hwaayesu9e so uh, kuna storistori tu nyingi lakini moja katika stori ambazo zinapatikana kwenye ruka sula ya tisa bwana ni ile ambayo uh, yesu anachukua petro yohana na yakobo kwenda mlimani kusali akakutana aka, aka I mean, akamwona musa na elia n mstari ambao mimi nataka tushurikishane na mstari ambao umebeba somo langu siku ya leo ni mstari wa ishiina luka 9 mstari wa ihirna tia biblia inasema ikawa katika kusali kwake sura ya uso wake ikageuka mavazi yake yakawa meupe yakimetameta narudia ikawa katika kusali kwake sura ya uso wake ikageuka mavazi yake yakawa meupe yakimetameta narudia kwa mara nyingine ikawa katika kusali kwake sura ya uso wake ikageuka mavazi yake yakawa meupe yakimetameta n biblia inasema ikawa katika kusali kwake sura yake ikabadilika sura ilibadilika when he was siui uh, nisemeje one of theisot from this ves abou pye amto undestand oneof themost mpotan thin aufi ambazo mtu anazipata kwenye maombi ni badiliko lake binafsi bwana yesu asifiwe usu wake akubadilika wakati akiwa anatembea no usu wake hakubadilika wakati akiwa anaongea na kinapita na paulo no usu imean piter na yoana na yakobo no uso wake ulibadilika pale alipoanza kustari romtakatifu akanaelekeza ya kwamba uh, prayer as a christian prayer is the most essential thing uh, to, to, to, to practice it, I mea itssupposed it's to be a lifestyleriht and when it is alifestyle eventually itn it, it mara nyingi napataga maswali au watu wengi wanakuja kwangu wananiuliza kinawasumbua watu muda mrefu mara nyingi tabia ambazo zinawasumbua watu muda mrefu lakini nimewezaj kuvuka hapa nimekuja alimwambia apa meku a anaomba aliyekuwa anamwambia nitafanyaje inilhusu ufalme wako akamwambia unazijua sheria akasema nazijua akamwambia toa pesa zako toa mali zake zote hivo akawambia wanafunzi wake kwamba ni vigumu sana kwa kwa tajiri kuingia kwenye ufalme wa mungu na wanafunzi wake wakamjibu wakamwambia nahisi ni petro ndo akamjibu kamwambia kwa namna hii kuna mtu atakayeweza kweli yesu akamjibu wakamwambia kainadamu haiwezekani lakini kwa mungu inawezekana so kuna vitu vingine kuna mahali pengine kuna vitu mii binafsi s- namrudishia mungu munguutukufu lakini nimekuja kugunduakwamba naviweza kwa sababu nime, nime, nime, nime kwenye maombi nimeinvest kwenye kuspend muda na mungu huko ndiko ambapo tunabadilishwa huko ndiko ambapo sura inabadilishwa sura suiwasusa sura inasimama kwa tabia sura ina, ina, inasimama kwa kwa kwa kwa, kwa, kwa maamuzi sura inasimama inasimama badala ya vitu vyote ma, Uh, habits an eveythin that youdo everyday mini kwamba unapo, unapo, unapotoa muda wako kuomba unapotua, unapotenga muda wako kukaa karibu na mungu unabadilishwa bwanaesosifiwe inaweza ikawa ngumu sana kuwa na disiplin ya kutu kufanya vitu fulani fulani lakini let me assure this ukijaribu kuweka discipline kwenye kuomba shindwa I mean, kuwa na disiplin kwenye vitu vyote vi, lakini ukiweka disiplin katika kuwa kutenga ku, ku, ku, ku muda wa ku, kuspend na mungu wako i kan assue you eventually utaona tu maisha yako anabadilika because when we are praying our spirits are connected to the spirit of god and when our spirit and th spiri of god are oneea eeis agloohainakuja inaku, ndani yetu huo utukufu ndo ulomfanyayesu angaye taratibu taratibu taratibu utukufu wa mungu unakuwa juu yako unajikuta tua kuna maneno u- yanakuwa ni mazito kuyasema mbele za watu kuna kuna tabia m- m- kuwa, the, unadhi, inajengeka hatia ndani yako ya kufanya baadhi ya vitu kubadilika kwa sura na mavazinamimeeleweka asant wamudanb