kugombana na mtubaga kitu kimoja chifu unajua una, una mambo fulani ya kutufanya wenzako tukakimbilia kwenye ndo ao baadaye tukaangukia ua ndohayo kwani rotim mbona ya rotimi amezidi mia mna Lakin... mi sahizi hapa bebi ananiomba niwahi kumaliza kipindi ni mtoe auti anayetaka kwenda kula sasa kuna tatizo okay, okay, okay. so asanteni kwa muda wenu na wapendeni sana sana sana, sana. karibuni tena siku nyingine nikiwalika msisite poleni kwa kumaliziwa bando jamani Rizi pole kwa mtandao exm jitadi hutumie hata voda takutumia hata buku jib moja tu itakutosha ili tuwe tunaenda sambambaber so wanguunashukuru kama pia. kipindi kinaweza kufadhili vocha tunakushukuru pia e, lakini hizo vocha zitakua zinaenda kwandn ocha zitakuepo lakini kwand mi vocha yangu utakuwa unampa beri sio mbaya okay, okay, okay, okay. Thank you so tutakutana tena hapo hapa, hapa kwenye rm 15 nawapendeni sana na wale watu ambao walikuwa memisi kunisikia pia mjue na mimi nirimisi masikio yenu ili anisikilize thankyu oedybbb mpe pole mama yeah, <laughs> mpe pole sana yeah.