basi tunawasalimu katika jina la yesu kristo uniite apostol john the baptista paluku moloveria ninawatakia sande njema siku njema ya leo tarehe 1 t 5 mwezi huu wa kwanza mwaka e223a ninaamini ya kwamba umeamka vizuri mahali pale ulipo basi tunatoa pole kwa ajili ya nje ya icongo pale uganda pamoja na lubiriha pale mopakani imesikika ya kwamba lubiriha kumeweza kufanyika kifo kya ghafla kya watu kanisani ambalo linaitwa sepake na sepake iko hapo karibu na uh, sheferi iko kwenye sheferi lubiriha lubiriha ni mpaka wa uganda na kongo mpaka wa uganda na kongo na hapo kuna soko kuu ambayo inaitwa kasindi kwa hiyo lubiriha imejulikana kwamba imepatwa na mshiba bom ilikuwa imetegwa katika kanisa la kasindi leo asubuhi siku ya jumapili tarehe kumi na tano ime imeonekana kwamba watu wengi wametoweka watu kumi na tano wamejeruliwa na kufa kabisa na watoto wengi na wengi ambao wamevunjika ni wengi na sasa hatujapata habari kamili tutakuja tukiwaletea tena habari kamili kwa hiyo tuombe kwa ajili ya lubiria ikiwezekana wale ambao wako hapa wakaji wale ambao mnabaki hapa inaonekana kwamba kuna watu wabaya tayari wameingia katika eneo hilo ingekuwa heri mwenye hakili avuke uganda maana jambo hili si vizuri kweli basi tunawaombea tukisema basi mungu awabariki na mioyo zilizoweza kutoweka maana walikuwa wakimwomba mungu acha bwana au aweke pema peponi awapumzishe kwa amani na salama pia awape nguvu wale uh, wandugu ambaye familia zimepoteza watu hapo basi unaifata apgcitv usafm langasta pennsylvania uniite apostol john de baptista na mke wangu janete masika tukitoa pole kwa ajili ya kasindi lubilia mwenyezi mungu awalinde asante Mdia. watu wamejaa wanaeda kw agan wamewaha mungu waganga wa wkenyeji wanafanya biashara zao kwa kutumia wa watu wamejaa wanena kwa waganga wamemwach mungu wnatuaini waanga akenyeji wa wanafanya biashara zao kwa kutumia urizi chuki imejaa majirani kwa majirani mnacukiana alafu bado mtu ukimuliza nasema nami nampenda mungu nataka nipembee watu waendao mbinguni wako kama wewe anasema watu waendaa mbinguni mioyo yao ni kama watoto wa canga mioyo yao ni mioyo ambao ni safi haiweki ni nyongo ndani hiyo leo zinaweka abari njema mungu anasema kuingeneza njia zako kama alivyomwambia hezekia natengeneza ah, mambo wa ya nyuma yako mara uju usipi yakuondoka kwako duniani yateni kele ya kanisani au msekitili natambi ya mati ateni unafiki wanafiki wengi mbijuni anasema bali yeyi wenye moyo safi yesi wakasema msipongoka nakuwa kama vitete vidogo amtaigia kala katika usamba wa mbiguni ipgcitv usa fm langasta pennsylvania onayemsikiliza ni aposto john e baptista okay. yeah, I'm for auto. G First rule of CSU is: wear a mouth guard is cool. Say the word. C Second rule of CSU is: use a ITV thin mouth guard. Not a big old gummy one. Wa- EPGC ITV USA <laughs> FM and <longest> Pennsylvania. <laughs> in me i'm more A king, zifatanishwa na mateso yeyote baba wetu liye mbinguni jina lako litukuzwe katika redio hii falme wako uje bwana majeshi muda huu wakati wa kuweza kusema na taifa lako mapenzi yako yafanyike katika kila neno utakayetamka kwa ajili ya kuweza kuimiza tena moyo ya mtu mmoja