Hello, hello, hello. Um, onesmo tena katika episode nyingine ya um, leo, moja, nmekuwa, nmekuwa na leo nataka nizungumze kitu kimoja ambacho nimekuwa nimekuwa nakifikiria muda mrefu na um, kitu kingine ni quote ambayo au ni usemi uh, sijui ko kiswahili kizuri zaidi lakini ni quote kwa kiingereza kwa maana maneno ameyasema mtu na labda niseme kwa kiswahili itakuwa ni semi I, i dont, know. I don't know what to say exactly but watusa au usemi ambao limekuwa nautumia mimi binafsi uh, probably ni kutokana na namna ambavyo wanafikiri juu ya maisha na hii ni siwezi kusema ni konept mpya inawezekana kuna watu kibao kuna watu wengi tayari wamekuwa wakifanya hivyo au kuna watu Uh, watu maarufu wamekuwa wamekuwakusma mara nyingi usemi uh, zazinatoka kwa watu maarufu lakini kwa ordinary people kama mimi uh, inaweza ikawa isiwenaza siwe nshi kubwa lakini nachokimaanisha hapa ni kitu ambacho nimekuwa nakifikiria over, over years not labda siku mbili au tatu uh, kubalance kati ya pain and pleasure Uh, balancin has never been easy uh, but katika maisha ya kawaida vitu vinatakiwa kuwa katika katika balance kimoja kizizidi kingine lakini uh, uh, katika mazingira fulani flani flani andecertai uh, cicumstance uh, sometimes, sometimes should have been in kati ya Uh, ya, ya vitu mbalimbali mojawapo ni kati ya maunivu na e pain oe plesue plesure oe pain shold be uh, abalance between this t au kwa mtazamo wangu mimishdbebalanceitebit Sh- yu shod choose moe pain uh, than plesure dicho ambacho mimi nimekuwa nakifikiria muda mrefu na leo nataka nikwambie ni kwa nini A, nimekuwa na hivi na br yangu imekuwa inafikiri kitu kizuri A, kama watu wataweza kukitumia wataweza ku na ku, kuweza ku, kukifanyia kazi katika maisha nafikiri kinaleta maana zaidi na maana yenyewe inakuja hivi Uh, nimekuwa nawaza kwa sababu mimi katika maisha yangu sijawai kusoma geography so i know bit about inoiaoua ko sijawahi kusoma lakini uh, moja ya vitu ambavyo vimenifanya ni were very fascinated na kusema u usemi i kwamba ukitazama uh, eograhy na not geography pase siuka nimetumia l neno lakini ukijaribu kutazama elimu ya namna dunia ilivyo uh, uh, hii dunia uh, dunia kwa ujumla ukizungumzia uh, sayari toka sayari unazungumzia unazungumziainestella sace jus uh, kati hapa uh, acex walilnch uh, kwa mara ya kwanza uh, ace uh, sm ni chombo cha, cha angani ambacho ni cha kisasa zaidi o anifanya kazi na hii kanifanya nijaribu ni, ni kufikiria sana kufuatilia sana uh, namna dunia ilivyo na vitu kama hivyo uh, nilichokigundua ukiangalia uh, huko kwenye space awangani, au angani au hata mbali ya hizi sayari ambapo wanaita space nothing is wanaitas rest yani hakuna kitu ambacho kiko uh, kiko, kiko kwenye rest yani kimetulia everything is so moving uh, nilishangazwa ni, ni na wanasayansi wakielezea juu ya uh, namna uh, kitu kama mchanga ile ile snisemeji pin, yni mchanga kile kidoti ki, ki, ki, chake kile kimchanga n katika mchanga achukua kile kitu kidogo ambacho uh, ndo mchanga kinafanya kuwa mchanga uh, kikiwa angani kina uwezo kufanya diamaje kubwa kwa sababu vina movu so fast so, fast. so uh, from that point the card of Korea, uh, on earth under onearth ndanomaiumstanc applie to human lives hii inaweza ina, ina kuleta tija ya. gani au inamaanisha nini na kiuhalisia ukifanya observation ya mazingira hakuna kitu ambacho kiko at au kiko kwenye point of rest na kama kitu aki katika point of rest maanayake tunasema everything is moving and there is nothing which is permanent iseraen hakuna kitu ambacho ni permanent na hakuna kitu ambacho uh, tunapozungumzia tuna of matters is just hakimv tunazungumzia maisha ya kawaida is just a uh, in order for you to survive, you have to make yakawaida uh, so, ukiwa unafanyam maanayakekuna uh, kuna kuna, work done. Also, physics, uh, work done. kuna kazi inafanyika so kukiwa na weta, kama kuna kazi inafanyika maana yake kuna kitu au kuna mtu anatumia nguvu jasho uh, litamtoka na nini that's what we call pain there is no pain there there is is no no gain again koti nyingine ambayo ina- inanifanya mimi nifikirie kwamba why I should choose uh, pain over pleasure kwa nini nchague uh, pain uh, I don't know kama alugha yake nzuri lakini najaribu kutafuta ku, ku kutafuta maana najaribu ku kita, kita, kita, kita, kita kila kutafta manaautaftamanakmaytafanyaa uh, kwa kuliangalia hilo uh, nimekuwa nafikiri if you more pain katika maisha if you more pain, na maanisha katika maisha ya kawaida application ya kawaida tobechtolch uh, to, to, to, to, to get ormented c uh, kufanya vitu ambavyo ku... viso kukumiza pase lakini vitu ambavyo vinakufanya uskai katikapint of rest inamaanisha nini and why m chsing he pain of plesue um, katika maisha ya kawaida kama umechagua kuhasl you have alitle time to est you have more time kwenye haso zako you have more time reading u have more time vile vitu vyote ambavyo kwa namna moja huku vingine vinakufanya usiresti ndio vitu ambavyo vinaleta maana katika maisha na looking you on the other side of pleasure if you look at the universe in general youwill find nothing potential so from that point, i think kilam tuun lazima. angali namna number one choose more pain than pleasure, uh, which is contrary to how we are living, contrary to how uh, we take a perception of life. or uh, to end up on pendakul starihesana, uh, and how kufanya vitumba vina vina kuchua, and kufanya kazi kidogo. that's why i'm calling anakuta anafanya kazi kidogo wici ain lakinic kwa maisha ili kuleta maana kuae ntakutana kwenye nyingine uh, na kama kutakua una maoni maswali basi ntaomba uh, unitumie katika uh, anani zangu na katika kama una namba yangu basi unaweza kumtafuta na tuka tukaongea tuka zaidi na kama somo itakuwa jaleweka basi tukutane kwenye hepisodi nyingine bado ttaa tukaendeleawy katika onesimi uh, anasema kwamba uh, he hasdi tcmaip nashukuru time