心里无聊。<music> Tegimia nini mwanaume na oywanaumeakesa na mliwangu malai ana chiti siu nini wakati mwenyewe ndoasababishia chii aina ya pili ya wanawake ni wale wanawake ambao hawajamini sasa <laughs> so, awa ndo balaa mwanamke anagumu mwanamke hatulii kila saa masaa ishirini na ani anaongea tu mwanaume mpaka akitoka kazini anaona kulikuwa ni nikirudi tu anaonakiud t da aklalan mwanamke akionawake oka wanmndaa amerudi nymbani atapoe keaannoinda kumpokea eni lake wala mzig nda umpokea na maneno mlangni majirani wanaskia kila sikumwanamke unau mwanamke unampiga mumeo makelele anini mwanaume s ka tabia hiyo mwanamke unaongea kila sa taaisha nini ini mwanaume nawenywa wanachokaga ila ukirudi mwanaume wako amerudi yumbani namjafunga dua ongena hi vizuri achakuambea kila kichu na ni ngumu sana mwanaume ambaye anajamu sana kucheji kwasaabu wewe kitugani ambacho anakikosabundani ambacho ana kitafuta ncho ofos kuna wale wanaume aa watachici tutakufani lakini wanaume aanajamini mimewangu aaamada mahusiano kiuaniicu imebadilika ni a tu kwamba kutoka kwenye relationship mmeingia kwenye ambayo ndoyo ndoa hino kwao msifanya ndoa ionekane kama kifungo ishini kama siku zote mekuwa mnaishi mkiwa kwenye mahusiano pendanni kama kua mnapendana unanaishia kuna mtu ambaye atakuwa anatafuta cha zaidi uko nje hakuna kati <coughs> ya pili ni hiyo hawajui anzahawajuta sababu yani e yeye ameamua tu kucei menyee hajuta sababu ya kuchei ninini maana kila kitu anakipata kwa mke wake mke wake atamfanyia kila kitu umerudi umeenda kupokelewa getini mabusi kama yote umeambiwa pole na kazi mume wangu nimekuandalia maji utakula kwanza kwanzama utaoga ukae okay, hapo nikufanyiamaamwanaume nafanyiwa kila kitu naingia ndani nyumba inanukia fresha kitanda kimenyeushwa hakina hata mkunwa si ni kitugani ambacho mwono, mwono yani, hana sababu hanasababua ajui kwanini anahit lakini anait aanaanau a na wanaume iwale wana wanaume ambao anampenda mke wake lakini naona kama vile kuna kitu mke wa yaani yani haa wanaume wanakuga na ume, matatizo kweli yani mwanaume umeoa kwa sababu umeona huyu ndio ananifaa si sindio huyu mwanaume mwanamke ndo mwanamke wa maisha yangu naweza nikaishi naye na tukaenda na tuka indana, siku zote tukatengeneza familia sasa unakuta hey, Mke wangu sijui hana makalio makubwa au mke wangu hana macho makubwa au mke wangu zake fupi ama mke wangu sijui maziwa yake madogo sijui mke wangu sijui migu yake sijui nini kwani wakati unavomua ku ujaona uliona kabisa yuko hivi na ukamridhia ukamamua isiwe sababu ya wewe kuanza kutafuta wanake wengine nje alafu ukaanza kumkosea heshima wa w mkee wako na kuna wale wanaume takuwa aina ya tatu ambao ni wenyewe hawajamini mkeo hajawahi kukuambia kwamba mume wangu hivi nahii na hivi, na hivi lakini mwenyewe hajamini kwao hawa ndio baadhaya bora tana wengie nashangaa am, tu amerudi hatamfanya jambo gani nzuri ataona tu umefanya kibaya akekisa tu hajamini ataenda kutafuta maemu uko mtaani atapiganao picha simu simuko maku, makusudi li mke wake azione kila siku anataka mwenzia siwe na amani kwasabu mwenyewe hajamini mwanaume we ni mwanaume tu unatakua unajiamini mke wako wajakuambea kwamba mume wangu moja mbili tatu yanini sasa kuto ni hizo wanaume na wanawake sio nzuri hasa kwa nyingi ambao m kwenye ndoa At least kwenye relationship unaweza ukasema ah, mimi na boyfriend wangu hatatu indani kwanza yuko hivi hivi hivi mnaachana kimya kimia hakuna hata mtu anayejua zaidi ya marafiki zako tukuanju kuo na fulani kulikuoni hapa hadi <laughs> kama vile n mnia nzima najua uko na mtu fulani ndo mke wako alafu manze kupelekana mahakamani napteza muda kama, kama mko na watoto watoto wanaaza kupata matatizo ya kisaikoloia kwa sababu nyinyi wawili mmeachana alafu sababu alafusaau taakucana kutamiwanaume name mnaheshimu wake wakezmu hata kama unachiti heshima ifuate mkondo wake sio mwanaume unachiti chiti unasahau kama unamke na mke unaishi naye na anajua kwamba pa yako ni hipi na yanini kunaza kuweka pa na yanini kuchiti mpaka kumkosea mkiheshima ukichiti chiti kwa kwa sababu hiyo ni kawaidaini kuchiti kwahiyo na chiti ukwa s kwamba ya mke wangu ni mke wangu hata nifanyi nini sinzuku nkosea heshima nafanya mambo yangu huko nje nikirudi ndani eh, safi kama vile umetoka kanisani kumbe ulikuwa kwenye mambo yako tu kwa hiyo jamani sio kitu kizuri kwenye mahusiano