I want water. Wait a minute. So, this. You sound like an evil stepmother. i let you see. Evil, evil. Look at the face you're making. He's not You sound like an evil stepmother. I said to God... <laughs> Ladies and gentlemen, boys and girls, welcome to the That's Haram podcast with me, Rahma Well, With me, Rahma Ramadan. <laughs> at least, at least, you, at least you got it right this time. At least I got it right this time, right? Ha- halfway. Halfway. <laughs> and again, all the time, I tell you, there are no boys and girls for ladies and gentlemen. That's our podcast. Who the hell are you? <laughs> anyway we, we can't keep doing stupid intros anyway uh, enjoy the podcast with kevin Gekere and Rahmur ramadan see you all on the other side <laughs> so you're doing to me what i did to you sindio, sindio. Ah, izizz e, baaboahsi <cam Around streaming> si ulikuwa tu ukusema ah, niaje i staf bwana mazi mimi sta mazi mimi naijua naijua nitakushtua utafraihaidio so, okay. so, okay, uh, <poem çalışangaa> Eh, maze mazee ume sikivile eh, maze ulikua zile za ati ah, ah, se chekinischekini staf buda unanaamini ni sawa ni sawasnni sawa mazee tuishe tui na motaratara watunguya mm. ni aje ni aje Motola ni aje, e bana watunguya ni aji niaji mazee sasa bana kuna venye hii podcast ya leo bana ah, zi cheki ebu achacha toche rakmamaeramasemam nilimuweka <tweak> kwa s nilimweka kwa spot juu nilimwambea onge kiswahili aha so, sasa mi lazima niongeshebana hmm. mm. banababab bana, bana, bana. mebidi so, a ngapi buda ya sita sindioini a, a, a, a, a z ngoja sita, ya, ya sitajanayaan ni kupeleke narian mazbaaaolastwk tulikalia ya tano episodi ya tano yaani ya hamsa hey. an e leo tuko na sitao tuna rekodya itaoaaa kabuni episodi yetu ya sita mm bmmazee so bana raka mazee umetrbanumetrmazee bana kuna eckckimmzeebanumewezakikiros Well, lakini cheki mazee ban kuna venye, venye mazee bana yote mulinisho tu... yani tupige, e, yani tupige episod mzima nasoa mazee nilikazilezazszwase nilimbekshcksbatufanye dnususjbonga s mazee zi bana sami nikaona bana acha tu nione kama nionekama anezamweka kuwa spot bana e, lakini mazee watunguya wadao mwazie mulikuwa episode bana mumeinokib mazee bana yondiotu enyehipidlipiga namba kuruka mazee namba kurukabbana sasa tukafikiria bana tukasema bana sijui vile hii episodi ya swa bana tunaezakuwa tukichapa kila mwezi tukaonani aje so nywe wasee bana munaezatuambia munaweza yeah. eka tu kakwenye ments ama munaezaingia kwa mtandao aoharamcas so, banayingia i, i yani IG. IG, show? IG bana tushow bana ongea na sisi bana ingia tu wenye dm tuma yo kitu gonga yo kitu bana ishie iende Ye, kwendawa hatani washua leo nilikuwa nimeingia twitter bana mazesa jangamii sikwangi si jamaa wa wakuingiangia twitte kila time nles kuna kituzzz Zii, ni vile kilat nikiingia t ninanlazima ni, nukitu toufalafala mm. t ndio penye naeakuagafala mm. kabisana you know, na, sifulingi kitu s nikaingiatllhmi najulzah orezo amefungua maboda so yeah. majemaa wameenda kwenda wamepiga wame mstari wamea hadi naivasha rahaa wasewa uguy mygu mguwaboa <laughs> umewatambua mazee Umewa, ume... Ala, wamechafua wa kwa shingo akna mahn haooamahnbanamazee wewe vile unachapia najo ni kama kuna mwenye ashai kukatia mazee uzekatiwa namchama <laughs> subi mg kuongeauongeauku yeah. yeah. wana, wanajaribu wanaaribukumbayahiyo Wa, naitaninimyaei unaingia thizo manguo ioza uwezi niaichaekauingangana na hizo hey. ah, si <laughs> mashot <laughs> <laughs> <wezi ni> <laughs> na namiguu mepararamguu meraaiaona mafutamuaieuailakini mguu waijawaiona aw aweziaapandi muda fafawito wamatwine gaapo ni muadharama w wow. majamaa majamaa wakurugenzi -jama ambia, e, ni ambanmiimimi leo Fired. E, jama kama subaru ja, subaru bana uza nunua bana ukonaubaruaubaruununa ma e, ununue ba ma mafuta ya ng'ombe upake kwa mguu <laughs> mgu. <laughs> na mkono ee, na maelbo kiasi maelbo pia naw naanamesoma mbrarmze joarakm bana umefanya joni dvat ban at niliku nnongea ckck hapo eka asr apo story ya uh, majamaa kutumia mafuta ya ng'ombe cheki eka yeah. ka okbnb sasa wow. nimeingia mtandao nimecheki eh, naivashama minaanda eh, kwani fom mtandao mneti. Kwa mneti mtandao mneti yote bana eh. jo sa naingia mi nachekika vida flani mi niko ivida hebu nione ju eh, eh, mm-hmm. juu hizi mavida eh, ma za twitt zenye zinakaa quality bana hizo maze ziu uweza ziuchekesha ziu, fanye ushtuke Mbaya maze nimefungua imefungua naona jamaa ako machozi mazee jamaajamaa bana nalia abizuliza kwani hu jamaa amepigwa namba thekiniib ndoivida ebu uchikinituh I didn't know I'm bringing someone for you to fuck. I'm so sorry for the drama I caused, but it's okay, baby. I still love you. You have a history with this guy. It's okay. It's okay. I'm here. I'm waiting for you. Just finish fucking him. I'm here. I'm here. Good night. Maze. jama, jama sema. I love you and i I know I brought you here for my friend to fuck you <laughs> but you know i know i I know I embarrassed you I'm sorry I know that you are fucking him right now and I'm sorry jamana apologize juda cook. anakulwa vijiti azi ujama anaapologise judm anakula anakulna Ana, beste yake yes. bana dem yake jama amekam ya vida bana anasema anashuo hindio dinga yangu bss mm -hmm. masee lakini anatan ati iis ninaini ndayenye ule jama unaredo nislng hi ndio mm. nda yake Ka swift kasuzukiswft minajulizana <laughs> jamaa ako machozi bana jamaa ajamaa ako, ako machozi bana analia mazii ochaliacha nikwambia ochali amerogwa ochali amerogjawamaa ako machozi bana yani chali ana jua anaapoloiz kukutwa miti walai you iyo kitu huyochali hey, amepewa nayo nayodemudm hey, hey, hey, hey, ameweza nimwongeleshesaa ni Sa, cheki bana mazini sijui si, si, kaa baina mushaa jua bana mi niko big on ii kwa machali machalii jumzeejumazee hmm. mach, machalii tunapitianga vitu nyingi sana bana na tuko na ntukona bade nyingi sana zenye tuna fas wanzkwanza in this da an ag so inakuanga poa bana tukwe pen bana tuchapene tuongee sababu bwana tunaluzi majamaa wengi sana machaluanga awongee nanajekiama vitu maze maze z ni vile bana ni vile tuso sati bana iko mazee hizo matraditional african man bana zin mm. unafakua strong unafakuwa theleade haufai kushow aknes haufai kushouwawasikil jabana zin maisha ni ngumu bana alafu saa juu ya hiyo inaingia kwa fezenye eh, lazima ukuna doondio lazima ukuna doondio upate hii ndoupate hii so maisha sahizi bana vile iko a ni ngumu fow machali pia kna like, mm. bana ni ngumu sahizi oklakiunaeza so, kuwa na dooza kufanya ukuepoa unajua kimaisha basi kila kitu kuna mm. watu hawana doo yani, ile doo unafikiria ni do e ukiwa nayo utajiwana umefika place kuna wasee awana iyodoo yani wakonatu mm. yakusurviv tu sai na kutupakutupo mm. zizi az story ni uh, ojapanasio atinasema ati ni kila msee yuhusimanga hivo lakini ajua hata kunanga kunakongana hizi masoe eh, societ um, yaito nini uh, societal Pressure. obligations and pressures mm sindio mm-hmm. aze sababu cheki madem saizi juna sio si mademu saizi mademu wyangu wa wanarona wasi j yakukangu ban e- e- ja mze wangu na saizi bana awa icjuu yado kila tm ukiingiasocia u- u- u- u- u- mdia bana utaona chali amekwa down ati do w- ti w- wase w- watamdis kwanini hmm. eh, bana na nge vile <tong> hata sikuhizi madema hatakoveryvok sijui ah, dai chali mwenye e, exactly. <laughs> buda chali, chali ako tch chali ako bn chali mkunk ksmamnpbudngtd budsiwezitrei juu kile, kile watu kile S- nataka S- we haunamzae exactly. akona miakah1 juu yangu bana of na... place. ya maisha ambaye exactly. ni exactly. mbele kuliko kulikhakuna kitu unasema hapo bana bana na wasee bana poleni bana ninajua nnimeboesha ni me, hii pcast hii pata nimebekikwe abit tna at t p abit ninii lakini mazee bana nika ni, bane I mean, poa ze... but poat atawejijen ijengewio mm-hmm. unashika tu do hivi unatafuta den akusaidi na, na atayukaficha yakongeizo exactly. I... maganji anzisha bisara I mean, budam I mean, cheki asen chali atijuu akona dem mrembo ni nini waomishia klab se hu dem akona mabeste wenyeu akona do wav unafu unaonachali ana spend do anaingia fuliza anaingia kcbmshwari bana mi kuna bo yangu kcbmshwari limitake ni ngiri chwani chniri nich hey. mazeeiich so, ni. nayezingia na, na, na, kwa simu ningesjua ni, ni mpesa sijui nini loan na hivo tu niko na ngiri chwani kwa simu So atachuka hiyo so, ngirichwani na iyo mm. doo ataifanyia nini hiyo ndo swali sasa sasaunajua sasa jamaa anatumia idoatikusupotios ati ndio aonekane uh, anadohunaona jamaa ako klab anafuliza ndio abae maboti juu ya mademninini ramahini safeye endanguhu endange klabu mazii mm. miishia mara mara kibao sana so na mionanga hi staf azin operasheni iko bana azin madei wanza kukudharao atijuu hauja baibl tijuu unabai azin ok siowote na waseemazeizeni bana na sisemi ati ni wote ndio haufanyag hivo lakini kuna vile oso sadi bana imechange so sadi sasa mekwajua do so maze mazee we, werakabana unashinatu una, ukindava sa so, minikuasema mazee eh, kubring i back na kwa historia huyu jamaa anaevasha bana jma eh, jma jamaa jama yani jamaa amekofia dem to the point that anaanza kulia anasema mazee ati kmlti ukimaliza ati kumiadi atiwekam ati twishe home atiiza mazee kwani udem ma- ana nini sijui hiyo kitu ando nimekongea hey. inabidi nima hey. aniambia mini niyo hey, umachalia hey, hmm. ma- skuhizi kuliamazmi kulia sishida juu sikuizi machaliaulia na kunaibuniwo chalitu mmoja ndo nimemwonami ni vile bana nimecheki uu jamaa azini jamaa jamaa anampiga miti best yake best yake cheki saa nilisosuri likua ati jamaa walikuwa wameishia bez sijui kama ni kwhamsea nini uh, walikuwa bez walikuwa madrinks madrinks jamaa akachapa drink nyingi jama ajamaa akakua aka mlevi bana akaanza kuchoma fom mm. bana alikuwa, alikuwa na mbaya saa udem akajam ksms so, akasemaniaje acha minishina best yako we, so, we sobap na maboyo wako alafu tutapatana badaye mm -hmm. saa jamaa sasi amesoba amesobasoba z bado alika malit b sae amikekwa ndeake sjkani si, boak mwenye ama niye k mani a thing lakini siukamae eh, walirudi hotel sababu waliua kwa, wameget wali wali hotel sa wamrudi kwa, kwa hoteli anaona mm -hmm. eh, ndaya humsee ndui a lakini humse hakaikwhakaikwammaze <laughs> sikushua kama indio story lakini jamaa akajua tomaticall u thin boya wake nwale mabonanduambaa eh bana jama na apologaize jamaa sema mazee pole ati ati ati i brought you here jusjust witfak my friend im sorry ai buddha maze majamaa my black kings my black kings bana mamaze sio lazima budha siolsio lazima Mademu kuna madem kibaoumkibao brathe kuna madem kibao mazee mazee inazabidi ulowatu standards kidogo lakini madem ako mazee mademako mazee acn shn hakunanga ha, ha, ha, ha, ha, kitu mbaya hakunanga kitu mbaya hakunanga kitu mbaya mazee kama chali kutrae ku, kama chali kutrae kukip dam vitu zenye du kwa kumpatia luatindio semazee hata ikobimekujamishaeewtl unajeka hivo hakuna mta Ay, okota el yako uisheukadilnayknokoa blok yako na uzidi banabanhstor oh, banbo mazee rakma jo nime dse jamaa yoube nimekamkucheki jamaa fulani bana hapa youtbe bana anachachisha maze na, La, na, na eh naa anapenda kuita watu wakrugenzi <laughs> mama Oh, hapa kule. Um. jamaa aitwa ab mumemaze jo kuwika nje kwa abel mutua maee kuwika mm-hmm. nje banmaee e, hizo ablwania ziliwatacbanotumeat nice, zili, zili, so, kuudisha mazee sijui kama tunaa cheki mazee bana tuanze kuuza matisho bana tueke banakuika njecekmazee wase mmutadai kubai tu tisho kmazbkama hizo, hizo bana quality fiti tutisho tuhudi qualitifitbana ye banaxac Exactly. Bana, rakma muuto, akiva kutu, bana, ya, bana bana e, e, lakini, jama, bana bana bana bana ya so tu jamaa jamaa jamaa anachachisha youtube maze e, jama, storytella, jama, storytella, wazibu maze, bini, ah, kev, kevo exabannrakmt akva y kune sb nnivo tubemaamaajamaa toshimboga <laughs> shbog jamaa anachachisha nafkini nimona tu uh, vida, uh, moja. Uh, vida, mi, mi vida moja vida moja amefanyananani nani jama wa hapa kule nimuona akisema vile siku ya wedo yake nzakusha na manguo aksha na manguo llipa hochalii hi ni sao ngapi sa kituka hiyo msea akuwapatia kitu E, alikuwa nawamekia siju masuti matrao maanachekiwa yeah. swaga ya wedo yeah. so yeye yeah, pamoja na magrumpati ma, ma, yao like, mm, eh. mm, mm. so jamaa anakuja anawaingizahuk anawaingiza huko nguo ntawaletea na mm. ngu mm. naaasju wapi yeah. e, kafade ya wedo Eh. thinwalimlipakaa miezi sita kablafdawedoaletanguo eh. mm -hmm. udaana mezimasimukmteawakenyamafundwa nguoudi eh. wa mbaofundi eh, wa, wa, mbao, wa kila kitu mafundi bana mm. kama unaskiriza hibana ah, mafundi bana acheni zaovyo bana cheki maze mi fundi amenifak mara kibao sana mara kibao mazee hata mazee hata sufa yangu bana maze kuna va ilikua ilikuwa, ilikuwa inafa kukaa fiti bana maze jamaa akafanya akanafanya kazi ya upuzi mazee mafundiaemazee lakini mimi achengisha kama machali amshoa bana unajua kama kwanza kama uko na kinyozi mwenye anajua kukunywa ukunywafiti hauchit hau haufai kuwa unfaithful kuwatiya baba maze. Ha, y- y- story ya, ya machali na mababa cheki jajjajchkkuna vinyozi ingi sanah So Ayayaki, tu rahma. Rahma. nini nini ile rahma acha nchakia story ba nilikua nimetoka high school hivi nilikuwa me i think nilikuwa kama tuseme labda miaka 9 hivi miaka miakamiaka sa unajua vile bana umetoka hig scul ukonaifuanyele refu nini ukwa hishl uunzekuwa na nywele refu m bhyoomamswnwelbrefuel ym yotim gori ni, ni uh, nilikua staff kwa kichwa ilikua imefm kibssa bmb sa ilikua inabidi jamaa nikate lin hapa lakini afed nywele ndio at least isikai sababu juu nilikuwa na nywele nyingi sa huyo jamaa nilikuwa naenda alikuwa, alikuwa kwa alikua kwas mi yotelikua manikmae ah, nywele refu mzae amenambia niishe nwnel bannakfnknashkbn ni, e, so nikaona e, acha ishekwa huu kinyozi wa mtaani nikafika najua nakdnmam niambi vile jamaa amekata line hakuna nywele nywele yote jumaz nywele ku, ku na kuvbnt haikai kama fed ban vile inendanin you know, nndo mm. hii clif alafu ndo hii maji hl nando hii hewa maze <laughs> maji na mafutamaze alinifanya mbaya b alifanya mbaya o so minkasemamazeemi sta baba lakiniyostauanzeumwee tena, tenabanmachali hatujui kufanya fd tunazaambia baba lakini sisi wenyewe ukitwambia tufanye bana hatujui ni kasu vile mademu anafanya nganywele yao see, see, see, hey, bana mazie kuwa kikinyzi ni skill ban ndiomaana hata siu kama unajua ban ukiwas na kuteke moe ou kupata setifiaion ya kuwa kikinyozi than kuwa arau mai so hey. baba bay the ni skill rahma sni so kuna bestangw ananambea tiuko wanachajiwa kitukaa tano kunyolewa tu maju utachaiwakanini mababasaamamajuu bana ni fit dollas hunde dollas baeeitu ile utachajiwa kitu ka soo mbili hukusombiliamazie ilehaonyelewa naimalabda panch labdapanchhivilbdninajua lakini chekithizobarbho saa ilete kwa ntest ya hii nchi sa nyw anyway, mm. sa ujamaa amenimes nywelembaa sa mi ikafika pobada nikasemaniaje acha niache hii hea igro kidogo alafu n niniote e eh, kuna time nimepeleka mzae kunyolewa s sa, sa kuna bei zingine kunaishia jamaa akaniambia sa uzia hi bas numbe o inaka professional lk like, ni like, zile poa soakba so, eh. so jamaa hh okay, so jamaa akaniambia ah, we ni aje unade kunyolewa akasema eh, um, akaniambia eh. eh, la lb eh kceklmaii bradha soshidach nkusotzzmaelabro koshuamektnamiakamka wtlkanamiaka twnt Jama si mm. jamajamasi akaninyoa e, sinme tukea fresh ni aje etukefreshniaena kwanza vile alikata kandevuao e, baadayote bana kandevu kakalia kadogo bana tuhbmbakwa herb, tu, <laughs> alikufanya maambia lakini mbayazzmalakini jusasa nay juuya covid juu alikuwa hapo alikuwaapo fsametime akiabezingine na akafungua so as kinyoziake soamekua me, tu nikimfuata so amebezake mm. sasauyavi bana nilazima aist iendebezenye jamaa amevaa mask wana kupima na tempereture unaonosha mikono wana, wana kiti ju ib zenye mienda aud ukiamukiamka wana i eh, si uki kiti kila mali kuna distancing betwn kinyozi na kinyozi mwingine ameva mm. mask as in, ni amevaarugout siunff tu sasa bana eh, mafundi mafun eh, bana rafmahiast jo situmedevietu si, tumedeviet tumedevi, mara kibao tulikua eh, tunaongea fundiufundi mm. fundi wa ukiti vila alikutenda buda jo alini mes maze lalakini saa bana na naapont azn as asha maza job azin ada kama ukadoke lakini mi, mi, mi kenyemidu na mafundi na majama kama naskiza bana trin kudu hivi patia msee diposit kidogo usipati doyote usiwaimlipa doyotemke u umebakisha motha nusu Ndiyo, hatiaukubalang ah, ah, ah, mi washo mi washo m mi, mi, mi kunafanya siu chapiana na au kubali sometimes lakini bana huyo hey, jamaa atenda so mazemina imaji bana yosoja abel amutua bana juna vile bana wamesoesha madhuti bana thous hihnaziazikukam lekamsu ya pili ya wedo ama waki wa reception wakiwa sujuiktukaa hiyoaliyauumba masuti kwaneiba walienda kwa hiyo Wali eh. building yote nasema nini mmi bana ningesema ni bana ninaisha kuolewa juu nakajinika bana eh. E, lale, e, lakini zi ba, ba, ba. bana wongo mba wngombawngobaa maze saa huu alimutua bana anachachiayoutbe mazee jamaate bana saa mi nikuafikirianiaji mazee unajua nilikua na mekizi mayoutbe videos bana kuna tm nilikuwa hivihivi hivi. hata banayt iliendaje gudd zilikuwa zinachaisha wasee bana mazee ku, e, ba eh? maze. kwa wenyew maze. no, maze. hawajui ah, ma, bana kuna tilikua nafanyayubemae ile vitu zinafanywa saiifemaee b z chekbana kwa wasenye hawajini hawa nilikua anafanya maskit poyoutube na nilikua hata ninavaa kae nninini bannilikuaaliua nna vile anafunika uso hapa maze, siye, jo. Niayibu, niayibu, maze. Ma maze. Kale, kale kale kanachanganyisha mtuna kam naona udemameweza ni nii tutlikua njuamamanguo alikuwa navihap kuanganguo yablakini ilikuwa dress tu moja, moja. saa bana rizon niliacha kuidu ban ni vile mazee nimeishiaa time flani Uh, nilikua nimeapl kuaraphi eina sa vil ligia madirekto wahio kampo walmba niae hey, ni yo, yo kinga kareniniwlikoube ah, ah, nikumbnahumbe sa wajaanw ma, eh, walinw lakini wenye hawawanauawaksema mi nengiauffnan nwae kesema alafu kenye ili hit the nail i nitaimenye mzae alinita ka ofisi yake akembeaw cheki e, nimeona hizi video zako za YouTube, kuna best yangu e, sasa, ajwa, kufikiria mbele ako zayoutbeanpoakfbeakufuze nama ukipata wax official sababu wasesi we, ni finance wasenajua nachcheshnsasasa ban kuna venye ameniambia jo eh, kuna venye bwana bana unachommbaunachoma una mbaamaz mi ningekuwa wewe down hizo vitu pia bana unashow, yetu pia wase I mean, lp bnasho hawayetu pi hakwasee baha wanaa peish b so, so alafu nikaanza ku watch back kana, so nikaacha so, so, nika lakini si down bado kuna on kachlakini badome na m eeutbee kzote zotzoz azin ja tu nilifikiria tu niko bana waja wajua bana si takuwa young forever lakini cheki sio wati si si ninanockdown ni, ase wenye uh, uh, wanaduyo wana staf juu kunase waduesna well, mjamakaaflabakneo kflaflawanachachisha banshart o kimani pia gorse ba wanacachisha kuhacisha ban wanahei nnawanvaizi adewanafanya iiit ed N, lakini bado wo you know, kuna kitu wanaget omtna wanaenoy kenye wanadu sht has wote banoaslaii nin kaaad bat hiyo ni poa ni, ni poa kujijua kuna tm zingine unaonas anafanya vitu nay ni kweli nikweli ni kweli bana so eh, mazee abel mtua bana anachachishab anachachisha ba? kuchachisha kuchachishabchekizo <laughs> mavida zake siazicekziceki so Z... si Z... zicheki zicheki, zicheki, zicheki mazee eh wase bana s le o tumeeza kurekod mapemba bana leo tumeeza kurekod saa tauhuo na... ah, unaniingilia buda budanimekushikia una bonoko kwa shingo nikakwambia lazima turikod sahii buda nakubalingitumwenyewelafu nakamap unaambia waseni mimizni wewe ndio bana. Ah, sawa ni, we, ni wewe ndio nitran na mazee sasa rahma cheki bana kwa episode ya last uliongea uli juu ya vile ulikuwa unapenda hizi ngoma za akina ethic za ase hey, hey, yeah. hey, hey. yeah. zinaweza eh? zinaweza mbaya eh? mbayaz mm. unasikiza mm. yani hataka ulikuwa una energy zziacs mistafiche izi ngoma za kenya zinazikotrabanahchl eh, oh zi. so, eh, so, z bado sikanime maza kuongea soso wase befoe maze kujamjam hapa izi ngoma za kenya nyingi kwanza za izi Hawa, hawa ma mayanginase ma akinaethic ni, zingine ni vile avileonagani lakini kabidkakokachi ndo hivokabidakizi Ka, manenonaukiskia maneno Zee, una Aukizkia. Skisa, Aukizkia maneno mudahizo masango wachafu buda kusema kweli lakini ni trash lakini ni b like, kama honestly wushasikia mara gapi liko na ybya shu mm, <laughs> ama anasema nini lakii ngoma ktihwasewamaeza the kumekahiybni yani. theae hi hizi mangoma tunasikizagaa kutoka siji majuuiaakuna mangoma mengi wanasema vana Mindi so shida ni si niitwmbirakmm ni mi sisehmi atisi walikbaithe miwaplmi wapmchs wae kama, kama we ni haram kama mimi na unaishiangama house partner ni nini kama weendio umepewa obliio ya kuplay ngoma kwa, kwa bash nani manit wase wamekunywa wame kunywa hautai enda rong hautaishia rong hautairon nakuple gengeton hawezi you kanneve go rong you canneve go wrong if you drop if you, if you go there s play one song mirako bebi muspin namayn Hey, Z... lakini <laughs> bana umechachisha ban umechachisha bannayo uruka kwaiushailamba budkbah kamewezadna revnnkbaan meshkaa chaniwashtm hizo masong waanabii snb rakba bana, eh, bana sijikanimibi bana lakini i eh, episodi bana mazee eh, tume, tumevia from topic mara kibao lakini <laughs> sikwavo like ma... eh, eh, bana siji ime wa nice, kama imewanis wadao kmkama imewanis nice, bana mazee katu kikbanasha like kwa mabestoyako kila, kila kitu naonamaemaze wase leo nilisa ukuingiza rakma ngori ban niliband amechil tu ban amechnhata ameongoza ame dcast uh, kidogo maze, umetr umetraeniona hata ju... nimeeka mguu juu kwa meza mi nikopoa tuhi ni staf yangu buda ju wanga bei saingine ukinipata angngoboobrama gaz lakini <laughs> lakini sh mazee wendio I think one of the very fe girls wenye ni waislamu ju niko na mabeste waislamu wengi sana one of the very few mwenye wanawezachapiana one nashe hivi vile umechapiana aja kukunanye hauje tu buda na bud eh, y you no know, hawajii hawa, vitu nyingine lakini we hata unatunza masentensi bana uko ukofiti baewunachekezi kila siku So, takkweli kweli kweli bana lakini hata sababu, mi hata nikiwa mtu ili kwa kopi mekanism sababu min mimi ni jamawa ngoso hra thru huyo mimi na mi sewezijiblam sababu niliriziwa hivyo mimi niliriiziwa ni kibonga ngoso throughout my life madhangu budangu shoshanguvukangukila like, mse wameeza tu kubonga ngoso hata na makuzo imekuatngosoyolakini so, know, llngliama nairobi nikiwa klas nikafunzua nika she ikanza ni so, poa kuwa jamaa jamaa kama lazima hey, exactly. nairobi lazima. kwanza nairobi, lazima wezaibiwa tu na watu wanaongea tu hapo mbele yako wanapanga vile wanakuibia na wanakuhanda exactly, exactly, na uski aa banhata az naweza kuwa hurumana naeza chili na as kuwa... sindio una tua exactly, exactly. naweza kuwa na mababi na, na, na mapak nmyaabdhoseuys wasee bado tunangoja ma aplication za kupatia rakma wax baana, ache, maze, maze, Ndiyo, least, bana aache kuwachogi mazee mazee bana ndio at atst bana nikuenaweza kupata time jo ya kuose bana lakini eh, juhude mazee bana histor ya podcast ijui saa sa, sa, situ usiku kama mchawi juu <coughs> kweli jo ni kweli jo wasee bana hii ndio hii imekuwa episod 6 yaatabanamaze kwenyu kwa, yeah, kwa kuamr bana rahma bana wawezaambia wadao wacenawezaambia wadao watu podcast tumia best yako tumia beste yako ambia achiki vitu kalikali ziko hapa vitu eh? zimesimama vitu ni kali alafu atukole kwa yetu pia jutunae kama ataka kulkwa kidogo to Eh, Eh, bana. So I say bana. Thanks, bana. to on the next week, Joe. Peace. That was hilarious. I loved, I loved it. I'm sure you didn't speak like that. I did not expect it one bit.