dja rinda lako leo ni zuri sana asante mamaalima hu mshono ni lazima pia mimi nishonewe maana ni mzuri sana ah mamaalima wacha mtani wako hii ni nguo tu ya dukani naye hai dhuru pia mimi nitakuagizia sawa mamaalima wacha tuwai kule kwenye kijiji wengine ili tuanze kikao chetu maalum leo haya sawa hadija wacha tujiunge na wenzetu wana kijiji hamjambo hatu jambo hadija hadija kwema huko utokako kwema sana nanyaarukia haya babu vipi naye mwenyee yule pale hebu muulize wamwonaje leo alivyopiga suti <laughs> <laughs> wanakijiji karibuni tena katika vikao vyetu maalum ambapo tunazidi kujifunza mingi kuhusu maisha na jinsi ya kuishi kwa amani katika kijiji cha jbb leo tuangalie msongo wa mawazo au kipenda unaweza kusema kiwewe au hata stress hivi miongoni mwetu yupo wajuaye stress babu unaona mkono wako uko juu hili unalolizungumzia linaweza kuwa ule wakati umezongwa na mawazo ukakosa la kufanya hapo kabisa babu jie ushawe kupatwa na hili <laughs> mjiukw wangu zamani tulikuwa tunacheka wazee tunapoaona wakitembea huku wakiongea peke yao mara wanahesabu vidole lakini sasa haya ni mambo yanatukumba kila siku kwanza huyu baba nzomo siku nyingi nikipishana naye huwa anazungumza peke yake tu mama halima huwa napishana naye sidhani kama ni mimi maana sijawai kufanya hivyo wewe ndio nikikuona njiani ukienda kisimani huwa unaimba imbo za uzuni sana kabsa hapo umesema kweli baba nzomo huyu huwa na nyimbo za ajabu sana mke wangu nyanyarukia yeye hujificha bafuni na kulia kisha kaosha uso na kutoka nje mume wangu ulijuaje na wewe huwa ukosebuleni kila mbuyu na shetani wake mke wangu <laughs> <laughs> haya kulingana na maongezi yenu nidhahiri kuwa mshee kupatikana na msongo wa mawazo sasa basi mukaye mkifahamu kuwa msongo wa mawazo unaweza kuathiri kisaiknolojia na hata kuwapelekea kufanya vitu visivyokuwa na maana kama kuvuta sigara kunywa pombe na hata kusababisha uharibifu nyumbani kwa kuleta vita hivy hadija kuna tiba ya shida hizi tiba ya msongo wa mawazo ni kufunguka na kueleza wenzako unachokipitia ili wakusaidie kimawazo kisha mara kwa mara tembelea mtaalamu ambaye atakshauri jinsi ya kukwepa msongo wa mawazo vilevile unafaa kukubali kuwa shida ni jambo la kawaida na sio siku zote utaweza kuzitatua shida zako shida ni sehemu ya maisha na je huu msongo wa mawazo huwa tofauti kati ya wanaume na wanawake ndiyo mamake huwa kuna utofauti mkubwa sana wanaume huamua kubaki kimya na kutafuta mbinu mbadala ya kukabiliana na msongo wa mawazo lakini wanawake hudihrisha hali zao kwa vitendo kama vile kulia peke yao au hata kuwa na ukali wa ajabu kwa watoto watoto nao wanapopitia hali hii huwa sana, sana wanaingilia uhalifu na kuwa na ushari mwingi kupindukia oh, ndio maana siku zile nzomo walitaka kupigana na mamake na wakati mwingine halima wangu pia huwa anavojitabia visivyoelewekaeleweka ha basi mama halima sasa unapaswa kumketisha chini mwanao na ufahamu shida inayomsibu asante hadija asante sana nitafanya hivyo pia mimi leo nimejua kwa nini mambo mengi hufanyika pale nyumbani haya mama polepole asije pole, baba akakutupia mkoaju wake leo <laughs>