jamvi la mahaba bela na agnes katika jamvi la mahaba wapenzi waskilizaji wetu wa jamvi la mahaba karibu tena na leo ni siku nyingine ya jumamosi saa nne kamili kama tulivyo ahidiaribu eh? wenye jaiawapenzi mm, wasikilizaji kama kawaida yetu leo huko na mimi bea na mwenzangu agnes leo tunakuletea mada nyingine nzuri kabisa ka eh, na mambo mengi Yami. ila ngoja kwanza tumwachie kwanza agnes mnae pia kidogo kwanza kwanzahawasalimie eh, kidogo hata sauti yake anajua wengi mna mmisi hasakaribu <laughs> <laughs> ah, asante sana yaani leo nimeamka vizuri kabisa nina afya tele na nimejiandaa vilivyo kuliendesha jamvi letu la mahabaaiabelaa mm-hmm. uko poa, poa umejiandaje na mada ya leo eh, akweli mm-hmm. niko vizuri Ana n mambo yanatokea mapichapicha nini mtu unakuwa uelewi kwa leo tukasema embu tuongee na wasikilizaji wetu ngoja tuyajadili pia kwenye jamvi letu ya yeah, before tuendelee kwanza tupende kuwashukuru sana wasikilizaji wetu ambao mnatusikiliza mmeanza nasi vizuri hakika mm. tunaona mchango wenu yanini yani, metisha sana yes, yes, yes. kwa wee ambaye ndo kwanza unasikiliza tukumbushe kwa kutupata instagram youtube facebook jina ni moja tu jamvi la mahaba na pia lakini unaeza akatupata kwenye namba ya simu ambayo ni 653672399 tuambie toa maoni yako zungumza na sisi ew unataka mpenzi sema unataka mpenzi wa aina ganiunuka eh, wanasema tupo kwa ajili yako tenala <laughs> mahaba bela na agnes katika jamvi la mahaba kamada yetu ya leo nataka tuongelee um, ni bora katika mahusiano mtu au mwenza wako akuache kwa vitendo eh? yani mapichapicha yale mm-hmm. unaona tu anajikatakata naenda huku anarudi huku uelewi ni nini kinaendelea au akueleze ukweli kwamba bwana ni ah, apanaona mm-hmm. bwana hii boti imefika mwisho dusema <laughs> kweli jamvilenyendo kwanza linaangalauishe yani? njian <laughs> <laughs> abelahii mada kwa upande wangu bana mi naona vitendo bana maswala ya kuniambia ukweli kusema kweli mm. yanaumiza wakati mwingine k kwa kwanza naona <laughs> minaona bna tunefanyi drama, drama oh, na dramadramacheetminataka tu tu tu <laughs> tuma dramadrama drama, tuniaone ntajiongeza tuwe kwa mfano unajua katika mahusiano kila mtu anamjua mwenzi wake mpenwake umake mm. kuna vitu ambavyo tumejiwekea na tumezoeshana sasa mm. nitakapoona vile vitu vimeanza kubadilika mwenyewe mm. majibu kwamba huyu mtu ameshabadilika eh, kawaida kubadiika tapa amegeukia sasa baba huyu ameanza kubadilika kwanza wn nachelewa kwanza <laughs> sya pili siku ya tatu jamani <laughs> eh, nifanyaje mie <laughs> kwa hiyo mimi bora nitakapuona hao madramadrama hey. mi kusema kweli ntajiongeza na hmm. itanirahisishia manaake angeniambia kabisa anitaki hmm. unaweza <laughs> kajinyonga tunafanya masiala ndo kwana umeka huko ndo umeanza mahusiano yakonnasema ishikie ama ndo ie naainga uaoaunauaono kweli hapo hapo kweli umeungia chamana ila kusema kweli mimi kwa upande mwingine mi uh-huh. naona bora anieleze ukwelienzangu uh-huh. aniambia mii kamanikiam kwenda kujiua ndo huko huko ila uh-huh. ni bora tu anieleze kama mwenzangu mefika mwisho nijue na najipanga vipi Abea nidanganye danganye aa nidangayedaadanayekiaaukweasaai asadia ukweli unasaidia kwa sababu unakuwa mtu unajua unajipanga yeah. unajua kabisa hapa sijapotezewa mda inasaidia eh? kwa sababu ukishajua kabisa kwamba hapa bwana imeshindikana naangalia mm-hmm. sasa je tokea hapa mimi nifanyaje namwwacha huyu je j nijkemachano mwingine au itulie kwanza nijielewe unajuakuna mambo mengi yni hapo yangaweza kufanyika wakati huyu anakupotezea muda wako kwa, wa e, kwa, kwa hiyo ni niaamia akwambia alafu ujipange mwenyewe upya uwanze kwa mfano mi bwana hii kitu kitushaintokea nimekaa hapo Mm-hmm. nasubiria bwana we eh, yumo tu misielewi naona mbona kama mambo ayaeleweki eh, mtu umo, umo tu napitapita unaniletea mambo mengi m aona kama tumepangwa tu tumo tu simu siwezi kugusaukigusa anaruka eh, una vitu vingine mpakamwenywe unaona kabisa ni yani, vitendo vingine avyeleweki sapo ndo kwa mtu mvumilivu utaa kusema kwamba ngoja tuone itakuaji eh, eh, labda au labda ya ni mudi labda siku hizi ana kitu tu mambo yanamchanganya yeah, kume yeah. akupendi tena mm. oh, unakaa yeah. unamsubilia ukute labda kuna mambo kuna wengine huko wanawapotezea wakigonga unafunga milango eh, mwisho wa siku hii kweli mm. hapa pa patata na yeah, patata i kama weka mada ndo hiyo mzani naona bela yeye anasema swala la uvumilivu kuvumilia kuvumiliavumilia sana kupotezea na mida e hataki e anachotaka mambo kusema kuambizana ukweli ajue tu kama imo himo kama haipo haipo wakati na mimi pia ndo hivo mgumu kichwa maji mimi ukiniambia ukweli ntazimia jamani mi na moyo mdogo wa bela mao mi ni mdogo jamani mi nitaelewa tu sasa msikilizaji je wewe una maoni yepi mm. tuambie kupitia namba 653672399 tusemezane tuambie uko upande gani mm. pia kwa upande wa facebook hey, facebook instagram youtube e, wow. tuachie komenti yako hata hapa hapa kwenye podcast yetu chini pale we kment hacha maoni yako tuambie je wewe uko upande gani au na una, una, una vipi nini vingefaanaju bana ana mawazo nasisi tunawasikiliza kwa kila chochote mnachokisema mm. ah, kabla sijaanza kusoma hizi message hivi hi biiv atakaokuambia tu pale skua ni enyeashmejandaamefaya mambo yako yakohuo jama ab kwanzia naachan kuumia kupo na yakufanya inaweza kaa mengi kwa, um, kwa mda ule nyewe maumivu bwanahu anapelekea watu wafanye mambo mengi sana jamaa kabisa ungeambiwa anatokeaambia kweliaaurudiwanuila sasa ndo hivo itatokea sasa sababu andsau metaka mweyewe naambiwamwenye kulitafutamwenye kulipata hasa ukweli nimeambiwa inambii mwenyewe tu nijipange hapo kabisa hapa mela kabisaapabela ukweli huo umeshaupata nabemba yeah. mizigo uondoke au ndo kama kutaka kutakanao uvumilivu um, sa ndo nianza kurudi kwa upande um, wa wagn taratibu wenyew na mimi kusema kwani mimi nakuvuta tu upande wangu kwa sababu binafsi mapenza sikwambie mta yani mimi nimejitoa okay sawa unajua najua mimi mantike kutetea pointi yangu ni kwamba uvumilivu laba kidogo nitakuvumilia kizidi uvumilivu ukiisha nikaona jamani hmm. huyu ameshindikana ameshindikanaashaguja sasa kwangu ndo yale, yale kuna tofauti gani sasa at least, lakini yaani lakiniyani mi sitaki tu lile neno lenyewe lileie la kusemahcho unajua unajua yaani i najua na nawewe utakuwa pamoja na mimi hata mwanaume mwenyewe mwanaume umwambie kabisa vile ukamjibu sikutaki sikutaki umempenda gafa ile neno hilo unajua ni kwamba nawtu unajua e, kitu sikutaki taki au mtu kisha kabisa ni yani, umpendi au hana yani, tena ile e, akuvutii tena kidogo hiyo iyokitu nawa naleta mambo mengi tu yani ya, ya, ya, anam, kama confidence yake kabisa, kabisa. na watu wengi huwa hawalichukuli kitu kama hino mwish wasiku wako wengi ambao ndo mwsh wasiku naonan yani, awaingi kwelihapo ukiangalia tunarudi kwa upande wako tu kidogo kidogo lakini bado ntarudi tu <laughs> na <ujana. laughs> sawa naona mesei ni nyingi eh, nyingiyni mm. sema mda naweendo hivyo navitupa mkono kwa hiyo tutasoma mese chache jamvi la mahaba bela na agnes katika jamvi la mahaba <laughs> Kusema kweli kusemali studio nimewapenda sana na mada ya leousema kweli imenigusa mimi kama mtotoakiume kusema kweli hmm? kumwambia ukweli tu mwanamke unajua binadamu amesema hai kuwamia ha, ajuabinadamu amsema utaonekanakatii e kweinibora taanza kuletaeta visatatu arudi ea za matumizi hivo eh? tunakuwa mkali ani tamfanyia vurugu ataondoka mwenyewe <laughs> jamani hivi kweli hata kama nimekubali vitendo lakini sio hivyo jamani <laughs> Okay. Sangino, mtu siku taki. Kama kwa unajua mtu kama wanaume mm. kweli ile ni kitu ambacho yaani mpaka aanze eh, nini ung'ate at vidole ule majani nini mm-hmm. yani, wanapitia mambo mambo mengi mpaka ukubali yeah, kwele, kwele. na hapo imagine, mtu anafanya mambo yote mm. hayo halafu inafika mahala, siku taki. Yeah, yeah. kwa udiwatamamo naawatatu wanne wot wanaambiaskutaoainamathia kabisa, e, kabisa, kwa, kwa, kabisa. kuna vitu vingine ukweli ukweli ni mzuri ila, mm. ila na inahitaji uwe una moyo na nawee pia wa kuupokea huo ukweli <laughs> rehema anasema yeye alishai kuambiwa ukweli mm-hmm. na kilichotokea kusema kweli asingependa kisem ah, rehema siuseme tu <laughs> eh, utwambie tujue <laughs> ni nini lii litokea <laughs> <Ndiyo, laughs> anasema siwezi kuongelea rehema ah, popote unapotusikiliza hivi ni nini lakini lazima useme jamvi tuambie tunataka kujifunza eh, mwenzangu tujue wenyewe mwishi wa siku yeyendatakaetusaidia sisi wengine kujua jee tuchukua ukweli au ah, tundio <laughs> <laughs> naona rehema amekuwa mwoga kidogo. Eh, <laughs> sawa huyu anaitwa a yeye yeah, anasema Ah, naona jaklin yuko upande wako bela mm. yanasema ni bora tu kuambiwa ukweli maswala ya kupotezeana mida mm. sio vizuri unaweza ukajikuta umekataa watu huku ndoandoa umemvumilia mtu mwishi wa siku na akakubwaga hey, kwayo ni bora aseme ukweli ujijue utaumia mish wa siku ukimpata nakupenda sana mm. utaanza maisha mapyaai aongeaandio badha ameongea anaelewa anaelewa ya ameongea kitu cha, cha sana. Eh. So, kama ccamanaanajaanataenta eh. lakini naongea vile vitu vya ukweli nyingine mm. ukweli japo inauma lakini utampata mwingine na unavoa mapenzi ya mwanzo yale mapenzi kulala nangia <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <Ujia. Yani. laughs> umeamkaji kulanini maui <laughs> jamvi la mahaba bela na agnes katika jamvi la mahaba anaitwa bosco ye anachosema mimi hata siogopi chochote mi nitasema tu ukweli mi maswala ya kupitiana mida sitaki mchane tu amsema ata mchana mada ni tamo mskilizaji endelea kututumia maoni yako kwenye peji zetu instagram facebook youtube tuambie umeonaje kuhusiana na mada yetu E, una ushauri e, na nyiye mnaendelea kutafuta wachumba jamani endeleeni kusema pale mnataka wachumba namna gani pia kwa namba ya simu 65372399 jamani nimenogewa <laughs> msikilizaji hadi kufika hapo hatuna la nikukumbushe tu mwisho wa kipindi hiki ndo mwanzo mzuri wa kipindi kijacho ulikuwa nami agnes pamoja na mwenzangu bela tunawatakia usiku mwema jamvi la mahaba bela na agnes katika jamvi la mahaba