karibuni kwenye sea nyingine ya meisha tok um, leo ntaka kuongelea kuhusu sisi wanawake um, wanawake tunapenda kutegemea kila kitu kutoka kwa wanaume ama mpenzik uh, okay. uh, karibuni uh, mi nitededi ni ishu kubwa leo ambayo nataka kuongelea ni maisha ya kawaida reality ni yeah, ambayo iko kwamba wadada siku hizi wanapenda kudate ama kuwa na mahusiana na mwanaume ambaye tayari ana kila kitu kwao mtu anategemea kwamba nikiwa na mwanaume fulani mwenye pesa mwenye magari atanihudumia kila kitu aise wadada tuache ni uvivu i kwenyi mwarama kudumia kila kitu mekuaabako iko eh, hivyo so jumla sisi wanawke tunakuwa na hizo tabia mbovu ila uzuri ama ni nini tuseme kwamba wanada suku hizi tunajitahidi kuamka kuamka kiwepi inamaanisha kwamba unakuta mtu anatafuta pesa zake lakini pia hata kama unatafuta pesa zako lakini ishukua inakuwa ni pale pale kwamba inafika wakati basi utakuwa una, unataka tu uoe na mtu wa kumtegemea yani kuwa na mtu kuwa na mwanaume kuwa na mpenzi lakini sio kwamba unategemea kwamba huyu mpenzi ndo nipatie kila kitu nachokihitaji na akupatia hela sijuya saluni akupatia hela ya kodi akupatia hela ya mavazi hela ya chakula kwani we lazak unazotafuta unazipeleka wapi ni muhimu ni kwamba ujigundua we ni nani ukishajijua we ni mtu wa mtuwe namnagani ahen ukajipangia kwamba unataka kuishi maisha ainagani na unataka uhaso vipi kwenye maisha yako kupata via kwako katkni hakuna kitu kizuri katika maisha kama kumiliki vitu vya kwako mwenyewe vitu vya kupewa bwana hauwezi kujua ni saa ngapi na vimepita wapi na muda gani kwanza utavitumia vibaya lakini vitu vya kuvitafuta mwenyewe always unakuwa unatumia vizuri na unakuwa makini navyo lakini hivo vitabia vyetu vya kutegemea kila kitu haya mwisho siku umekuwa na kaka awatu maskini ndo huyo hana pesa nyingi kiasi hicho cha kusema kupatia kila kitu ambacho anataka kuishi na wadada wengi skui anapenda kuishi maisha ya kuiga maisha ya kitajiri wekweni mwenyewe sio tajiri wala ujakulia maisha ya kitajiri unayetaka ya nini na hakuna kitu kizuri kama kuishi maisha, maisha ya kawaida lakini uka na furaha na amani moyoni kulikeni kuishi maisha ya kitajiri ambayo kila siku unateseka nmfano mfano huo unakua kwenye muhusiano na mkaka ana pesa anakupa kila kitu lakini ndo hivo anarudi labda anakuwa na tabia za kulewa anakupiga vitu kama hivyo huna amani hauko free kufanya jambo lolote lakini una kila kitu lakini ujitofautisha na mtu ambaye anaishi maisha ya kawaida lakini akawa na furaha na amani kenya maisha yake unakuwa na mkaka ambaye labda hana pesa nyingi sana za kawaida tu lakini mnajimudu nasema mnajimuhudu kwamba mko mnasaidia na kufanya jambo napendane alafu pia mna amani yani hata ukimwana mwenzio unahisi unapata furaha na amani moyoni kuliko nikumwana mwenzako fu ukahisi eh, eh, ule mda wa kilio ndo umefika kila siku akupigwa wewe leo mara siju amekufanya jicho mkowa jeusi mara kesho sijui umevimba sijui macho sijui ni kichwa sijui ni mkono siju ni ila ukiwa nahmaisha mazuri na una uh, furahia mausiani ba uko nayo ni nadhani ni jambo muhimu kulika kutegemea kuwa na mtu mwenye pesa alafu ukawa una amani hiyo kikubwa wadada jamani wadada tjipenda sisi ukianza kujipenda mwenyewe basi hata manum utakaokuwa naye hata kama takoa ana pesa nyingi lakini mwishu wasiku takua na amani naye namnawezana lakini kutaka kuishi maisha kitajiri alafu mwishu wasiku uambulia machozi kipigo manyanyasa masimango yani si maisha mzuri kabisa yani kiuma sio maisha hayo ila ni kikubwa kikubwa mimi si, sitake ku, ku, kusema chochote kuhusiana na mini sana lakini iko hivi ukiwa una chochote kitu kile ambacho unakifanya aidha iwe kazi ya kuajiriwa ama umejiajiri mwenyewe hakikisha wewe kama mdada uko na pesa zako mwenyewe unapata ni una uwezo kujihudumia wewe kama wewe mwenyewe lakini ukiwa unasema kwamba nimtegemea mtu fulani haya mara leo anazo ndio kesho hana hauoni kama inakuwa tatizo siku imepita ama zimepita siku kadhaa an he unamwomba pesa ajesha tawiki umomba tena pesa nyingine atanae anachoka si so kwamba anakuwa anachota tuizo pesa kutoka mahali lnzafuta akuwa saaenata pesa yako kiasi kadha ukajipangia kamba hii pesa ntaitumia hivi hi pesa ntaitumia hivi mwisho wasiku hauhitaji hata kuwa na kukerana na mtu ama mtu mtu mpaka uonekane kero Ini inafika mahali sasa jamani na, eh, keana namtu ma mbatukonekaneonafika naye kweli maana ataaaae mwenyewe huyo mwenyewe anatafuta pesa anategemea kwamba labda wazazi wake wanahitaji pesa kutoka kwake ye yeah, pia ana maisha yake ana tuku ya ishi kuna vitu vingi na wanaume wengi siku hizi wana majukumudada wadada wengi siku hizi ni singmama kwahiyo mna majukumu kwa watoto kmtoto nakutegemea weweuna wewe, hata shughuli yoyote unategemea mwanaume hivo unafikiria mnume ta kushukula vipi ila ukiwa na shughuli zako unaweza kumudu hata mcocho wako hata mziokuambea aa nahitaji kiaskadha unaweza kumpatia manatai kieskada mpaka ukammbeoe uko kila mtaa uliopita umekopa tabia si nzuri ila kujishughulisha na mpango mzima na uzuri wa siku sikuhizi ni kwamba ni kuna uhitaji wa vitu vingi sana ila ni wewe tu kujua kwamba natumia hii nafasi ambayo iko naitumia dhipi nafanya gani ili maisha yangu yaende iu uate kumtegemea mtu yoyote mwisho siku unajitegemea mwenyewe itafika wakati sasa hamwanaume akikuanaaida na eh, kweli anafaaatakua mke kwasababu mwanamke unajishughulisha nikikamami basi atasaidia hapo nyumbani lakini mwanamke ambao nategemea kila kitu kutoka kwa mwanaume kidogo nakajao kwakwel kwa muhimu ni kuelewa uwe ni mtu ainagani maisha ya na namnagani unaishi maisha namna gani na unataka kuyaishi unataka kuishi na mwanaume anagani na unataka huwe na mahusiano yana gani nayo mwanaume lakini kama mahusiano henu yametengenezwa ya kwenye upendo wa dhati hayo mambo mengine yatakuja baadaye ila kama umeamua ume kutengeneza mahusiano ume, ambayo yanategemea pesa basi kila mwanaume atakakuja kua kutamwena huyo haini yni hakutoshelezi na sio hakutoshelezi labda katika vitu vingine pa hakutoshelezi kipesa na mpaka huju upatemwanaume mayakutosheleza kipesa ndoakpata lakini ndo anakuja na hayo mengine ambaye sinazuri kwako kwa hiyo tujiangalie sisi wanawake tujiangalie kwamba ni vitu gani tunapaswa kuvifanya na vitu gani tunapasa kuvifanya kwa sababu hata huyu mwanaume ambayo aataka kumtegemea napia ni mtoto wa mtu vilevile napia ni mtoto wa mtu kwahiyo muhimu kujielewa tuanze kwa kujielewa hapo alafu mwishoni ndio tuj tujitengenezia ale tunataka kuyaishi ka mwanaume akija anajua kabisa huyu dada ana maisha aina fulani huyu mwanamke mwana naye ama naye lakini hueleweki una maisha gani alafu unapata mweneume na mwenyewe haelewi akupeleke vipi k mwisho wa siku anautaa mausiana lakini naishia hivohivo ayaeleweki kwasababu mwenyee hueleweki ishukama hizo ndogondogo tu lakini mwisho siku zina tukosti sana um, leo kwa leo ndo niko na hayo tu na iikuwa nataka kuongelea hayo tu pia um, inimerudiia na nitakuwa ninao kwa wiki mara moja kama kuna mtu anaweza anahitaji ama anataka tushirikiani kufanya maongezi mawali matatu kuhusu maisha mapenzi biashara kiujumla maisha kwa ujumla uh, naweza kanitafuta kwa email yangu ni hapsanja moj agmilcom ukanitumia audio yako ama ote kile then tuchaongea tuchafahamiana tuchafahamia na jembo gani tuca kuongelea tucha then tuchapatana so kitukwamehicho sure. shukran na karibuni tena