helo wapenzi wasikilizaji wetu wa jamvi la mahaba tumerudi tena jumamosi tena hii nyingine hii ni ya piliunajisikia eh? vipi najisikia vizuri baada yaupepmao owa wanza kitr <laughs> mambo yamekuwa faamambo yani ni faa mambo, mambo ya jamvi jamvi jamvi la mahabalimenoga sana leo halafu ni jumamosi fulani hivn nakalika hewa fulani hivkaijamvi mm, jamvi, jamvi. jamvi. kabardi kakukumbatiwa <laughs> mpaka natamani waze kunongoneza au tonge wakunongoeaeaeawatatuskia lakini <laughs> Anyway, kabla tujaende namba kwanza tuwashukuru sana sana sana kwaeliwa kujitolea kwa yes, jemosi liopita mapenzi yalikuwa mengi yeah. menginie zimetoka za kutosha jamani tunasema asante kwa upendo wenu asante kwa ushirikiano asante kwa sapoti yenu mnaendelea kutupatia mm. yani tumewakubali jamani na tunawahidi hatutawaangusha tumepokea oment zenu tutafanyia marekebisho tutaendeleza tutawaboresha na tutafanya tutawapa haja moyo wenu wenun yani? mpaka naogopa <laughs> ilo jamani na pia kaba aendelea mm-hmm. ni wakumbusha akutupata sisi tunapatikana aao kote ni jamvi lam laaila pia kama upo media au kama pia nataka kutufikia zaidi zaidikuna eh, namba ya simu y mnachotakiwa kufanya ni kutuma ujumbe wa nazungumzia sms kwenda 65367239 Tisa. zungumza nasi tuambie eh? mm. toa maoni yako mm-hmm. kuwa karibu na sisi mm. na Muna kwa upande m- wa lawapendanao ni s lakini ni kapu la wapendanao <laughs> <laughs> kwa wewe ambao bado uko singo unaanzaje kuwa singo jamani na hali kama hii unaanzaje an unaakiwa kufanya ni kutuma meseji kusema unaitwa nani una umri gani na unataka mtu mwenye umri gani yes hivyo tu simpo unaitwa nani una umri gani unataka mtu waaina ganibkopoahaliya mm. yes, mm. wa? wa. hewa vipizio nzurikwani umemaanisha je ni wachokozi nasikiliza <laughs> jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yako mada yetu ya leo kwa kweli mada yetu e, ya leo yaleo yametokea mambo mengi agnes jamani ya jamanian tumeona mambo mengi sana katika mitandaoni e, pia maana leo tumeamua hembu hmm. tuligusie tuli, tuli hili hebu tuongee na waskilizaji kusikia na wenyee pia wanasemaje wanaona vipi tungependa kuongelea sana hili swala hmm. la unyenyesaji wa kijinsia ya ni mada pana ya inabidi unyenyasaji utokomezwe e, o mm. tuweze kuangalia kwamba kwanza ni sababu gani zinapelekea mtu mm. au watu kupigana katika mahusiano yeah. tufanye nini tuweze kutokomeza janga kama hili unajua sio kitu kizuri katika jamii je yeah, yeah, yeah. yeah, kama kwa mfano kwamfano ishatokea ya kutokea ushapigwa mskilizaji unachotakiwa kufanya kutuma tu ujumbe wako uchangie mada hii kupitia namba 65367 99 na, na pia usisahau pia kutoa maoni yako au ku au hata kututumiadm kama unaona ibudine laahabiboko ya mapenzi yakondiatianotunasikiliza la... jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yako tukianza moja kwa moja uh, sababu, sababu. zinazopelekea hmm. actually mimi naona uh, sababu zinazopelekea ni N- okay si si nisiwasemi wanawake ama hata hmm. wanaume lakini naona ni K- kibuli semi kibuli sijui <laughs> <laughs> ndio <laughs> <laughs> unajua unajua bana kwenye mahusiano mambo ni mengi hmm unakuta mwana, wanawake wengi yani wanazile kwamba ani wanazile kwa wanapenda kuwatesti mm. wanaume mm. na mwanaume apendi kuvunjiwa heshima unajua he? sasa ikifika hatua ile mwanamke unajikuta umefanya kitu mm. Ehe. sasa unajaribu kumpima mpenzi wako hivtanipige e. vilev maneno fulani hivi nipige si mimi hapa mm. unajua mwanaume anashindwa kuvumilia kwamba asipokupiga kwamba hajui lolote kwa lazima kufundisha adabu unajikuta e. vitu sasa kama hi kiburi chako mwanamke kinapelekea mwanaume mwanaumeunaskiliza jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yako msimamo kwenye pale mk kwenye mahusiano mnaanza mahusiano jua kwanza huy ni e, kwa mtu niwainaganimelewe uweze kujua kwamba je wamba hu mttutawezana au hatutowezanao e, <laughs> <laughs> pale nimekuja nimekujajt <laughs> jikuta umeingia moja kwa moja umezama hapana kwanza jua akiwa nini maana nafaya mwenyewe manaweyee mchokonozi na kiburi ataniwezaka na mam unaangalia ukiona ni mtu akupiga mama funga yako kama ndo hauna msimamoutaendelea kukaanatadelea kuutuana mwisho wa siku ndo hayo yakutokeaykutokea ndio kuna makabila mengine wanakwambia kupigwa ni ahab eh. usiponipiga mm. mimi unipendi eh, lazima unipige eh. lakini katika kupigwa labda kuna s ya upigwaji waonajukupiga kupiga mtu wakulya popote mlipotumeni n hapasadiesiu eh, eh pigaje na mm. sipokupiga hakupendiag e. <coughs> kwani anaweza kaanapigajekunakupigwa hili ya chumbani chumbani chumba ndiokupigwa pala ambapo ndo hivo umeta kiburi ukachapa kibao e. e. na kunakupigwa ya kubutua yani pale ni agla kitkmaheakitmua <tukin> <nishiba> <tukin> <kato mbua. tukin> kusema kweli ule <tukin> <tukin> ni unyanyasajimi sijui kilichotokea ila ule ni unyanyasaji jamani sifikia hatua hiyo mtu jichwa da kama mwizi ushaona tua za wezi wakipigwa waweke pamoja hivi wanafananaga <tukin> <laughs> hey, tunaongea lakini... no, no, no, no, tuna mambo ambayo yako mtaani mambo ambayo tunakutana nayo huko uhalisia wenyewe kwamba ikifika hatuanakiliza jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yako ni cha kufanya tutatokomeza vipi sasa hapa kwenye kwa kweli kwenye, kwenye, kwenye kulitokomeza hili mi naona kwanza ningesema labda maelewano au ya. Undiwa, communication maelewanonaanabidi mm-hmm. kwanza tuongee unajua naweza nimekukosea najanaukosenaaimekuose nditukujuana huko leo nimekukosea mm. hey, kiburi mwanzonik Nd. iekuoseaitakbui kuna kuomba msamaha pia baada ya hapo sasa ndo tuongee unajua kuna maongezibelaao jamani kwenye neno msamaa wanaume kusema ni hivi samani vinne jamani vinnejaman gumu <laughs> utasikia yaishee <laughs> <laughs> hey, bwana yaishe hey, naye jamani una nguvu jamani <laughs> <laughs> wa omba msamahashiapi mm. jamani pia tunasikia raha eh. eh, eh. sasa tukija kwenye hiliswala sasa la communication mm. ni vizuri mtu mkaongea unajua baada ya mtu kumpiga badala umpige mbona mskmkaamalizkwa kwa, kwa, manenoauongea kwamba mke wangu bwana hapa umekosea haikutakiwa kuwa hivi hivi na umekoseakutakiwa labda labda ah huwa ukifanya hichi kitu napatwa na au basi kifanye kwa makadirio Yeah, yeah. utumie vitu vingine bwana sio lazima vifanyikeya yeah, ni kweli kabisa mm. ya yeah, uposahii kabisa bera na mimi kwa upande wangu ningejazirizia poapo kwamba mkishakaa kwenye maelewano mm. kama bado mambo aajakaa vizuri mm. basi nazani, kuna e. wakubwa kwenye familia zenu e. kuna rafiki wa karibu kuna washenga mm. basi ukikuta tukio lishafanyika mm. kakae kidogo na wakubwa wa familia mm. jaribu kuzungumza nao watashauri kama wakubwa mm. e, wa mtaweza kuzungumza pale na mkafika mwwafaka kabla na, na mambo haajakuwa makubwa hivyo e, kama huu, mpaka hapo nioap make aju kuna familia nyingine bwana wanakwambia usitwalibie sisi usitwalibie mm, sifa sisi i familia ya, ya. fulani kwamba ukae huko huko embu ulea ndoa yako eh huyo ndo mme wako ndo uliomchagua basi kuwa naye rudi mm. chunga ndoa yako hayo mm. mambo yakishafika hapo ukaona wako kwa sababu ya kutunza jina lao au familia au na nini basi aenda mm. zaidi kwa kama ulifunga shiria. ndoa yeah. ulifunga ndoa kanisani kama ni mskitini, kama mskitini ma niwapi apa wa yeah, yeah, vizuri, eni, Hawu, kusaidika. Yeah, na ni wakubwawazapokushauri vizuriamaasatu nhershi mondo tusi tusi, tusi tusifichey tusikubali, tusifiche, yes, tusikubali e. na tusifiche na usikubali kutetereka mwenyewe Kambisa, na yani. kati unaweza na kingine ni bla watu wanaile aibu mm. anaogopa kwamba nikionekana ndoa yangu imevunjika itakuwaji misi aibui e. haya ndo kama hivyo ulivyosema mtu wazazi tushapokea e. ni nendaomewao ni niwauko mm. k unajikuta mtu anashindwa hata kurudi jamani wazazi mnaotusikiliza mm hamjui watu watoto zenu wanakutana na maisha a na namna gani mtoto exactly. si mjinga mpaka akija akisema kusema kweli ameshindwa amekutana na vitu vingi sasa mnajikuta ile ukali wenu unampelekea mtu kwamba aogope anavumilia mwish wa siku mnakuja kusikia amekufa ndio mnaanza mnalia mabakulia kiunafiki sio mazuri hapa lazima niwe mkali hey, ulialia kwenye, kwenye, kwenye unafiki unafiki sio vizuri kabisa kabisaiuandioa imepigwaawamba namshauri vitu gani pale kuna hela kuna nini usiondoke mwisho wa siku ndo hivo ujakufa funaza kusema kine, mimi aliniambia lakini hapana vitu kama kama akaja kaja ushauri basi mshauri kitu cha maana na kama uwezi mwambie tu aendelee afanye mambo aende kwengine kama e huwezi kumpa ushauri basi yeah, yeah. aende panapowezekana kumsaidia unasikiliza jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yako msikilizaji um, mambo ndo htoi motomoto kwa weye ambaye ndo kwanza kabisa ndo umefikia muda huu hujachelewa sana kipindi hewani ni janramahaba ukiwa na uendeshaji wako agnes pamoja na tunakukaribisha sana sana sana sana tutumia maoni yako kupitia sifuri sita hamsin na tatu stina saba ishirini na tatu tisatisa tuambie umeonaje mada ya yaleo tuambie eh, unamtaka mpenzi wa aina gani ataaonamsaau ah, <laughs> <laughs> <laughs> pia social media tunapatikana instagram facebook youtube na hapa hapa kwenye podcast kote ni jamvi la mahaba ah, mm. tayari sasa mtu uh, ushakuwa usha mhanga wa hili jambo ushapigwa mm. ndo mm. yasha nini kifanyike eh, kwa kweli hapo ndo ushaenda kwa wazazi wazazi hawasikii wamesema mm. tulishakula mahali zako rudi huko kulia taka mwenyewe unakumbuka ulisema msiponiruhusu najua haya <laughs> ah, maamuzi magumu tunasemaga maamuzi magumu mi mm. bana kusema kweli tusipende kupitiliza kama hivo mm. afanya maamuzi hachana naye kwasababu so, atakuua mwish wa siku mm unasema mimi napenda huna pakwena mungu atakufungulia njia kwani ulijua utaonana naye huyo ondoka kabisa, ondoka kwa sababu yes unaweza ukasema unaposti kama alivyofanya mwenzetu shirole ameposti ndo amefanya nini watu watakmeata lakini mwishi wa siku ye mwenyewe ana maamuzi gani ayu ana maamuzi yake binafsi hmm. eh, ya kuamua kabisa mimi jamanihii hali imenishinda wacha niondoke hmm. ama mimi nitavumilia lakini mwish siku usiseme ufurahie kipigo chako kama upendo halafu mimi kusema kweli i naona alichokifanya alichokifanyahata sio metoka unajua sijatarajia i ungejuaje sasa kama kuna mambo kama hayo unajua ni ujasiri huo sijajua kama ame sijajua kama amemwacha ame okaja kufanya kitu kama kiau amekuja kuandika mtaent nyewe mtampa ushauri wa kila aina alafu kesho mama mamayupo jamvini unafanyaje hapo unafanyajiapo ndo wambea mnasutwa yaani mii navyoona ningekuwa mimi mm-hmm. yani mimi ninge, ninge, kwanza mii ningefanya ninge, ninge maamuzi kwanza muhimu mwenyewe ningeagalia tulikotoka amefanya mara ngapi hichi kitu jie nakiweza sikiwezi kama sikiwezi baba kwa heri naondoka zangu hiyo kama ni divos kama n navishughulikia huko kochini kwa chini mimi namalizana na wewe naondoka nimemalizana na, na, na wewe sasa kwenye kulijenga jamii mm-hmm. indo hapo nanyanyuka kama ni kwenda kwenye redio kama ni kwenda kwenye tv kama ni kwenda kanisani kama ni kuenda kwenye magazeti popote pale pakuweza kumfikia mlengwa yoyote ambayo natamani na mimi kumsaidia basi nitoe kabisa stori yangu na niweze kusaidia na niweze kufundisha tu kwamba ikitokea na ukafika mahala ambako yamekushinda usiendelee kuwa kimya sema chakusema wasaidie wenzio na uende tena uendenambotndamannda zako atakaecukua ushauri wako aenda asipochukua mwwache na sisi javi tunasema atakaechukua mm. ushauri wetu na atakaetuelewa basi itakuwa ni vizuri zaidi <laughs> unasikiliza jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yako yakouyu anaitwa hadija <laughs> yeye yeah, anasema hey, kusema kweli jamvi mnanifurahisha sana <laughs> yani ninawapenda <laughs> Ah, ah, tunafurahi hadija kama unafurahi mm. anasema kulingana na mada ya leo yeye yeah, anasema kusema kweli ukatili wa kijinsia sio vizuri hasa mm. kwa sisi wanawake basi tusiwe ni chanzo cha kupelekea ni yani, iwe sababu ya sisi kupigwa tujitaidi mm. eh, kuwa wapole na pia ikitokea tushapigwa basi tuende katika sekta husika ama vyombo husika ili kuweza kuyasuruhisha mm. aya ni mambo ya hadija hadija tumekupata virivyo anaitwa pili pili ye anasema kusema kweli yeye niyeye ni, mu, mu, eh? ni mkulya hmm. kwangu mimi kupigwa ni mahaba kwa hiyo mimi nishazoea na siponipiga mimi atuelewani umu ndani hipi <laughs> <laughs> pili kweli <laughs> Akileweki. Akileweki. na kukumbusha namba ni 65372399na mm. yeah. yeah. wasanii pia wamejitokeza wametoa zao zaoflavia na matata ya yeah, anasema pole sana diana asante kwa kuwa jasiri kutushirikisha hii maana itasaidia wanawake wengi wanaopitia maisha kama haya lakini pia labda itasaidia mm. kukomesha mm. ukatili kama huu Much love ya ni kweli kabisa mm. yaya ris raisi tanzania hiyi anasema hapa ndo nachokaga kabisa na kitu kinachoitwa ndoa asilimia mm-hmm. kubwa ya wanawake waliopo kwenye ndoa wanapitia haya bahati mbaya wengi hawanaga pa kukimbilia unaonaiaasinakataa maanakwambiarudi kwenye ukatunza familia yako ustaibishe mishwasikubunaisha kufaamefungukaimenda msikilizaji najua nawee huko ukoumoona alichosema lakini kwa faida ambayo awee hukuwepo tunazo tuka samarize inaso <laughs> kwa kiswahili kile lakini <laughs> enwe <laughs> anyway, kikubwa alichokisema ni kisamaraizi tu haraka mm. ni kwamba maswala kama haya hususan labda kwa wale watu wenye watoto mm. uh, wanakuwa wakikua wanaona ugomvi kama huo kwaho wanakuwa wanaimani kwamba kupigwa labda ndo ni mapenzi mm. kwa hiyo kama ni mtoto wa kike asipopigwa anaweza kuona ah, inakuaje ama ni wakiume akipigwa anaona eh hii mambo tena yamekuaj k unajikuta watoto wamekuwa huku akiwa na maimani mabaya mabaya, mabaya tunakuwa tuna watoto wetu mm. yes na zali pia amesema kwamba tusi kwamba maamuzi yanaanza na mwanamke mwenyewe ukiona kugumo amua mwenyewe kutoka kutokabat kama utapost, uh, na watu watakua waki naw hujafanya maamuzi yoyote ni bule kwa sababu utast e. si tuna kamahuku e. wame, wamekuwa sasa wakimkandamiza pia uchebe mshua e. e. siku kesho wakirudiana hajafanya maamuzi sasa nbe yeah. mm. uh, naona muda umetutupa mkono kweri. na tamani tuendelee kwenye e. unaskiliza na jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yako nataka tu kuambia wtuwaendelee tu kusema wanataka tuaina gani halafu ikiijayo ndo sana hapa kutokana na mda e, anaitwa robert anasema ana umri wa miaka ishiina sita anatafuta mwanamke mwenye umri wa miaka kumi natisa mpaka ishiina nne awe mpole na mchamungusat hey, <laughs> ua mwingine anaitwa andrew anasema yeye anaumri wa miaka thelathini na mbili anatafuta <laughs> e? anatafuta yeye mtu mwenye mtoto anataka awe mzazi kabisa ana, hey, miyaka, kwa sababu ana- ameangaika alikuwa anataka mtoto kwa amesema wale masingo maza jamani He he, haya sasa masingomaza msiseme hey. sisi tumeachwa mm. stela ye anasema anaumri wa miaka ishirina 7aba mm. anatafuta mtu wenye miaka 3eahia ta mpaka mm. arbaini Ehe. awe tu mwenye upendo mwenye mapenzi ya kweli hivi vitu vingine wataendelea kufahamiana hapo hapo e, okay. mambo hayatakacho kifanya kama tulivyosema tuta group, na tutaweza kuwaunganisha kwa wote ambao mmemach na nyie mliotutumia kwenye m zetu mm. tutaendelea kuwasoma na tutawaunganisha mm. na wengine tutawapigia simu mm. tuwakumbushe tu muendelee kutufuatilia kwenye peji zetu a yutbe kote ni jamvi ramahaba tunawapenda sana sana sana sana sana mwisho wa kipindi hiki ndo mwanzo mzuri wa maandalizi ya kipindi kia kijacho. kijacho nite ag tunakutakianetuyache kwaherni