helo tanzania mambo vipi ni matumaini yangu ni wazima wa afya popote pale mlipo tunawakaribisha kwenye kipindi cha jamvi la mahaba utakuwa nami mtangazaji wako agnes pamoja na mwenzangube jamani karibuni sana sana sana sana, sana bila kuendelea tutoe kwanza shukrani unajua bele wametufanyia eh, vitu vizuri sana yaani tumeona mchango wao kukwili. instagram kukwili. facebook yani, youtube DM, yani hasa kukwili. kwenye kapla wapenda nao mmetisha sana a yani ukisema yaani watu kuna watu ambao wanataji zawadi ndio hawa yani kusomakua mi naona kama ametutokea siku ya kwanza mpaka sahizi yes, watu wao na yes. sisi bega kwa begani yani, watu wako E, la mahaba msikilizaji ukitaka kufuatana na sisi kwenye kipindi chetu kwa ajili ya kutoa koment zako kwa upande wasms tuma basi meseji yako kwenda namba 653672399 na kwa upande wa e, wasitusahau tunapatikana jina ni jamvi la mahabaongea <laughs> nasi jamani eh? semezana na sisi <laughs> yani leo leo, leo tunasap Surprise. Surprise kabambe mm. mada yetu mezani kwanza tutakuepo na mada ambayo inazungumzia uh, hivi kweli ni sawa kwa mtu na kuanza mahusiano mapya kuanza kuelezea eh, ile historia ya mahusiano yako ya zamani leo tutatetayn yani, uh, hatutakuwa wasemaji sana leo tumekuandalia mtu tuna mgeni leo yeye yeah, anaitwa ni oa jeye ni nani anafanya nini unasikiliza jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yakokaribu sana, sana mambo vipi poa, poa. Niko, poa karibu jamvini inakambiao <laughs> <Na>, <laughs> <laughs> kabla hatujaendelea uko singo umeoa mm-hmm. niko wenye mahusianwewe <laughs> Uh, mm-hmm. mada ya leo inasema ni sawa kwa mtu unapoanza mahusiano mapya kuanza kumsimulia mpenzi wako historia ya mahusiano yako ya zamani huwa unaonaji hapa mm, kiukweli kiupande wangu naona si sahihi mm. ndiyo uh-huh. si sahihi kabisa kivipi mm. na kabla sijaendelea mm. ina washauri watu wasithubutu kabisa kufanya mm-hmm. hicho kitendo kwa sababu kinaza so, kikawaharibia mahusiano yao mapya unajua unavyoanzisha ya mahusiano yako mapya ni kama unafungua ukurasa wako mpya wa mahusiano mahusianondio <coughs> <coughs> <coughs> kwa hiyo unavyofungua ukurasa mpya wa mahusiano ya nyuma una unaachasahau una yes, una <coughs> na wahenga wanasimaga kwamba <coughs> yaliyopita sindwele Ja, we. aaajamai kaibtusikilizajamadionio kwa hiyo uh, unajua sisi binadamu ni tumeumbwa katika zambieo mm. mm. tafadhali jamani ah, mi simo kwenye zambila unakubaliana hiyoa mkweli ukubaliau usikubali sisi tumeumbwa katika dhambi sawa mm-hmm. kwa hiyo ndio maana tunakosea hatujakamilika mm-hmm. hatu ndioakosea na mm-hmm. kitu kingine sisi ni binadamu sawa hivi mm-hmm. kwa mfano ninakwambia bwana mimi nilimtenda mpenzi wangu aliopita unasikiliza jamvi la mahaba mm-hmm. nilimchiti mm-hmm. nal nilimfanyia vitu vibaya Mm-hmm. lazima nitakuwa nimekuingizia wewe kitu katika ubongo wako inaweza nikapunguza hata kaimaniilikweli mm-hmm. unaweza ukamwambia yule mwenza mpya kabisa mi nilichiti asante mmekubaliana <laughs> na mimi kwamba huwezi ukamwambia vitu mahusiano yako historia ya mahusiano yako iliyofanya nini A-a iliyopitanono o no, yes. so kama na kupinga la hasha natosemea mimi ni kwamba mm. sitosema ukweli yaani kama mimi nilichiti mm-hmm. nitasema mimi alinichiti iyo yaani mi ntajipamba mbona niseme vya uongo niseme iliti hivyo <coughs> utanipenda kweli yes kwa kweli ukiniambia <coughs> hivyo sitakupenda basi na ndio maana haifai hizo historia aizo histiaza mahusianoliopitamsikilizaji kama ndo kwanza ume hii ni a la mahabar niko na mwenzangu oh, yes, yes, yes, yes, yes. <laughs> pamoja na mgeni wetu anaitwa <coughs> buna mm. chochote kwanzahapa tu- tumnanilie kwa tuendelee na niweze kuwaditfia sasa pia pia ni ni ni kwa nini unajua nyingine ni muhimu kusema hapa huku huku na na nawaza kama nimwambie au nisimwambie je atasemaje unategemeana mwenyewe mpokeaji wa huo ujumbe anasem, ya yeah, vipi waeeaenewe yeah, e, kuna inawezekana ukamwambia ukweli akabadilika na na uongo pia isisaidie unafanya nini haswa na ndio hapa tuongee tujue je ni kitu kipi kizuri useme usiseme Ae, hee, sasa voandio io endelea mm. kutupa mambok mm-hmm. okay, nimenoti kitu kimoja hapa mtangazaji um, wetu bera mm-hmm. ameongea amesema kwamba ipo katikati mm-hmm. mm, haileu yaende huku na siende huku na pia akasema kwamba uh, kuna baadhi ya watu unaweza ukawaambia wakabadilika na wengine unaweza ukawambia wakakuelewa sindihivyo Mm, lakini kuna kitu kimoja jamani tusisahau sisi ni binadamu mm, sawa mm. unaweza ukaniambia sawa nitasema nime- nimekuelewa mm. lakini tutaendelea tu, na mahusiano mahusiano yetu tukikwalusana tuki tu kidogo tu mimi fikra zangu zote zitakumbuka huyu ndio maana aliachwa ndio maana kuna kuniambia wale watu wa sito sawa yes hiyo ipo hiyo <muchomo> hey, ipo ndio hiyo ipo kwa sababu unajua kumbukumbu ni kitu kibaya sanabaya sana, yeah, yes, ni sana. niuwa tunasamehe tuna lakini kichwani yes, kwa hiyo hata inapotokea pale tumekwaruzana kidogo kwa sababu sisi ni binadamu na vitu kama hivyo vinatokea kwahiyo tukikwaluzana kidogo mimi nitakumbuka. Tu lazima nitakumbuka kwa hiyo inakuwa ni ngumu kwa hiyo nashauri kabisa jamani hivi <coughs> vitu tunaviacha kwa hiyo tunafungua kurasa mpya tuanze na mambo yetu mapya <coughs> msikilizaji kama ulivyosikia hapo kwamba jamani ni masuala ya embu kwa upande wa edvoa lakini so hmm. mim wasikilizaji ni edvoa kwamba si vizuri kumwambia mpenzi wako eh? vitu vyako vya zamani mpenzi wako mwingine bana anaweza akawa atakusamehe lakini mwisho wa siku atakuwa na yale ukifanya kosa itajirudia pia naomba ni kazi yapo eh, eh, unajua eh. kuna watu <laughs> wana matukio wana matukiokama yaiambona hoo hilo dogo dogo watu wana matukio ambayo ni yanatisha kwa kweli na makubwa kwa hiyo maana ata unaweza ukaf kumuuliza ndio maana wengi tuliyopo tunadanganya mm. ysa tunadanganya so kwamba ni vibaya tunalinda mahusiano yetu ambayo tuliyopo unasikiliza jamvi la mahaba <laughs> yani, kusema kweli mi sijui nikae wapiwapi lakini kusema kweli kama ni mimi leo ndo ningeanza hapa mahusiano alafu mpenzi wangu angenichokonoa mm mii ningedanganya kusema kl kwa sababu nikisema ugeni skaachwa <laughs> mimi idananya kwa mabaya kwa kuyajenga unajua eh? kwa sababu siwezi nikajisema udhaifu wangu niloachwa nao kule isije na naye ndo chanzo nae cha kuniasha tena huku kwao mwishi wa siku nitajitahidi uh, zile sababu alizoniambia yule jamaa a nijitaidi kwa jamaa b kuziboresha ili ende vizuri kwenye mahusiano yetu yetuni mm, kweli na pia nahisi kama unajua mtu ukimwambia kitu kama kwa mfano hivi nataka misavitauingia kwenye, kwenye mahusiano mpenzi mm. mpenziwao kaniuliza hiv we, we mpenw alikuwa anakupa nini alikuwa amefanya nini au ulimpendea nini yeah, by the way mm, ikatokea kamwambiaeea hey, zawadi alikuwa aika nibongela unajua naja yani, kuna mambo utayaweka sasa hapo soukishasema vitu kama vile Una, ni kama una set expectations kwa upande yeah, yeah. kama kwa vile, na kama namfanyia vile basi na niendelee yeah. kumpa vitu vitu ile asiondoke nataka nataka kuwa labda tu niingie nitazuga nitakununulia nitafanya nini nitapata nikukabidhi lakini mwinginenaona aafanaitabidendeee unataukaate itauga itakunuulia tafanya ni tapata itu ya aauaau kai aii sau tutenda aaau nea naongea nikapata point. na kingine hivi mfano mm wewe jamaa ni liniga blaki eh, ndo umeanza masoo umekutana eh, na enjo enjo yeye ukamuuliza hey, labda ilikuwaje mpaka ukachana na vile mpenzi wawamba eh, yaani mi kusema kweli mi napendaga wanaume wazungu Eh, ndomaana yuleani niliona ananipotezea tu muda wangu tnikasha imanalijama liko vile ivo nafikiria hapo ni kitu gani jamani kabisa moja kwa moja mwenyewe atasema eh ani enye atajua po anadanganywa future kunaucn hata kama anakupenda sana lakini itampunguzia ile yake iles akipata mtu mweupe aniyaketokeamzungu yeah. sahi anaondokabisaawezi yeah, kudumu wala hawezi kuwa na nguvu aina yoyote sawa basi nafikiria ni wakati sasa wa kupokea sms zetu kutoka kwa waskilizaji hmm. uh, meseja kwanza hapa kama kawaida kujipendelea naanza na <laughs> ye jems bana anasema ah, ameipenda sana sanatopik ni nzuri mm. na amemwelewa sana evoa eh, kwa kwa maelezo aliyoyatoa kusema kweli ni kweli ameongea ki wanaume kweli yani evoa ah, umetisha sana <laughs> Divoka, <Asante. laughs> anasema yeye anakubaliana na naweye ameunga hoja yako na anatupenda sana studio <laughs> tunakupenda pia jamani amss ya pili nimepokea kutoka kwa oliva E é a Nascema, bana? kusema kweli anaona nayeye si vyema kuelezea mahusiano yako ya nyuma kwa maana itavunja uaminifu kwenye mahusiano yenu kwamba jamaa atakwepwa na zile fikra kama huyu alishindwa vile ama kuna hichi kilitokea kama ni jambo baya hawatoweza kufika kwenye mahusiano kwa hiyo jamvi nimewaelewa sana oni message ni nyingi message ni nyingi hapa zinaingia upendeleo zina wako wa nashindzinaingia zinapteanupendelewaklawanuwa wanzo ukatuchanganyahapahapana lakini mi nazingatia Uh, ya mike mike hapo eh? ah, okay Anabu, okay an huyu mike anasema, anas, anas, oh, <tipi> <tipi> <tipi> <Mike> anasema belabela <tipi> ah, nimekupata sana lakini pongezi ziende kwa edvoka nimemwelewa sana alafu pia leo nimependa ubunifu mlofanya hmm. na nimependa mada ya leo mliosema ni kweli jamani vitu kama hivi hmm. so ishu bana ongeleamaswala ya nyingine akitoka kwa lea anasema mi kwangu fresh tu mi naona ni vizuri kumwambia ka akijua kama mimi napenda out anajue kabisa nini mtu kutoka mi napenda kuzulula ajue kabisa unajikuta umeingia lijitu yn yani atake hata utoke maswala gani hayo mi bola nijue tu kama anitaki tuachane nifanye maisha mengine <laughs> <Hey>, menginea kiboko <laughs> lea tumekupata <laughs> tunajua akina lea wako wengi sana wenye tabia kama hizo mm, namuona hapa oois yeye anasema hapa nawasikiiza ndiko hapa buguruni ningependa kusema kusema, kusema kweli kipindi chenu kimenoga ila mimi kusema kweli mm, mm. kija kwenye mahusiano ni lazima wanasema ukweli unaumiza ila ni lazima umwambie mwenza wako ukweli mm, atikuuliza mpe oss weweatakipataaulitafutaanakulipatadeakaribu we. <laughs> <Atakibata. laughs> <laughs> <laughs> sana katika kipindi chetu cha jamvi la mahaba nah, tunamalizia nah. egment yetu ya kwanza ya, ya mada yetu ya leo Ndi una okay. nini cha kuambia wasikirizaji <laughs> <laughs> ili tuingie kwenye segment yetu ya pili ya kap la wapenda nao. una nini cha kumiasante okay. sana kwa nafasi hii <laughs> ningependa kuwashauri watu ambao wapo kwenye mahusiano mm-hmm. washikamani kweli wang'ang'anie mm-hmm. walikoganda wagandiaarba kingine mm, mweka kwa maana nzuri nzurisi <laughs> <laughs> yeah. maana yangu iliyopo kwamba hebu <laughs> <laughs> badirikabadirika e, mpenzi wako wakoasikuzoee sinajua eh? leo uje na stal hii kesho maujanja hayanaomba tusiendelea ni, ni kuingize moja kwa moja kwenye aunasikiliza jamvi la mahaba kiboko uh, nao, ba, bela, leo, mm. ya mapenzi yakoetu la wapendanao banabela leo tumeona na lenyewe tulieki kistaliya tofauti sana leo tunagandana na sisi nao mwanzo mwisho, Mwazo mwisho. Yani, Uh, kabla tuingie ndani zaidi kwenye kuyaelezea ya leo kwenye kapu la wapenda nao ilivyoka ungetuambia sasa Uh, ujieleze sasa mskilizaji akujue vizuri ujielezee tukujuze tu kwenye kapu letu la wapenda nao ni sehemu husika ya wapenzi eh, abela mm. wapenzi kukutana mm. kama hujapata mpenzi basi hapa ndo sehemu a yakupata yeah, yeah, e ya mpenzi na waliopo kwenye mausiano, basi hapa stori zao mahusianoasi aanuambietzao tunapigaapana na watu waliopo kwenye watuwalioowapenzi ambaye hayupo kwenye mahusiano lakini pia tunapata nafasi ya kuweza kuskiliza wandishi eh, fulani ambao anaandika vitu kama hivo washauli waweze kushauli watu kuhusiana na mahusiano hmm. sasa wawedivuka ni nani <coughs> okay. asante sana kwahii nafasi uh, mimi ni mwandishi huwa nnaandika za mapenzi <coughs> yan dondoo za mapenzi dondo za apenzna <coughs> yeah. pia ninaandika simulizi <coughs> <coughs> nabeza sana kwenye mahusiano eskw sababu nilipendezwa na nilishawishiwa sana kushauri shauri na kulekebisha ambapo panao tofauti kidogili nisizoeleke unajua kwenye mapenzi kwenye mahusiano mwenza wako akikuzoea kuna ile tabia kukuchoka anaweza kakuchoka kwa hiyo lazima kidogo asikuzoee uwe mm. s yes, ni kama kompyuta eh, naptunakuwa tunawaiyo na, tuna, yes, yes, na eh. weweakiwaujmpenzi yes. yes. yes. yes. yes. M- wetu usikilizaji umesha wa ama ukomamoayo ndio ndio ilikuaje ilikuaje hasa ukaanza kuandika nini yn yani, kilikusukuma kwa nini usingefanya vitu vingine eh, ilikuwaje yani. ah, kusema za ukweli nime unajua mii ni binadamu nimeishi katika mazingira tofauti tofauti mm. na pia ninahisia kwa hiyo yale mambo ambayo ninakutana nayo ninayao nayoii yalennikavutika kweli Aha. kwa hiyo yale mambo ambayo nilikuwa nayaona ninakutaa nayomi mwenyewe binafsi nikaona hapana mm, hapa inabidi tuwekani sawa kuna vitu naona viko tofauti halafu nanaona kabisa tunaweza tukarekebisha ndio na naamini hamna mtu ambaye si mwelewa sisi wote niwaelewa pale tu tukikubali kueleweshwa na tukikubali kuelewa sisi wenyewe binafsi yes ekwa hiyo nikaanza nika taratibu kwa mm. baadaye nikasugia kidogo sahizi ni <coughs> mm. na simlizi ndiyo ndiyomimi kwenye instagram natumia q voa na yobe qvovokama voa ni kovo okay, hey, kama inavyoipeniondoshampata mm. yes, yes, yes, yes, yeah. ounaambiwa <coughs> ni Q Voka, na kwenginepia nihnahama ya kusikia hicho <coughs> kitu ambacho nakifanyaga mm. labda ungeweza kutusomia hizo dundu zakomfano <coughs> <unatfano yani. coughs> watu awezi kusikia n yani dondoo zipo zipo nyingi sana ila okay. kuna moja kusema za ukweli ni naipenda se ninaipenda na pia anaipenda <laughs> <laughs> unaipenda mpaka ukaipenda tena vatamu <laughs> <laughs> <laughs> hapa leo jamvi limewakakabla ututajie naomba tuwakumbushe kwanza tunakopatikana sisi jamani tunapatikana instagram facebook youtube podcast kosee jina ni jamvi la mahaba usikose kututafuta jamani na tunapatikana hata kwa namba ya simu utumiemese 65367 ntatu 9isa 9, 9. na instagram dm hukue eh kia skunasema jamaniwanaona ibu kusama pale mbele za watu anaogopasi akaona anachukuaga maujuzi huku tu wenjotudimaiutunakupa kitu kilakituni tupo kwa ajili yako hapa ndo jamvi la mahaba na kwa wale ambao still bado wanatafuta wapenzi waendelee waendelee kututumia mni jamani m kwa wingi wewe ni nani unatokea wapi na unatafuta mtu wa aina gani halafu kama kawaida kawaidap letu linaendelea la watu wameunganishwa jamani na nasaata mm, nne zimewakaziko hot, hot. tutawaalika siku tutakuwa nao hapa kwa ajili mm. wataweza kuelezea kwao jamani endeleeni mue wengi mue wengi, mue wengi. Mina, mina nato, nabukua, jamani mwe wameenda Njama... natamani kila mtu ambay tuaunanishautoaataa yani iwuatndoa yaatutafanya ya, ya. e, hilo miiatutao bega kwa bega mm. kuakiisha kila kitu kiko saandiondiosaa e. tuko tayari kusikiliza hayo maneno hkuna mm-hmm. moja, yes. moja inasema hivi <coughs> ewe wangu wa ubafu ulifinyangwa ukaumbika umtaamu kama ndafu na mwenye tabasamu la kuambukiza kwako sitii dafu Yala. umeniweka kiganjani mwako ni taabani sijiwezi nawe ni dawa mti wa mapenzi jamani mambo ni nih studio yes. imejan <laughs> malavulavu nayoona kama yote Edvoka, <laughs> eh? nah, nah. <laughs> umesema po kwenye mahusianona eh? yes, uh, hii o no, no, umesema ndunaipekwa hiyo unaweza ukatwambia kwa neno lingine kwamba hii ndo mwenzao wako nism isee nituiteje ndo hii lianzanayo nahihaphivi vitu vi unajua mi ni mtunzi kwa hiyo hivi vitu vipo, uh-huh. mm-hmm. hivi, vitu vipo. Uh-huh. hivi vitu vipo na kila siku mii nikikaa nikifikiria tu napata na kitu kipya na j Apo, yes, kila saa kila mara nipo hivyo wabe yes. yes. kilpandeama kamaub unaambiwagatanni kama rubasawa ruba. ruba ruba? yes. <coughs> <coughs> uh, ungewambia nini hasa watu kutokana na hii yetu ya kabla wapenda nao kwa watu ambao wanahofu wako singo yes. na wanatamani kupata lakini waoga yani unajua okay. hajui n yes. unawashauri okay. nino tu kamao okay. kitu cha kwanza hajipende yeye kama yeye hicho ni kitu cha kwanza usipojipenda wewe kumsogerea mwingine utaogopa mm-hmm. yes kwa sababu utakuwa unajifikiria hivi nikimsogerea atanionaje nionaji mimi mm-hmm. umenielewa kuna vitu naituaua unajihisi vibaya tunasema hiv watu wengi sana wanakuwa, hivu, yani wana wanaoeama aaatokana aitu ace aomnda suga ani wa sabau afnedi ukwamsafiweyeweutaonekana viuiwao mm-hmm. kitu cha kwanza ukijienda na ukijikubali we mwenyewe mm. basi itakuwa ni rahisi utapata ya kumsogerea unajua mapenzi ni ukaribu mm. yes, mapenzi, mapenzi ni ukaribu usipokuwannakwambia <clears throat> usipokuwa na ukaribu <laughs> <clears throat> usipokuwa na ukaribu hamwezi mkajenga mapenzi mm. um <laughs> sema kweli mada ni mm. natamani tuendelee lakini mda nao unatutupa mkono <coughs> kwa leo jamani tuishie hapa mwisho wa kipindi hiki ndo mwanzo wa kipindi kingine lakini kaba tufunga kipindi chetu mm. tunaomba ujinadi kwa mara mwisho. ya mwishoushauri uwakumbushatunakupatikana yes. wakitaka utafuta kupatie wapi na tuweze kufunga kipindi chetu jamvikwa leo okay. asante sana kwa hii nafasi nzuri na nilikua naisubilia kweliassfanyeasha ki utaendelea mimi hata mkitaka kila siku mi atmkitaa kila siku nipo <laughs> uh-huh. k okay, jamani ngram natumia voa mm-hmm. youtbe pia natumia voa hata facebook pia nazani mtajifunza vizuri lakini sana sana ningependa watu watembelee pejango ya ingram na youtbe kwa sababu kuna mafunzo ambayo huwa natuma mule mm-hmm. ni vizuri wakapata kujifunza zaidina okay. pia jamani kwa mbao hampo kwenye mahusiano Uh, jamvi jamvi la mahaba lipo kw ajili yenutumasimesi ujumbe uenda ukabahatikadio tuwachetabbatabi mbaya na mbovu sizipendi <laughs> za kuvamiana barabarani huku wezi kujua mtu ameamkaja ame ujue eh, eh. Eh. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <Okay>. <laughs> <Yes>. <laughs> hiyo ilikuwa ni awale wenzangu ambao wapo singo na kwa wale sasa hichi ni kitu cha muhimu jamani kila siku nataman ilika natamani patenafasi nikiongee na kwa ni mm-hmm. wale ambao mpo kwenye mahusiano jamani chonde chonde mm-hmm. hizo nafasi kuna wengine huku nje wanazitafuta wanazililia wana kwa hiyo nina washauri mgandane kwa mara nyingine mshikilie eh? yes. eh, mwanamke mbalikiwa sauti jamani hasa unakuta ndani ya nyumba unarudi mtu kafikia unabishana na blo ako <laughs> <laughs> e, yes. nikushukuru sanaasema sana, sana. santauanakusema kweli wenye s ask umeambiwa kwanza mwanamke mwanamkeupo eh? e auonaona <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> oh, kuna mtu anakumbukwanasema <laughs> <laughs> na, na, jambi liishe nikafanya vitende huo <laughs> tumeambiwa tulegeze hizi sauti zetu jamani mnaotusikia mm. mm. mimi mm. mwezoni nikitoka hapa <laughs> leo <laughs> unasikiliza jamvi la aaayub kote ni jamvi la mahaba na tunasikika hapa kwenyes kila siku ya jua mozi saa n kamili usiku usikosetunawapenda kwa