Right, asante sana na karibu katika makala ya gumzo kitaratibu natambulika kama kakafredi 0 na ninafuraha sana kuparai nafasi kuweza kuwa katika this platform hiki ni kitu ambacho nimetamani kwa mwaka mmoja hivi sasa kuweza kukifanya na nashukuru sana kuparai nafasi na ni kutokana na msukumo ambao nimepata kutoka kwa baadhi ya watu ambao nimekuwa nikitansamia haswa katika tasnia ya uwanaabari um, utakumbuka uh, kuna kipindi fulani kwa wale ambao pengine watapata kusikiliza this podcast kwa sababu nimekuwa katika kadhaa uh, utakumbuka nilishia kuwa nimetamani sana tasnia ya uanaabari na so as na hivo kutokana na wale ambao nimekuwa nikishianawao ama baadhi ya watu ambao nimekuwa nikitazamia ambao tayari wemo katika hii tasnia ya uwanaabari nimekuwa niki I love radio to be specific and uh, wali ni push amawali ni pa kuona hou important it is for me to exploit the platforms that are existing before i get a platfom yuno know, amakableakuparana fasti kuwakatika yuno know, maybe uh, already established mediahous ama kupara platfom ambe pekinita nipa uh, u kwa ile ambazo nitakuwa nikifanya na ku kaka fredi na makala ambayo nitakuwa nikifanya yanatambulika kama gomzo kitaratibu nitakuwa nikigusia mambo tofauti tofauti ambayo mwanadamu hupitiaama you know, yanayo ama vile vitu ambavyo vyau vile vitu ambavyo vinalenga vile ambavyo tuishivo karikahaya maisha tuliosisi wanadamu kwa hivyo kipicia amazidi kuuganda pamoja nami na kwa sababu ninathamiria kugusia mambo tofauti e, tofauti ambayo nitahakikishwa kuwana kuf ana ku na vile vilevile kukupa burudani usijokenda mbali watageni manewzikakafedi dizz makala ya gunzo kitaratibu sti