kama adija marahabaya nzomo haya vipi wazazi wako wanaendelea vyema ndio wanaendelea vyema wako ndani ya nyumba kwa sasa nakuona umeandika shairi hapa hili e, ni shairi langu la tatu wiki hii ah hilo ni jambo zuri sana nzomo umesimuliwa wazazi wako shairi lolote adija naogopa kuyakariri mashahiri mbele ya baba na mama wao unicheka tu kila wakati usijali sote tulianzia hapo sasa basi tuende ndani ya nyumba nikawa mkua wazazi wako kisha utukaririe shairi alafu nitakusaidia na jinsi ya kuliboresha huwezijua pengine nitakupa fursa ya kurekodi pia ah kweli adija ni rekodi shairi langu alafu lichezwa kwenye redio unahakika ndiyo nzomo haya twende ndani tukakariria shairi baba na mama sasa mke wangu huyu nzomo iko wapi asubuhi nzima sijamwona kabisa ametoka nje na kitabu chake cha mashairi nadhani ametulia hapo nje anaandika mistari kama asemavyo mwenyewe ah, tangu adiji azungumze naye amekuwa na bidii sana na kuandika mashairi sijui ataandika nini huyu mwanangu isija ikawa ni mistari ya mapenzi anaandikia wasichana hapa kijijini <laughs> baba nzomo si siatakuwa naiga babake ukumbuke ulivokuwa ukinitumia vibarua vya mashairi yako mwanzo lile shairi la asumini wangu bado nalikumbuka mpaka sasa asumini wangu mwenye umbo la huru laini wewe wangu mwola mwenyewe amebaini asumini wangu mwenye macho ya mbuni wewe wangu atakayenipokonya simuoni simoni hivyi umesahau ntasahu mm, vipi mke wangu wakati maneno liyoelekezia wino wangu alikuwa anatoka kwenye kilindi cha mtima wangu bado nakupenda kama alivyokupenda wakati huo wewe ni asumini wangu mamake asante mume wangu nakupenda zaidi ya jana upendo wako hauna kipima <coughs> amjambo huku Aa, hadija kumbe wewe hatu jambo lao sijasikia mlo gari leo ni siku ya mazoezi kwangu nilitembea tu kwa mguu pia ni njia moja wapo ya kuokoa mapeni kwani korona inakoronya kweli, kweli karibu sana hadija naona umeambatana na bwana mkubwa hapa kamwaga mamake akasema naenda kuandika mistari ama nimekosea babangu zomo baba hacha kuninjoy naye eh? nilikuwa nikiandika mashairi kidogo hapa nje ndio hadija akaja akasema ni bora niwakaririe kidogo yaa yani, nyinyi mue watu wakwanza yani, dunia nzima inalia hakuna pakukimbilia kila uchao tunalia hakuna pakukimbilia korona korona rudi utokako korona hapo hapo mwanangu mamake hebu nipe kinanda hii inaweza kuwa nyimbo hebu tujaribu kuimba tuone babake nzomo kwani pia piawe ni, ni msanii si sinilidhani we ulikuwa msakataji soka tu mashuhuri <laughs> hadija hapa nyumbani kuna kila aina ya wasanii sasa hivii utasikia watu wakiigiza sauti za watu mashuhuri humo hili ni jambo jema na furahiya kuwa miongoni mwa wasanii ila tatizo ni kuwa hatujaweza kufaidika na talanta hizi maisha hapa ni uchocholi tu poleni kwa hilo ila kwa sababu ninajua siri ya kufanikiwa msitie shaka pia mimi nitasaidia haya mwanangu hebu jaribu kuimba hivi korona korona rudi utokako orona korona korona rudi hutokako korona ehe hapo sasa haya twende tena korona korona rudi hutokako korona karibu mlango ukoazi asante haya familia imegeuka bendi sasa alimaacha mzaa wako namsaidia mwanangu na talanta wake kisha adija ameahidi kutusaidia vile tunaweza kufaidika muda huu wa korona inaokoronya itabidi tuangalie mipango mbadala wa kupata hela ndiyo baba nzomo hata hivi mwenzenyu nimeanza kuchoma samaki na kuzungusha hapa na pale na nyinyi ndio wateja wangu wakuanza, ah, wa kwanza niliwalitia mali ili mnunue hiyo ni hatua njema samaki wauzaje na huko na vipande vingapi samaki ni ni shilingi thelathini kipande kimoja tu na niko na vipande kumi hapa kwa hiyo nikikupa shilingi mia tatu nitakuwa nimekupiga jeki katika biashara yako mamahalima sindio ah, hadija sindio kweli wajua tena hapa ndipo natafuta senti za kuanzisha chama mwenzio hongera umeshazipata mama zomo hapa nimeona kinanda kimetolewa sasa itabidi tuandae chakula maanake patapita shughuli hapa <laughs> <laughs> lakini nambi siri uma mahalimapia kwa sababu kuimba amkumbuki zama zake akuongoza wimbo wa taifa shuleni kweli mume wangu alikuwa ana ufahamu wimbo wa taifa sana sisi wengine tulikuwa tukiugunaguna tu haya mpeni kiti pia jaribu kuimba nasi