karibu katika podkast ya bwana afya lengo na madhumuni ya podkasti hii ni kuhabarishana na kuelimishana jinsi ambavyo afya zetu zinavyoathiriwa na mazingira tunamoishi kutoka kimara dar esalam tanzania ni bwana afya wako swahibu abdalla karata karibuni sana