javi la mahaba bela na agnes katika jamvi la mahaba ni wakati mwingine tena msikilizaji tunakutana kwenye kipindi chetu bora kabisa kipindi cha jamvi la mahaba kipindi ambacho kitakupa nafasi ya kuelimika na kuburudika utaweza kujifunza mambo mbalimbali yanayohusu mahusiano utakuwa nami agnes pamoja na mwenzangu mimi naitwa bela karibuni sana nipe nikupe tupeane tufurahishane karibu katika jamvi la mahaba nipende nikupende Yeah. bera mambo vipioaaaamependeza eh, eh? mm. leo naona umevaa kiiwezangu eh, ajua tena janvila mahabatekeleeyani eh? <laughs> natamani wasikilizaji wangeweza kukuona jinsi eh ulivowakana mi natamani ndo hivo mambo ya hatuwezi kuonana lakini tuseme mm-hmm. asante sana jamani kwa nyinyi ambayo mnaendeea kutupa sapoti yenu mm. na mwendelee jamani kutuma maoni yenu uh, kwenye akaunti zetua wenyeote jina ni jamvi laajamvi la ah kiboko ya nini ya mapenzi yakoawemy <laughs> <laughs> uh, uh, utitumia ujumbe kwa njia ya SMS, basi tutumie kupitia sifuri sita hamsini na tatu sitinna saba ishirini na tatu tis tiasijui niseme nini maada ya yani leo jamani kusema kweli iko yani ni ya moto ya moto yani natamani kila mtu awezi kuisikia yani manake leo ni mambo matamumatamu basi uhondo ndo kama huu kabisa mm. Aa, mm, leo tutakuwa na mada ambayo inasema mambo muhimu ya kufahamu kabla ya kushiriki tendo la ndoa mambo muhimu ya kufahamu kabla ya kushiriki tendo la ndoa nipe nikupe tupeane tufurahishane karibu katika jamvi la mahaba bila, unajua mambo muhim kwanzawakweli mi naona kamawenzanututajfunapufnan mwenyewe nilikuwa sijui kama kuna mambo muhimu ya kujua lakini katika eh, city, sababu, tafiti tafititafitinahili mm-hmm. mm-hmm. fu- hey, kumbe kuna mambo muhimu kabla ya kwanza watu wasianzeanze tujama ah, tuendelee tutajua tujuansaasaa mm-hmm. mm-hmm kwa waye ambaye utataka kushiriki kabla hatujaanza kama tulivyosema tukukumbushe tu tunapatikana wapi jamani mm. kwa njia ya SMS, ni sifuri sita hamsi na tatu stini na saba ishirina tatu tisa tisa tutumie kwa wae ambaye unataka pia mpenzi endeleeni kutuma tuambieni unamtaka mpenzi wa aina gani eni mwisho wa siku utaweza kumpata mwenza wako na pia wasisahau pia instagram facebook youtube podcast yes. kote kote ni jamvi la mahaba tuachieni maoni yenu tuachieni tuambie yeah, na wewe yeah. make unajua tunaweza tukaa tesi najua anajua tumefanya research nini mambo yote lakini mwishi wa siku hata wewe tunahitaji maoni yako yeah, unajfunza tunakufunza tunaendelea tuna, ya maisha yanasonafundana tuna eh. <laughs> <laughs> hatari sana mm. basi jambo la kwanza kabisa kusema kweli kwenye hayo mambo muhimu kabla mm. ya kuanza hilo tendo lenyewe mm-hmm. wanakwambia tendo la ndoa <laughs> jambo la kwanza kusema kweli ya bela binafsi naona mimi ni usafi usafi, usafi ndio jambo yes. muhimu jamani mm. jambo la kwanza mm. jamani atutuoge aso kuoga tu wanawake kuna yale maeneo jamani maeneo yale mm. kila mtu anajua kuna misitu misitu ya amazon jamani tuipunguze sio vizuri eh. misitu vizurisawa kama mpenzi wako anapenda kuna kipengele tutafikeunaosha nazungumzia usafimwishi uwe sikuuwe unajua tukisema usafi wengine awaelewe usafi usafi, yon usafi yon. kwa sababu hii sio ya mwanamke tu ganisusaf asabaunajusioa mwanamketuudii mwanaume imtoto safi kwa ujumla e, make unaambiwa kawaida wanasemaga mapenzi ni uchafu Mdia. kwa sababu ya vitu vinavyofanyika vinavyofanyikaila mpaka uweze kufanya huo uchafu ni lazima kuwe kuna usafi umeupitia tuweze kua sat maeneo yote yamefanyiwa mambo mazuri ili mtu mwingine anayejaribu kuingia kufanya huo uchafu anjoi huo chafuu eh? kama ulivosema <coughs> mapenzi ni uchafu <coughs> basi jamani watu tuwe wasafi kwanza ndo tukachafuani <coughs> uko vizurituoge <coughs> tusinukevikwaaua <coughs> <coughs> Yaman achana nakikwapa mdomo <coughs> jamani jamani tuambizane nee. usimone ibu mpenzi wako mwambie kweli ukikuta <coughs> <coughs> hali haiko shwari mwambie tu kwa sababu mwishi wa siku utakuta unaletewa mdomo we unaupeleka huku kushoto <coughs> amekusogezea unaupeleka hukukaribu <coughs> <Aa>, <coughs> katika jamvi la <coughs> jua au kuzifahamu sehemu za mwili wa mwenza wako ambazo ziko eh, zikomzukigusabahiyo oh. <laughs> eh, yani, hata wakimpuliza tu apo yanajipa kweli kabisa hmm, y yeah. hmm. uh, kusema kweli yeah, ulichosema ni kweli naona uh, kwenye mahusiano mtu ukijua sehemu nyeti ya mwenzi wako mwenzu. ni vizuri hautochukua muda mrefu yeah. na nazani ukijua uitumia vizuri e, kusema kweli e. sababu kila mtu na sehemu yake yakekila e, mtu na sehemu yake maana unajua kuna watu wengine ndio kama hivyo unakuta yeye Kina yeye kinachomfurahisha yeeinaofurahsha mtu mngine ni lazima kabisa ujue leo nilikuwa ilikuwa nabelatumefanya hichi naichi kama mwakani umekuwa na mtu mwingine basi naye natakiwa mnyue pia wache mazoea mazoea mm. yale ya mwajuma alikwepo hivibasi basi zeituni eh, ama nani atakwepo hivi kumbe mwingine umezoea ukimshika sikio eh. anasikia la kumbe eh. mwingine ukimshika mdomo ndo nasikia jambo uh, lingine navoona uh, ni kufahamu vitu anavyopenda mpenzi wako mpenziwakokufanyiwa mm. na eh, ni hapa pia asivovpndapanataa uunumze unakuta kwenye mahusiano mengi uh, le, le, kama mfano ambao ulisema awai labda ztn I mean, ama juma yee alikoo anapenda cha kwanza labdaye mm. raha yake ni a mm. eh, anajua mkifanya ndio eh. wakati mwingine raha yake kukumbatiwa e, mwingine anapenda kukumbatiwa mm. ka lazima ujue niko na nani okay. saizi anapenda kitu gani e, na umfanyie hicho kitu chake ambacho anakipenda ukizidisha uwe mbunifu e, wa hilo jambo y yes, kabisa, yes. Ya, kabisa e. na kuna vitu ambavyo unakuta mwingine mtu avipende sindio e, kawaida kuna watu ambao yeye hata ye, ukimgusa tu kidogo atkashakua tiariko chinna kumwandaa mtuwanda tuangali ma angalia naendaufanaania kama atumia muda mrefu basi niendelee nimjaribu nyingine gunguse, eh, nifanye, unaweka, laki, unaweka kwa muda gani We chochote ushachukua ushachukua ushachukua mafuta usha mate biaadaaaiu ochote usaa mafut as nimpaka maasidi umwaribu mwenzie <coughs> mwishu wa siku mtalipuka na mabogo ndio hatucheki kumaanisha tunafurahia hapana Apana. ni kwamba tunaekana sawa jamani unajua mwisho siku hii ni miili mm-hmm. lazima mtu ausamini wa mwili wako eh. mm-hmm. lazima ausamini mm-hmm. pia ta mwili wa mwenzako mm-hmm. ndiokabisa na kuna yale maneno jamani kusema kweli yanakuwa yanakela watu unajua kuna vimaneno vya ajabu ajabu najua mtu haujakuwa tayari yani eh, mara unakuta sijuu nishiki hapa siju nifanyevi mala nilambeapa mala nishikiapaehe yaani wegusa asa unajua vitu kama hivyo ni mtu lazima e. yaani so no, mtu mekaa yani, kama iyo, Micho, siku, kwa mm-hmm. vitu nataikwe, ndo, kama hiyo vyote nikufanyie kwanza mwenyewe automatic unaanza lazimamejianda andae wa tu sepe, wapi wei, mebutana, hapa tumeanza taratibu eu uantaaat jamani kuku wako mm. manatia nini jamani ya... Aa, karibu katika jamvi na mahaba msikilizaji mambo mambo ni topic kama hiyo ambavyo unasikia tunaona tunatumaye umeweza kuelemika na kuburudika sasa basi utuambie uwe una maoni gani Mm-hmm. twambiani komenti zenu nyinyi je nyi, ye, mnayepya kuzungumza je eha eshnza kuingia poyndiapatikana yani, yani. <laughs> <laughs> kote na hapa kote ni ja la, la mahaba utatumia maoni yako utaongeana na sisi tutafanya kila kitu walikinachohusu yani mahusiano ni wewe yani tu unachotakiwa kufanya ni kutuma ujumbe <coughs> unataka nini <coughs> mtu aina gani <coughs> na ukishampata kumbuka mambo muhimu jamani. ya kuyafahamu kabla ya ntakapofikia uko mbeleni <coughs> kusema ah, kweli mese nazoziona mm. naomba abela uanza w- <laughs> naona hapo kuna hey, <laughs> hapoanasema nyee wasichana mnazingua sana Sanigini hata <laughs> tunazingua tena <laughs> <James-y>. <laughs> <laughs> Tuna anasema tenawasicana mnazingua sana sa nyingine yani hata hamsemi kama ni kama mtu yuko anasoma gazeti yani. <laughs> <laughs> <laughs> yes. hii, hii, hii, hii, hii, eh? gazeti eelakini eh? ah, kuna ah. eh, kuaga eh, na sababu najuatuwezikasoma tavoabauuna saanankila da niwakufanyay mambounamda nadadatekianakuwakna watu wengine amweke pale james palemwenzako ndo hivoadui ondo wakati waonaangaikaundomana nandomaana unashangaga una watu sengine hata wafik hatakilelenivtu yeah, yeah. hivi hivi niei yani. yeah, yeah, yeah. kwasababu mm-hmm. pia mawazo anapokuwa pale ye yeah, yake anasema umarizi haraka undoki k hatafikirii ya yeah. eh. yeah. kweli kabisa hey, James. James. James <laughs> umetisha haya hey, huyu hapa anaitwa anasema jamani ya yapo studio mada ya leo ni tamu sana na nimeipenda kusema kweli mm. nachokiona mimi ni kweli mlivyosema katika mahusiano ni kweli natakiwa watu wafahamu vitu ambavyo wenzi wao hawavipendi kwa mfano unakuta jitu lingine lina makucha marefu lina choma linaumiza <laughs> <Anet. laughs> aajamani wewe uliokutana na anet umemfanya nini jamani kateni kuchakabisa mnazitumia vibaya mnamsosonyoa mwenzenu so vizuri <laughs> en tunaelemishana na yei yote ipo ni kwenye mambo yoteay utajifunza kwenye jamvi jamani tunaambizana ukweli kama mm. mtu unakuta anapenda hiyo stari yake basi jaribu kufanya kiustaarabu eh, kufanya kimahaba zaidi sio kumuumiza unajua mm. mwishi wa siku kwa sisi wanawake tulivyo sensitive ukimuumiza kidogo ukimchubua kidogo mtu anakuta hatamani tena yaani e. yani yake itakuwa inafikiria vitu vingine mwishu wa siku sasa ninenilisa anasema mimi natokea kariaco mm-hmm. anasema kuna watu wengine wanatumia nguvu e, nijue vitu kama hivi bwana ni kweli sa anachokisema ni kweli kabisa kabisakwa yeah, yeah. sababu unakuta mtu yn yani, yeye yuko yni mtu unawaza kwanza kwani yani <laughs> <laughs> <Ito onge. laughs> eh? Kwa unafikiri ili nijiwe wanza subirikwananaabiabiini unafkiri li nijiweuingineaeuanania mabusara tu akishaingia pale yani, wemenye unatoboaamaeniimshan <laughs> kabisaembo <so> <laughs> nisome s- meseaniesei nimeichungulia hadi inanchegesha sana jamani nyinyi kwanza anasema anaitwa rebeka ameanza kwa mm. kusema wanaume mungu anawaona yeah, tabia ya kutufanya mna tuna <laughs> <laughs> ashina hata kulisoma hili neno eh? maswala ya, ya kutufanya wenzenu hadi tuki eh? amsemaji tukirudi tuanze kutafuta feni ziko wapi sio vizuebeka kusema kweli mimi si, si, sijuu nisemaje niseme hongera kwa huyo kijana ama sijuu niseme nini ila nadzani ihivi unasemajawaamani ndo hayo mambo ambayo ametoka kuyasema hapa huyu nani huyu al- alopita kwamba jamani mm-hmm. mwenia vitu gani hivyo mambo mm-hmm. ya kuumizana kufany kwani ni nini, nini? Mm-hmm. Eh? soo poa kabisa. kabisa yani ha, tunatamani tuendelee kusemezana na nyie lakini ndo hivyo tena muda nao unatutupa mkono twakumbushe kwamba unaweza kuendelea kututumia maoni yako kupitia mm. namba sifui sit hamsitatu sti7aba 2shir3a 9ti usisahau pia kutupata kwenye somedia kote ni jai lamahabayutbingam la na hapa hapa podcast yes wanasema waswahili mwisho mm-hmm. wa kipindi ndio mwanzo wa kipindi kingine tukusii tu uendelea kuitigia sikio yes. lamahaba ni watakie siku njewaulikuwa nasi pamoja na agnes kwaherini