hodi huku karibu ingia ndani mlango uko wazi shikamo baba mara mwanangu haya nyumbani mkeo hajambo tangu nilipoacha tuko salama baba nimewaletea chakula kidogo angalau ukiwasukume sukume hapa na hii hali ya janga la korona asante sana mwanangu chakula hiki kitatusaidia pakubwa sana kwa unavyoona hii korona imetuharibia uchumi katisa pesa hakuna biashara hazisongi utu huu ulitokea wapi lakini usijali baba haya ndiyo mapito ya dunia bora tuyafuate maagizo ya madaktari nasi tutakuwa shwari tu ah mwanangu utumwa huu wa kuvaa maboshori ya pua na mdomo tutaweza kweli kisha mara tuambiwe tuanzatize mikono <laughs> usinichekeshe baba hiyo ya kuvaa kwenye mdomo na pua ni barakoa sio boshori na hii ni kusanitiz siyo hivyo unavyosema watoto atakucheka ukisikia ukisema hivyo baba wewe haina shida mwanangu watakuwa wanacheka babu yao haya niambie mambo yakoje nyumbani baada ya ugomvi wa juzi uh, baba kila kitu shwari napikiwa na kukaranga tu na raha nyingi ndani ya nyumba kwa sasa hivi sasa ni jukumu letu kuweza kumwangalia halima nyumbani nafurahikia kusikia hilo mwanangu lakini baba ulisema kuwa ulilelewa na mzazi mmoja ndiyo babake halima hivi nikuulize maisha yalikuwa vipi wakati huo mwanangu maisha yalikuwa dhiki nyingi sana ilikuwa ni kungang'ana kila kukicha mama alikuwa akichuma kuni na kuziuza ndiyo tuweze kupata angalau chakula cha kutumia ilikuwa hali ngumu sana mwanangu mara nyingi nilijipata nikiingiwa na hamu ya kuwa mwizi lakini mama alikuwa akiniadhibu kila aliponipata na kitu ambacho siyo changu hilo lilinitia adhabu kuheshimu vitu vya watu maishani mwangu pole kwa aliyokupata baba Owe, lakini aliokupata babaisiina mwanamke Nizem- eh mwanangu usishangaye sana hii ndiyo kawaida huku huyu ni mamanzomo bila shaka kwake kumeanguka tena vita kijiji hiki hakiishi balaa kila kukicha haya twende tukamwokowe sawa baba tuharakishe nitakumaliza nipi mwenyewe sikupi mbaka usema umetoa wapi niseme ninasema nitakumaliza uww niatilie wewe we, we, kijana hapo ulipofika koma mara moja unawezaje kumwinulia mkono mamako kijanawe hii ni heshima gani unampa mamako baba alisema akileta shida tumtie adabu eti umesema nini eti babako alikwambia nini mwanamke ni wakutiwa adabu akileta wa shida huyu leo lazima nimpe kichapo nzomo upo na akili timamu kweli mamako aliyekuzaa unasema unamtia adabu mbona mtoto unajitakia laana mbaya maishani wewe mzee rudi kwako nyumbani hili alikuusu mbona nipiga kofi si uko na nguvu sana wewe mpaka unapiga mamako njoo sasa tupigane siumefika kuwa mwanaume wa kupigana na watu njoo sasa tupigane baba halima imetosha hapana baba ni lazima tumfundishe adabu huyu mtoto kofi ulilompiga linatosha kijana hilo kofi liweonyo kwako na wengine kama wewe waliokosa heshima kwa wazazi wao na watu wazima hapa kijijini pole mama nzomo haya simama sasa na ujipanguse matope asanteni kwa kuniokoa ehe chamno hapa nini leo huyu mtoto amekuja na simu ya gali nyumbani nikamuliza ameitoa wapi basi icho ndicho chanzo cha ugomvi mpaka anataka kunipiga ah nzomo mbona huku mjibu mamako na ukaanza kumpiga menipokonya simu yangu simu yako umeitoa wapi wewe jua wewe jua ni simu yangu usiniulize maswali mengi nzomo funga bakuli lako upesi la sivyo nikulishe kofi la pili hebu jibu simu meitwa wapi simu nilipiwa na rafiki yangu jana hi hali naona ni bora tumhusishe babake nzomo isije kawa hii ni simu ya wizi ndiyo mwanangu kwa sasa hii simu nitaichukua niwe nayo mpaka jioni mama nzomo mzee akija mwambie aje nyumbani niko na mazungumzo naye na nzomo tutapatana jioni babako akija nyumbani kijiji hiki sijui nani alikilani kila kukicha fujo kwenda mbele ala mama nzomo umeumia popote angalau tukupeleke hospitalini la baba alima wavyeli wanasema panapofuka moshi moto upapo hivi hali ya wewe na mumeo iko vipi nyumbani mambo sio mazuri kabisa baba alima nyumbani nimegeuzwa kama ngoma mbele ya watoto kila siku mume wangu ni vurugu tu haya usilie mama nzomo baba nadhani tumeelewa tatizo liko wapi jioni mumeo akija mwambie twamsubiria nyumbani kwa babu sawa baba alima haya sasa enda nyumbani ukajisafisha vizuri umsubirie mumeo halafu mje kwa babu ali mwanangu hali siyo nzuri kabisa hapa kijijini kila kukicha balaa tu hivi hatuwezi kuwa jamii bila balaa hapa najua inauma sana lakini tumsubiri baba nzomo naona masaya kutoka kazini pia sio muda mrefu yatafika kisha tutazungumza naye kuhusu hili ambalo limetokea hapa sawa mwanangu twende nyumbani tukapate angalau kopo la maji ya moto