helo tanzania mambo vipi ni matumaini yangu ni wazima waafya kabisa popote pale mlipo tunawakaribisha kwenye kipindi chetu bora kabisa cha jamvi la mahaba katika kipindi hiki utapata fursa ya kuweza kuelimika kujifunza mambo mbalimbali tutapiga tutakuwa na mbalimbali mbali, yani tutakuwa na mambo mengi mengi mengi na chokusii tu msikilizaji ukae mkao wa kura ili uweze kunjo mambo ambayo tutakupatia siko pekeyangu ni mwenzangu uh, mi naitwa agnes niko na mwenzangu bela tutakuwa naye mwanzo mpaka mwisho bela tatuambia mambo mengi sana ametuandalia nini tunaanza na nini bela mambo vipiza oh, kwako salama za kwako salama eh jamani mamosi hatimaye imefika ndio mara imesubiriwa jamani aa mm, maswali yalikuwa mengi jamani mi paka nikashoka nikasema jamvi tu lianze ambo e. tuambie ili jamvi litakuwa na segmenti ngapi ama likoje jamvi letu lina segmenti mbili mbili uh-huh. matata uh-huh na ya kwanza itakuwa mada ya leo ambayo hapo sasa tutayamwaga ya kutosha mastori kama yote tutadadavua tutaelezana mm. tutajadiri mm. mm. na mada yetu ya pili sasa ile ndo ina kapla wapenda nao wacha hapo e. e. e. hapo sasa jamani hauko aukosena kweli kwa sababu sigani najua kwenye uh, kapla wapenda nao mambo mengi yatatokea sitaki kusema sana lakini nimwambie tu msikilizaji kwa wewe unaetusikiliza ambayo upo singo kabisa basi nakwambia hapa utajipatia mtu mpya na safari ya maisha basi itaanza mm-hmm. na kwa nyee ambao mpo tayari kwenye, kwenye mahusiano tutataka tupige story na nyee mbili tatu mm-hmm. azi kutuambia eh, ulikutanah belauikutanabebewaakweli hmm. na hmm. <laughs> namba tuendeleuoweye uko mbeleni naeleza labda mbeleniaeleza labdanami <laughs> au <laughs> aunasema <laughs> ndio <laughs> msikilizaji aaendelea kuwa nasi mwanzo mpaka mwisho skiliza, jamvi, haba, wa kipindi hiki unasikiliza jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yako <laughs> kama tulivyoelezea wasikilizaji wetu jamani katika mada yetu yaleo ndiomada matata inanishtua <laughs> E. nkaemkaa wakula n gani hiyo <laughs> amna tumeandaa kwamba embu tuyajenge tuangalie ni ni sababu zipi haswa zinazosababisha mtu au watu kuwa na mwenza au mpenzi zaidi ya mmoja mtamu wavo wewe kuna shida <laughs> <sina> mjini <laughs> sasa embu tuyajenge uh sema keli hii ni badatasanana uh, na mimi nnaona unajua kwenye mahusiano bala kuna vitu vingi mm. na nikienda moja kwa moja sababu ambayo inapelekea mtu kuwa na mpenzi zaidi ya mmoja mm. kwangu mimi naona ni tamaa mm. eh, unajua watu wa, ani watu wana tamaa jamani watu wawarizishwi ariziki nalicho nacho kua mm-hmm. unakuta mtu anazidi kutamani kutamani aendelee kupata vitu vingine vya nje mm-hmm. kimfano sasa nikianza kwa wanawake wengine so kama nasema kasabi ni mwanamke nao najua kuna wasikilizaji wengine wanaume wanasikiliza mm-hmm. ntawasema na nyinyi wanaume <laughs> naanza na wanawake kwanza unajua <clears throat> Aa, wanawake wamekapo wakipenda ile maisha fulani hivi unakuta amekutana na mwenzie labda mrafiki yake ama ndugu yake ana maisha fani mazui ambayokiangalia bwanake hey, hana uwezo huo mm. uwezo wake hey, ni wachini mm. ama mwanaume pia uwe mwanaume kipindi unakutana naue mwanamke wako mara yakwanza umatafaaea ndani uunuza sasa mwanake anaweza kutamani aa natamani mbona mwenzangu familia fulani wanatoka auti kila siku mm. mbona sisi hatutoki hasa mm. kitu kama icho najikuta mtu natamani mm. naeza ukaona kli afko kilasiku anakwambia hey, mimi nimetoka sijui wapi leo nimetoka wapi wewe hataut livyopelekwa mwenzangu kumbu. utaacha kweli kutokutoka n mm. lazima utoke k mm. jamani tujaribu ku fanye vitu ambavyo vinaweza visifanye tamaa ziwe nyingi yani wewe mpenzi jaribu kumenteni mahusiano wako kumbuka ulikotoka huko nyuma zamani ilikwaje e, mlikuwa mnafanya nini ndio nasema kabisa <laughs> aaiasabuni kitu <laughs> ambacho eh? kwenye jamii kipo nazani mskilizai utachangia na sisi hii mada tutumie mesei kupitia namba zifuatazo 6799 kuwa pamoja na sisi tuma maoni yako tuone we una maoni gani na hi mada uh-huh sijui seme mpaka naoasaka anasikiliza jamani ataponywa jambi lipo kw ajili ya kumponya mtu unajua una, ushakuwa kwenye mahusiano mpaka mm-hmm. inakuwa kama mm-hmm. mimi nawe ni marafiki eh? uh-huh. umeenda kwa bndi wangu eh, umemuona uh-huh. ikatokea bwana embu siku moja eh, dada embu nisaidie kufikisha kazawadi fulani mm-hmm. kwa, kwa yako eh, eh, eh, dada dada hoaa akachangayiiwa kaanza zawadi unampingejiaadiamimi nyumbani sipati ha? mambo yakachoma yaka moto otoafiki ukapotea jamani bwana jamanigia Mm. ni kwa sababu sa nyingine unajua ukifanya vitu kama hivi ni mmeweka ameweka rafiki yako pia kwenye ile nafasi ya kutaka kuingia kwa ho mwisho wa siku pia siyo tamaa ya, ya. mwenza wako sanyingine ni we mwenyewe ndo unayesababisha awe na hiyo tamaa kwa sababu kama mtu kama hivyo kaenda haya dada akajirahisisha nini akafika mpaka pale unajua bwana wanaume wameumbwa na matamanio eh? wa, usiwatetee wanaume <laughs> ah, ah, ah, ah, ah, ah. usiwatetee sana watapata bishwa huko ndo watazidisha basi sitetei ah, ah, mimi sijatetea lakini nasema saa nyingine wanyewe tunaziita Sa. <laughs> <laughs> sawa wamesikia mm. na mbaliwaponye mjaribu ku kuona mnafanyaje hili atlisti tuweze kupunguza hili swala na natamani kusikia siku moja swala so, hili likaa limepungua kabisa tu wak ametulia unasikiliza jamvi la mahabaakitu mm-hmm. kingine unajua kinachosababisha watu wanakuwa na kutaka kuwa na mwenza wa pili huwa mm-hmm. ni kutojiamini ndani ya nyumbaau ndani ya mahusiano wa sababu unajuaunaweza mm-hmm. k Eh, um, binti pale ndani anatoka hapo kavaa kimini chake kajipiga meka ukiangalia wewe nyumani pale unawaza sasa hapa anapoenda huko inakuwaji kutojiamini sasa kunasababisha yule mtu anaweza sasa kufanya mambo mengine tofauti kwa sababu wewe mwenyewe ushamosha kwamba wewe yani hata ujielewi mm-hmm. na pia mimi nadzani kitu kingine kuaminiana mm. yes mahusiano mengi yamekopa yana dosario kwa sababu watu hawaaminiani msipoaminiana hmm. wapenzi hapo ndo mmesharuhusu shetani yaigie yes, ya na ni rahisi kufanyaje mahusiano yanu hkuwa yamedoradoora ndiyo nitakudanganya hapa na kupenda na kupenda lakini najijua minafanya mambo yangu wa mm. mwenyewe sina uhakika kama vitu vyangu vitu vyangu amini vitu vyetu vinaenda sawa kwa sababu umekuwa ukinaambia vitu vingi vya uongo sasa mm. naona kuna haja gani naende kukaa na muongo ndani mbona niwe nakamchepuka nje kananipa faraja yeah. kiboko ya mapenzi yako aneno nikitu wala wivu jamani kweli <laughs> unachosema <laughs> watu jamani wanaw watu ndio chanzo kikubwa cha kusababisha mahusiano ya w yaevurugaa vuruga kabisa yani unajua tunapokosea sisi wanawake sana sana sisi wanawake mm. tunapenda kuongea Lana. tunapenda kutoa sili zetu nje Ndi? unaenda unakaa na mashosti zako unaanza kuambia jinsi mmewa au mbependo wako alivyo hapo unaharibu jamani eh. ukienda ukaanza kusema saizi ukaanza kusema kusemamautoma eh, nayofanye manjonjo wanatamani na wenyewe kuyajua kuyaona waya maake mtu kama yapati kwake afanyije na ushampelekea eh, za kutosha zakutoshandio dioibs mm. bila kuendelea mbele nimepata message hapa kutoka kwa mtu naona ansema anaitwa jakson kutoka mbeya mm. anasema amekupata vilivyo bela unavoongea na pia amesema anashukuru kwa jamvi kuwepo anaona ataweza kuburudika sana na anasema kulingana na mada ya leo ni kwamba um tusiwaseme sana wanaume kwamba wenyewe ndo wamekuwa sababu hapana ni kwamba wanawake wenyewe ndo wamekuwa chanzo wamebadilika sana unakuta eh? akiwa ndani kitaka kutoka nje anatafuta adela, anatafuta nguo nzuri na wigi a pendeea huko ne aau dan mekana vibakaeaaanisittamani wenyewe wanawake ndeonekana do sabau umeonaainisubilia eh? subili wana najua ichokisema hapakinaniena kikaa ni kweli hivi ni kwanii lakini wanawake wanatabiahiimabutu <laughs> wanza <laughs> unasikiliza jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yako amepigia simu kuna auti uyo ameenda kutafuta mm. wingi liliko popote huko unaenda unampendezeshea nani na bedi wako ndani ukifika eh, mtoa umetundika huko unalala jamanisaahata <laughs> uyum... ni me... hapa nimepata ujumbe mwingine kutoka kwa joni joni yeye yuko kariaco uh-huh. anasema usiwaambie watu kila kitu kizuri ulichonacho kwani sio wote wenye nia nzuri na wewe wengine mm. wanavu ndioeleali alichokisema nikwei ni kweli ni tunavyovisema tunavyovitoa tuna huko nje mwisho wa siku yani unalazimisha watu waweze kuja na kugonga ndani ya mlango wako ndio waache hizi tabia mm. a meseji nyingine imetoka kwa debora yeye yeah, ametoka pande za songea na anasema kwamba ni uh, Pesh, bola naye ebola wewe jamani umeandika ni sawa saakangni kachoknakaambia anasema jamvi tam sawa so, jamvi uh, ni tam kusema kweli nimependa sana uh, mada ya maaada nimependa sana imada ya leo inaonekana ni nzuri sana na kusema kweli naomba dada zangu mwendelee kutupatia mada nzuri kama hizi debora tunakusikia jamani asante asante nimekusikia debora haya kuna meseji nyingine hapa kutoka kwa juma anasema sababu inayoupelekea sana mahusiano mengi eh, watu wawe wana mtu zaidi ya mmoja ni ubunifu hasa kwa watoto wa kike chumbani amesema mtu gogo eti mtu anakuwa tu gogo amelala tu nadhani nazani midisitoke nje juma wewe juma wewe jum mona amekuapesanasanaau alishatendewa huyo atakuwa ametendwa yeah, huyamemkuta nyuma pole ila Ina... <laughs> jamani wa dada mbona mambo ya aibu haya inakuwaja watu mnagosa wabunifu uko ndani wanamke jilegeze jamani eh, kipindi kijasho tutakuwa tuta, tuta, tuta na mada kama hii juma hatutaki <laughs> mambo haya yaendelee kabisa mm-hmm. Uh, eh, subiri kwanza hapa kuna doris uh-huh, doris yeye anasema asanteni jamani maana madayaleo imefurahisha na nimeipenda sana kwa nimenifunza mengi mm-hmm. eh, asante os asane mm-hmm. uh, nazani ysnnmitaongezea mm-hmm. ah, hii moja kea naona kuna hpa eh ongezea moja au mbiliu amepata nafasiya upendeleo mtu um, mngine anaitwa farida anasema hey, jamani nimewapenda kust mmechangamka <laughs> <laughs> <laughs> hey, asante sisi wenyewe tunakupenda farida aendelee kutusikiliza kila siku mm, na usisahau ku tunakusubiri jamani farida upate zawadi eh? nilitaka nisahau mm. jamani wapendwa wetu msisahau channel zetu Mm. Mm. jina ni hili hili jambi, jambi la mahaba na kuna zawadi hivi mjua za anza hey, sijawambia kwa wale watu kumi wa kwanza mm. watakawawahi kusubsribe kuna zawadi kabambe mpaka hata mimi natamani nijikute eh, nitoke n nika nirudi au nifanyeaii kwa vigeo a mashatuznamaniichanamchangamkiei <laughs> <laughs> ni fsa jaman kiboko ya mapenzi yako ingine hapa yeye ni hey, mngu wanunaogopa kuisoma hi jaanistukane jamani, jamani hata kama eh, umetendwa usumie kiasi hichiaoa tumwache kwanza ya jamani it, it, it zizingatiwe <laughs> <laughs> msitukane bana inakuwa swa so vizuri tuambie tu, tu nio umependa geuda mm. naona amejirudia meseji ametuma tena anasema anatupenda sisi tunakupenda pia getruda Uh, ila m- kuna marina hapa naomba nimalizie na marina jamani hii, hii, hii ni jamani kwa jamanihii niana sababu huu marina, uh, marina nimemwona sana kwenye soshamilia <laughs> zetu tatizo ametusubiri <ya> sana <laughs> na leo leokaamua achangamkie tena sasa mwache bwana tusomi marina anasema hiyo e, ya kutojiamini ameielewa hmm. sana kwani ilishai kumtokea hmm. e wake hakujiamini alikuwa ya analeta vituko vya kutosha mpaka anapigana huko anakuenda oh. kukuta kweli mambo yapo watu wanapigana huko nje na, na unajua naunajua hiviu ukianza kupigana na mpenzi wako huko nje sio tu unamletea madhara kama binadamu mwisho wa siku unaonyesha nini katika jamiiajua Yami, ya, e, kuna vitu vingine bwana tujiamini tu tupendane tuwe tu tuelewane ndani ya nyumba yani, mambo haya unaambiwa uyafanye tu nyuma ya pazia mm. hey. sianza kufundanausomda <laughs> <laughs> <unda> wenyewe <laughs> unasikiliza jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yako naomba twende kwenye mada yetu ya pili ya leo ambayo ni kapula wapendanao jawajileo hey. hey. <laughs> <laughs> <laughs> mambo Bine. ni mengi naomba niweke ni, ni wazi kabisa kama hupo kwenye mahusiano tumeruhusu mje mtu tafanyeni intvy mtatuambia kuekutana wapi mm, mm. lakini sio mtu upo kwenye mahusiano na juma wako anakusikia alafu unatuma, unatuma maombe kupata mwingine tatubomoi tunataka ku tunajenga, tunajenga. Yeah, tunajenga. Mm. Uh, nikukumbushe tu msikilizaji kwamba kapu la wapenda nao ni sehemu salama ambapo utaweza kujipatia mwenzi wako kwawee ambaye bado hujapata mwenzi unachotakiwa kufanya ni simpo tu unatakiwa kutuma ujumbe wako wewe ni nani umetokea wapi unataka mtu wa aina gani nasi tutasoma nazani mtu mwingine akituma tuashu we ni juma umetuma umeelezea vigezo vyako navovitaka na nayye akatuma akaelezea vigezo vyake anavovitaka ikatokea meech Mm. tutawaunganisha kwenye mm. gook la whatsapp na kama hauna whatsapp tutatafuta namna yoyote ya kuweza kukufikia kati ya wewe nyuma naazi tutawaunganisha na nyie tuta mm. mwisho wa siku mtakuwa mashahidi labda mtalikwa tena kwenye kipindi chetu cha mm. inty mtuambie ilikuwaje mlikutanawami mm. jamvu la mahabaimenoga naomba <laughs> pia niwakumbushe wasikilizaji wetu ya kwamba wasisahau katika social media zetu kote kote kote kote ni jamvi la mahaba na sisi tunapatikana hapa kwenye podcast utaweza kupata kila kitu na kutusikiliza hewani kote ni jamvi la mahabakiboko e, ya mapenzi e. <laughs> <laughs> uh-uh do kwanza kama unatusikiliza saizi hujachelewa sana ndo kwanza mambo yameanza mambo yameanza mambo yanapikika mambo yanazidi kuwa matamu ya moto yanavutia endelea kutusikiliza tunaanza kusoma a, meseji za watu ambazo wanakuwa wametuma ah, kusema kweli siamini inachokiona inaonekana ni watu wengi hawapo kwenye mahusiano <laughs> meseji ni nyingi nyingi nyingi ila mm, kusema kweli leo naona tutasoma za upande mmoja sasa hapa nafikiria mm. bela tashauli nianze za wanaume kwanza ama za wanawake mm, kwa kweli a uh-huh. nini tena hiyo <laughs> wanasemaga <laughs> sasanaombabasi tuanze uh, na wanawake kwa leosawa imepita hiyo mm-hmm. wanaume mtatusamehe sana mm-hmm. leo tutaanza na wanawake tunachomaanisha I mean, ni kwamba mm-hmm. tutasoma SMS za wanawake wal, walizozituma mm-hmm. wanataka wanaume wa ainagani mm-hmm. alafu nyee kipindi kijacho tutasoma meseji zenu kwamba mnataka watu waainagani mwish wa siku tutaweza kuangalia huku nyuma mm-hmm. chini ya carpet, mm-hmm. yupi na yupi wamemash tutaweza kuwaunga kwenye uu na taarifa zote mtazipata kwenye u la kutufuatilia kwenye peji zetu kwa ajili ya kuweza kupata kwa hiyo wale ambao tuseme hawaja wametuma leo wale wakaka ambao leo tumewanyima eh? y mm. tutaenda kwaai huku pembeni mm-hmm. wakishapatikanasasa una mbaolabda watapata watakosa. ndiyo, ndiyo, ukosa, wasikate tama. Wasikate tama. Uh-huh. wengine watakosaawawasikate tamakijawataataa mnaaanshnio saa nikianza na mese ya kwanza inatoka kwa kudra. anasema mm. anaitwa jamani wanaume tegena hey, masikio jina lenyewe linaitwa apo apoaka apo, apo, mkiwa chumbani kudra baby <laughs> <laughs> anaitwa kudra anaumri wa miaka ishirina sita amesema anatafuta mwanaume kuanzia miaka ishiri na nane na kuendelea mm. awe mtanashati mrefu <laughs> unatu, unatutua sisi wengi kwho wafupi kuda waende <laughs> wapi enawe sawa hayo ni maono ya kuda amesema anataka mwanaume mwenye vigezo hivyo kwa hiyo wewe kijana mwenye vigezo hivyo endeleni mm. kutuma meseji, tuta utaendelea kuzipata na kuangalia kama umemeche na kuda ama iviudndelea kututegea siki natofte kwenye pe zetumtu alia ndo walosababisha kwenye mada eh. yetu yaleo huko eh. <laughs> <si jizaki. laughs> <laughs> ili eh? <laughs> <laughs> yeye anasema ni binti wa miaka ishii na moja mm-hmm. anasema yeye anapenda mwanaume eh, jamani watu unajua atunaambewaga msichague sana ivi lakini watu mbona awasikilizaji anasema iti awe mweupe e, awe mweupe mm-hmm. alasema mrefu kidogo Hey. asiwe na kitambi iaaa jamanim aamtiakula aoahlotaweaeaamaatakoojaani wakinaooakuaa aoeaamuaaaumekusika na tutalifanyia kazi wapo kina okonko mbona si tutawanyimanafasi tutafanyaje sisi na w ushaamua lakinilabda una wenginewanapenda kinaoouh ukikoataikidogo hata e mwenyee kia namfunga tai najua unaishesha mpaka na kabisa imepinda pae nasema asante kweli napika kweli nyumbani nne mambo yanaenda kweli kijana eh, unakula haya S- sawa mambo yote tunawaachia hawa wanaume ambao wanatusikiliza mm-hmm. uh, meseji nyingine anaitwa wambi uh, wambi anasema ye anaumriwa miaka helahinina mbili anatamani akutane na mwanaume mcha mungu mwenye hofu ya mungu wanzia miaka 35 na kuingilia ni hayo tu kwake uh, wambi tumekupata vilivyo na nafikiria huyo mchamungu taakweli yuo labda nakusikiliza mda huu mm. tuweza kujipatia kweli mtu ambaye chaguo lako mm. y yeah. uh, bela kuna laziadashiap la mm, uh, tunatamani tuendelee lakini muda unakuwa umetutupa mm. mkono mm wiki ijayo tutakuwa tuna mambo s mengi mengi mengi tumewandalia bila bifo tufunga kipindocheto linangeomba labda tuwakumbushe niwapeatatupatangramfabook youtube na hapa hapa kwenye s kote ni jamvi la mahabahilo yes. ndo Jamvila. Jamvila. wanasemaje ili ndo jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yako eh? msikilizaji <laughs> <laughs> hadi kufikia hapo hatuna la ziada ulikuwa nasi waendeshaji wako mapiloti wako niite agn na mimi unambo nitebela na tunapatikana kila siku jumamozi usisahau saan hapahapa kwenye jamvi la mahaba wahereni tunawapenda