amajina anaitwa swahibu abdalla karata ni mhitimu wa shahada ya kwanza ya environmental health, science, with information technology chugihu, charuku, katoliki, iruku, katika chuo kikuu cha ruku cha kikatoliki ruku kilichopo katika halmashauri ya manispa ya iringa nilihitimu mafunzo yangu mwaka elfumbili na, na mara baada ya kutunukiwa shahada yangu ya kwanza nilipangiwa kufanya mafunzo kwa njia ya vitendo kitaalamu wanaita wanaitainship katika mkoa wa dar es salaam na hasa hasa almashauri mbili kwa maana halmashauri ya kinondoni na almashauri ya ilara mara baada ya, ya kumaliza hapo nilifanya sehemu ya mwisho ya yas yangu ambayo ilikuwa ni kwenda kufundisha chuo cha afya ambacho nilipangiwa chuo cha afya ngudu kilichopo katika mkoa wa mwanza wilaya ya kwimba nlipomaliza yangu niliomba kufanya kazi kama afisa afya wa kujitolea katika halmashauri ya ubungo ambapo nilifanya kazi zangu kama afisa afya wa kujitolea katika kata ya manzese azi mbao lfana kwa zaidi ya mwaka mmoja na baada ya kumaliza kimsingi nilikuwa nimegundua kwamba kwamba tofauti na ukweli vyombo vya habari vimekuwa vingi kuna magazeti hivi kumekuwa na uwepo huu wa ntaneti ambayo imesababisha wanaita kitaalamu kumekuwa na hili swala tupo katika zama ambazo ha, au kwa maana ya habari kimekua ni kitu cha muhimu kuliko vitu vingine vyote lakini lai jambo la kusikitisha ni kwamba utolewaji wa elimu ya afya umekuwa ni mdogo sana ni mdogo na ni jambo la kusikitisha kwa sana kwa sababu, kwa sababu lakuskitshaa ya kawaida watu wamekuwa wakithamini habari na elimu za burudani michezo na siasa lakini afya imekuwa kila mtu akigeuzia mgongo hivyo basi nikaona labda nikija na hii ambayo nimeamua kuita afya itakuwa ni chanzo cha watu kupata sehemu ya kusikiliza mambo ya afya na lengo kubwa la yetu hii ni kwa wasikilizaji wote wanaosikiliza lugha ya kiswahili popote pale ulimwenguni na haijalishi umri itikadi za siasa wala dini au wedha kama mtu ana kazi au hana lakini watu wote kwa pamoja wanaweza kusikiliza hii kama tu ni watu wanaosiliza kiswahili na ukielewa wanaweza wakasikiliza kwa sababu kila mtu popote pale alipo ulimwenguni ni mtu ambaye anahitaji afya ili kuishi afya yake inapokuwa nzuri ndo anapoweza kuishi anapopata changamoto ya afya kwa maana ya kuumwa hali yake ya maisha inakuwa matatani kwa iyo, kwa hiyo kusikiliza wakusikilizapast yetu hii itatusaidia kuboresha afya zetu Mlengwa, mkubwa wa yetu hii ni mtu yoyote, kama kusema hapo awali na mfumo pekee ambao kurekodi na kurusha podcast atumia hii nakurusha ambayo itakuwa itakaa katika mfumo wa ni majiano baina yangu mii na wataalamu wa afya ambao nimekuwa nao wengi nyakati zote ambazo nimekuwa internship na hata wakati nafanya kazi kama afisafakujitolea katika halmashauri ya manispa ya uungo watu hawa nitakuwa nafanya nao mahojiano na mahojiano hayo nitakuwa nawaletea kwenu moja kwa moja kusikiliza na kujifunza lakini pia jambo lingine msikilizaji ambaye kitu pekee ambacho naweza kakuambia kama msikilizaji wangu tarajia utapata mambo mengi kwa sababu afya ya binadamu inagusa nyanja tofoto, tofauti tofauti kwa tofautitofauti kaio kakusikilizayetu hi itaweza kusikiliza na kupata taarifa na elimu ya mambo mengi sana yanahusiana na afya na jinsi ambavyo mazingira tunamuisha naweza kuathiri afya zetu labda tu labdaunikuhamasishe ku, unisaidie kuwaambia marafiki zako na marafiki zako pia wawambie marafiki zao kwamba kuna ambayo inaitwa afisa afya na njia pekee akuweza kuskiliza au kupakua inaitwa kwa maana ya a kwakutumia y au google play na mara baada ya ku utatafuta neno afisa afisa mara baada hiyo ndipo yetu kuipata ambapo undokua, kwa kuanzia fsaato na takua ya kwanza lakini ka tuna mfurulizo wa episodi nyingi na zitakuwepa hapo milele siku yoyote unaweza ukarudi kwa sikiliza ya kwanza ya pili ya tatu ni kushukuru kwa kunisikiliza unaweza ukanipata facebook twitter na Insta, instagram kwa jina hilo la afsa afya mungo akulinde na kubali.