ni siku nyingine tena msikilizaji unayetusikiliza kupitia jamvi la mahaba <laughs> karibuni sana sana sana sana kwenye kipindi bora kabisa kipindi kinachokupa nafasi ya kuweza kuelimika kuburudika eh mm. tunachambua tunadadavua masuala yote <laughs> yale nyeti nyeti yetineti <laughs> ah, tusitetemeshane eh? <laughs> utakuwa nami agnes pamoja na mwenzanguimi naitwa bbea mambo vipi ukopoanikopoa bwana karibu jamvini <laughs> <Sante>. jamvi ndo linaanza asante <laughs> <laughs> sananajisikia vizuri maana jamani siku tano zilikua nyingi kusubiriasubiaonambona ah, ah, mambo ayaendi kabisa kabisa mm. nikasema ni nini jamani eh? hey. mbona unaona siku na mimi zinachelewa <laughs> Hele, bila kupoteza muda uh, tuwashukuru sana nyiye ambaye mnatuma maoni yenu mm. uh, kupitia namba yetu ya simu sf6t sti7b ishir ta 99i mm. uh, na nyie ambayo mnatuma kupitia uh, media zetu kote kwenyeab tunawaona jamani na apapa kwenye kweye javi la kiboko ya mapenzi yakoy <laughs> Hai, jamani najua leo amaninajualeo tuna mambo mengi Yeni, mambo moto mambo matammatam inakwambiaaisa tunaanzaje kwa mfano <laughs> hebu tupe mambo yaleo uh, topiki yetu ya leo inasema je ni sawa kuishi na mpenzi wako kabla ya ndoa ni sawa Mako kuishi kongu. na mpenzi wako kabla ya ndoa mada ndo hiyo madaamamada inamgusa kila mtu kabisa kwa sababu watu wengi naona ndoishakuwa ni kama trend yani ni kama kila mtu anataka kufanya tu hicho yani hebu eh. tuishi wengine mpaka anaamua anavuta tunaingia tu moja kwa moja uta ujui harusi ipita wapidauuwa korona <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ni mengi amefanyika <laughs> hmm. hivowanaona kweli ni sawa kwanza Uh, actual, mimi hapa naona kwanza si sawa mm. kwa sababu kitamaduni kama sisi wa afrika hususani yes, mm. tanzania kwanza mm. tulivyolelewa kwamba kidini hata kwenye upande wa dini kwamba mm. wanashauri ni mpaka mfunge harusi mm. ndio uishi naye kwa sababu unapoanza kuishi naye mm unampunguzia ile kasi hata ya kutaka kukoa kwa sababu leo umeshaanza umeishi naye umempikia umemfulia hakuna jambo jipya atakopo ana mm. haraka za nini za kutaka kukoa na kila mm. kitu anajua unachomfanyia mm. hata akienda kukoa hakuna jambo jipya kwa hiyo hapo yani inakopo yani kwanza unaweza hata amekuacha ameenda kuoa mtu mwingine huko <laughs> amekuchoka <laughs> mikuhokwaafu unajua kweli hata nzi hizo eh, ilikuaga umi wa kuoa au kuolewaio ka sahiamiaka ishiri na tano eh. ujaoa ujaolewan unaonekana imekuajiswasabbu eh. ya hivo mtu ukai naye mpaka mtu naziaeka mko pamoja ndiosbabu mtu wamkawamuoni unahamnakutoka nyumbani kwenu kwenda kwa mme wakobidi mharakishe mambo dionaunawazah hmm. Yeah. Eh? mambo eh? <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> kufundwa eh? <laughs> e kabisa a kuimajii mambopaa kufundwankaisa ubobo unasogeani eh? unapika menyeubobo mwenyewe unajifunda uko undani ya ndo kwa pande mwingine mm-hmm. inaona ni sawa sawanaona ni bora mwishi pamoja kwanza kwa sababu uh-huh. uh, unajua kuna ile kumjua mtu mm. mkae pamoja umsome msomane uone ana tabia za aina gani ndani ya, ya, ya, uome, ya, ya. nyumba mkiwa pamoja maana unajua kuna uchumba mkiwa nje akiwa kwa wazee na weokwa wazee na mkija kuwa wenyewe kwenye spei yenu wenyewe pekeenu naona mengiiapo kina uchebe <clears throat> utajua kamba huyu wakupiga s so wakupiga ni yache au ni vipi bai bela umekuja mm. uh, japo nilikuwa upande mwingine lakini <laughs> unajua bana kusema kweli unasema ni sawa mm. sawamekukutansubiri <laughs> bhuju <laughs> <laughs> ulivosema umenifungua kwamba mm. ndo zile upo, upo naye unajikuta mm labda binadamu tumeumbiwa tofauti kuna yule wale wengine unajikuta ana yani y anataka kila saa yani yee mm-hmm. mwenzako tendo la ndoa kwake ndo furaha yake mm-hmm. alafu sasa wewe kumba o mambo hata so sana hasa mm-hmm. umejikuta tayari mshaingia kwenye ndoa ndolkuwa unasubilisubiri mm-hmm. picha linaanza mwenzako ndo anataka sana weutak mm-hmm. picha la pili mwenzako ndo kabamia welimaka si unaona sasa unaanza unaazando ushaingia kwenye ndoa mambo yanakoa o ungekua ushaonananaye huku mapema mm. atisi ushaaona mambo mapema e, unajua kabisa mihapa jie nitaweza au ndoniondoke okay. ndiokweli haowi e. e. mm, jamani ako. mimi nasema akili kichwani <laughs> sikufundisha unatakiwa kufanya nini lakini we mwenye jichakachue mm. uone nini unastahiki kufanya mm. ndio yes, hey. ila jamani mm mjini shule toni shule kidogo <laughs> mjini shule na haswa ndio uh, kitu kingine mi nadzani hapohapo uh, ulivyoongelea hapo masuala ya kufahamiana kujuana vizuri nini mm. nafikiria pia jambo lingine labda use eh? inasaidia unajuaa mm-hmm. upande wa pili atumia mm-hmm. ntumia sijui nini mm-hmm. inaweza ikasaidia mkajikuta mnaweza naeza kasaidia kauta mm-hmm. yeah. na kwa usawa huu ukiangalia vijana yeah. mm-hmm. wameshaamua mwenyewe nishapata hivi mm-hmm. na karibia ofisi au skuhizi ndo kama ukiwa na mpenzi mpenzi wako ana nyumba anapanga sehemu nyingine wee naen anapanga sehemu nyingine hapo ujua mnapoteza hela kweli kama mna malengo au mnatamani kufika mahala huo ni muda wa kuamua bana tukae pamoja tusevu tuyajenge tuju tuna mipango gani huko mbeleni ndio kabisa hili ni jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi mambo ni moto kuna watu bana wameweza kutuma meseji zaowamejitasana wamejitahidi sana hasa wamejita kwa upande wa m wanaotuma mesej mm. naona wameweza kutuma nyingi nyingi mm. nyingi uh, kuna huyu anaitwa debola anasema sema kweli mada hiyo ni tamu ye kwa upande wake anaona kujaribu <laughs> kuishi na <laughs> mpenzi wako ni vizuri ili uweze kumfahamu zaidi uweze ku, eni mweze kujuana vizuri mm. mjaribishane mtestiane e, mone mnaendana ama hamuendani hayo <laughs> ni mambo ya debora hapa unajua bwana kuishi pamoja ni muhimu kwa mm. sababu unaweza uka, uka, ukaweza kumjua yeah. kumjuamjua unamjuanii lakini kumjua ndiohni muhimu, muhimu nazani eh. labda amemaanishando eh. yale kujuana kila eh. kitu eh. na ah. by the badh uko sawa unajua pia hata tabia eh? mm. matabia unakuta huyu ni wa kukasirika sana huyu ni wanini yaani vitu kama mm. vile huyu ndo wale we kuna vitu vyako uvipindaji unaona hiye mm. ndo unajua kuna wanaume wengine <laughs> <laughs> <laughs> kuna zile yani sisemi kwa neno baya siji niwambea wambeeyaani le yani mwanaume kama mwanamkeni mke wangu jirani amefanya nini sasa yao aamajeguna kuna mambo mengine kama mwingine yo mingine ujazoea hizo ni nini e, tena <fansiodi>, <finans temporada> <sinans testosterona> <tie> Ndia, ama wale kuna wale wale kuna wengine talabu talabu kwa ubaya wanapenda wamezoea ikipigwa kulingana na maadili mwingine yakwen unajua ujazoea hey. vitu kama hivyo sasa kitu kama kile kinakuaga ndani ya mtu unajikuta ndompokwawakehuko mala bahatimbaye imepiga vipi mambo gani wzako hmm. hmm. <tie> kujuana ni vizuri umfahamu uone mfahamuunemtawezana hmm. mm, e, vitu anavyovipenda yeye eh, mm. ni sawa ama vinahitajika kubadilishika kubadirishika mm, sawajuni umetisha sana ile jana na rafiki yangu naitwa simon eh. nikaana mwambia kuhusu topiki yetu nkaambia eh, usikilize uje upate na wewe maono eh, eh. akasema nikamwalizia akaniambia nejua eh, mambo ya kuishi hii ni mambo ya teknolojia zinatoharibusema inatakiwa tu, e, tufate tu kwa asababu mishi siku mambo ya biblia sio unaaribu yaani un, yani kuna tamadini nyingi unazikosa okay, mm, ukiwaza mm, tu tukijamii mm. na pia kwenye bimlia biblia mm, ttunakosea mm. sanalafu mishi wa siku hivyo kama ulivyosema unakuwa unakua unampunguzia mtu au unamrefushia umri wa kukaa bila kuolewa Kua, ya, ya, ya. Mm. Ni kweli kabisa ni kweli kabisa <coughs> msikilizaji kusema kweli nawapenda sana yaani tunawapenda kupitiliza kusema kweli mi naona mambo ni mengi muda ni mchache yani inatamani tupate mda tuongee tuongee tuongee tuongee sana jamvi hizi ndo kwanza naweza nikasema liko yaani lishatia nanga no tunaenda kumaliza maliza Bilo, nini nishakwambia kuwakumbusha tu wasahau kututumia meseji kama kawaida kwenye yeah. media zetu soshal milia zetukwenye naabokyutb kote ni jamvi la maaba tuambie wanasikiliza kutoka wapi umependa ndio, ndio, ndio. nini tuongeze nini yes, yes. tupunguze nini ndio. na sisi tua kwajili yako kwa upande wam 65367399 nwapenda sana kumbuka tu mwanzo wa kipindi hiki ndo mwisho wa kipindi kingine mm-hmm. ulikuwa nasi agnes pamoja na, na b- be tunawatakia wend njema