Na mpenzi msikilizaji karibu katika katikapast yetu inayokuletea hadithi za kiswahili kwa ajili ya mafunzo kwa watoto na burudani hii burudani inakuja pale ambapo mtoto anataka kulala na kwa wewe mkubwa badala ya kuwaza sikiliza hadithi za kiswahili ili uondoe mawazo najulikana kama sauaid ama ukipenda niite madamu kwa jina la lakabu kama utanufaika usisahau kube ili kuendelea kupata hadithi zaidi na zaidi karibuni simba na panya hapo zamani za kale kwenye msitu paliishi simba aliyeongoza msitu siku moja baada ya kula chakula chake simba alilala chini ya mti kupumzika panya mdogo akaja akaona itakuwa vema kucheza juu ya mgongo wa simba akaanza kukimbia juu chini kwenye mwili wa yule simba alikimbia huku akitembea juu hadi chini kwa mkia wa simba simba aliamka kwa hasira huku akinguruma kwa nguvu alimbana yule panya kwa mkono wake panya alijaribu kujinasua lakini wapi simba alifungua mdomo wake tayari kumla panya aliogopa sana Misaidia? simba alisajabishwa na wazo la panya kuweza kumsaidia kisha akafunga mdomo wake na kumwachilia asante mfalme wangu sitowahi kusahau karimu wako una bahati sana rafiki kwani tayari nimeshiba nenda zako sasa lakini wacha nikwambie usiwahi kunichezea tena siku chache baadaye simba alikuwa anatembea kwenye msitu wawindaji wakaweka mtego kumshika yule simba wawindaji hao walijificha nyuma ya mti kumsubiri simba akaribie kwenye mtego alipokaribia wawindaji walivuta kamba kumkamata yule simba ndani ya wavu simba alianza kunguruma na nguvu na kujaribu kujiokoa na wawindaji nao walizidi kukaza wavu wawindaji walirudi kijijini kuchukua mkokoteni watakaotumia kumsafirisha simba simba bado alikuwa ana nguruma kwa nguvu wanyama wote walimsikia na pia yule panya alisikia mfalme yuko kwenye matatizo lazima nirudishe fadhila muda si mrefu panya alimfikia simba mfalme wangu usijali nitakusaidia uwe huru panya alipanda juu ya ule mtego akatumia meno yake makali akizika, akizitafuna zile kamba mwishowe alimnasua simba kutoka kwa ule mtego akawa huru simba aligundua kwamba hata panya mdogo anaweza kuwa na msaada mkubwa asante panya sitoweza kusumbua tena ishi kwa furaha kwenye msitu wangu umeokoa wa maisha ya mfalme na sasa wewe ni mwanamfalme wa msitu huu asante mfalme kwa heri tuonane karibuni ah, waenda wapi ungependa kucheza juu ya mgongo wangu na kubembea kwenye mkia wangu oh alipanda kwenye mgongo wa simba na kubembea hadi kwenye mkia baada ya muda wawindaji walirudi na mkokoteni mkubwa ili wambebe simba simba na panya waliwaona na wakaanza kuwakimbilia simba alitoa mgurumo mkubwa na wale wawindaji wakaogopa na wakakimbia kurudi kijijini tangu siku hiyo simba na panya walikuwa marafiki wa dhati asanteni