jamvi la mahaba bela na agnes katika jamvi la mahaba Hello, karibu tena kwenye kipindi chetu cha jamvi la mahaba mahabaagne eh, unajisikia vipi yani, mimi ni mzima wa afya kabisa nimejabashasha bashasha mm-hmm. <laughs> <laughs> ila kabla tuanze naomba kwanza tuwashukuru sana sana sana na tuwakaribishe wasikilizaji wetu kwani wameonyesha wameonyeshase ni mapenzi makali sana kusema kwelinitokaannoy yani, mm, so, so <laughs> chumbani mm. mahaba mpaka nje <laughs> zewe ambavyo wameenda wametushukuru zewe ambavyo mna mm. zewe ambavyo mnujia wengine maoni, maoni kwetu sisi ayo ni mahaba makubwa sana, sana. Mapenzi mm. makubwa sana kwa kweli tuwashukuru asante, sana. asante na karibu tena kwenye jumamosi nyingine hii kwenye kipindi kingine murwa chenye mambo eh, ya kutosha Ndiyo, makali <laughs> <laughs> na, e, na leo uko na mimi bela na mwenzangu agnes. matata haswase <laughs> <laughs> hey, uh-huh. leo kuna topic nzuri eh agnes maana najua hapa wewe utakuwa umeshayafanya haya mambo sana <laughs> gani, nipe nikupe tupeane tufurahishane karibu katika jamvi la mahaba nipende nikupende je yeah, ni sawa kuwa na urafiki mm-hmm. na wako au mpenzi wako wa zamani a e, hapo sana <laughs> uzuri wa jamvi unapitaga <laughs> yaani mle mle. Mm. mle mle kwenye maishaharisi yaani unayagusa mshayakila m abu unajua kila mtu ya kaisha yafanya ya mambo aidha mm. e, akapita au kayaona akakimbia yaani ni lazima yani, yani. hamna jinsi ah, lakini mi kusema kweli mm. sio sawa bana ewe hey, sawa aakabisa hey, jamani sio sawa sawabeavi siyo sawa fahamu kwanza sio sawa kwa sababu gani mm. kusema kweli niko na mahusiano na mpenzi wangu mpya mm. ni mkute bado mm. wanachainachachiana pale mambo <laughs> mzima <laughs> good night nasikia ekumbuka nieksi wake wanajuana kila kitu eh? na unaweza ukajikuta kwenye mahusiano bana vikombe pia gine vinagonganagngana mm. ile siku ambayo labda mambo yetu hajakaa sawa no unajua ukikaa kidogo ukiaahkichungulia kidogohvsima mwenzako unakuta eh. wake utaniambia hapo ni sawa kweli awe kwelimiii kama naongea vitu vingine tofauti na mimi mpenzi wake mbona na ashakuwa wakemngeashakuaitaiyo aumruhusu mpenzi wako awe na marafiki n no. mm. kuwa na marafiki na mruhsu kuwa na marafiki kwa hiyo Lakin... wann asiwe ulewake shida ni exi. yani shida ni kwamba kile kwa anachonipa mimi na mm. yule alishampa najanakijuamtu asogele utamu wakositaki jamani utamuw akaiotunashenapimiwa kilo unarudi mbona nipe gunia loti bea shasema skaiskari ni skari lakini na ule utamu, utamu wa jamvi ni uta <laughs> utamu ni utamu tu wa jamvi hey, yeah, na kushea hataapo tujashea yani kujua tu yule anajua anachopewa mimi unajua yeah. jambi, <laughs> unajua wa kwanza nimekumbuka hivyo <laughs> unajua mm-hmm. katika mahusiano kuna zile kutunza siri mm-hmm. unasikiliza jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yakopenzi wangu namjua mapungufu yake yake mm. na mm. tumeshaachana maisha yako amnfu yaeanamaisha yaoaee kanaanza kuaawanaifanyanamja ana sndatuemboywanaesaitaao ulishakiona ko kama ulishakiona unataka niendelee ama kukifikirianmimiuelewanmi naona ni sawa wasabu napenda sana kuwa kuwa karibu sana na maesi wangu ah, ah, hey, ah, mimi yani wote ah, naongea nao kama kawa kawayni tunapiga stori vizuri tu tutunaendelea sawa tu sawa kwa pasu yani na nlabda mahusiano yako yakoapale ambao pale ambako unajua Sabu unakuwa unajua kabisa mimi na huyu tunaongea nini na nini, yani, na hapa niko wapi bera wapibeunataka mm. kuniambia mm. bwanaeme mm. amekubali wewe kuchati na wako hatuchati kuhatitichati mm-hmm. urafiki upo yani, kwamba yni tunajuana so kwambau tumeachana basi tufutane moja kwa moja tunakuwa tunaongea ikitokea eh, kusalimiana haina shida haiwezi kuua yezikuua eh, mara moja moja tunajuliana hali unajua jamvi la mahababea na agnes katika jamvi la mahb akikwambia misi hapo unapotezea au namwambia bwana pa unavuka mpaka mpakawotekama ni yale mahusiano ambayo mlikuwa mnapendana sana hususan tuzungumzie labda mmeachana kwa sababu ya, ya dini yes. Na mnapendana, mnapendana kihaswa e. imefikia ime dini muislamu natakiwa diniaamislanataiwa mm. ku, kuoa no mamekataa ikabidi mwachan e mnachatichati ninimnarudiana rafiki rafiki kawaida mahala awadikeaaaitanaua yani mahusiano mm, kuna, mm. kuna maisha z- zaidi ya hapo yeah, yeah, yeah, inaweza yeah, katokea yeah, yeah. kuna biashara zimetokea nini mtu badala mm. kwanza kwa watu kwa eh, yeah, kwa yeah, yani, vitu kama hivyo afunge aao ashaa imtoked o jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yako yakonamekuelewa e, kweli kwa ka mm. hizo izosema ni sawa kabisa na labda hizo zitaweza kumuusu sana pale ni kama mmeachana alafu haujaanza mahusiano mapya haujna umeanza na mnakubaliana kabisa bwana mimi hivi niko kupya na tunapendana ila sisi tuheshimiane urafiki hupo lakini tuheshimiane tuje mpaka yetu na ndio hivyo tu mm. hamna ombea misi hamna cha njoni kuone cha nini hapana naongeaks kwama ni hivyo ni sawa japokuwa ndo mm. hmm. <laughs> spo taanza kulinga kila labda nakupa mapozi anaumwa pigiakla amapgiauananaeeenda au anaemaaa Yeah, bazawe, jana, post, ni mm. mm. wakili, ya badhi jana iopost nimeona upande wa jamani hey. kusema kweli mmetisha japo tuna post <laughs> facebook na instagram lakini mrejesho wenu y ni mzuri sana anairsana hey. ni na nimeona ni jana kuna wengine wanataka waweze kuwa wanapiga simu sa inakuwa vigumu kupiga hapo hapoo unafanya kpindi inakua shidasioliv lakini yani ukipiga ikatokea tukaweza kurekodi sauti yako ni muhimu pia yeah yes waokijisi eh, ukijisikia kupiga piga yeah pigaei yeah, yeah. kabisa mm. haya nakwambia hapa <laughs> na huyu bwana naiswa juma juma anasema mimi siruhusu kitu kama hicho haiwezekani yaani haiwe- kwanza nikiona navunja hata ta hiyoama pa anasema ni muhimu sana kuendeleza mahusiano au labda urafiki ili mm. uweze kujua hata uko mbeleni ikitokea labda mambo mkaamua kurudiana au kufanyaje yeah, inakuwa yeah, rahisi hapa yeah, yeah. kweli kaongecha kweli yeah, kwasababu yeah, yeah, mm-hmm. kwa hapo mkishasa ujua un, bwana kuachana kupo yeah, lakini inawezekana labda mda huo e, nainaweekana da eh. mda huo umeachana kwa sababu ya mambo ya mda huo lada t jakifikiaala okadado nshaimama nshaja kaiti waaala unarudit nafika ujana, ujana amooayaaa ni ni eh, mm. ndo miana bayausemaeli mambo ni mengi lakini Kama ni Kabisa, yani natamani sana kuendelea kuongea ya, yani. Topic topic yani, mambo unaweza ukaendelea kuongea na sisi waskizaji wetu eh, media zetu facebook youtube upitiasmia app, zetukote ni, ni jamana pia usisahau kututumia sms kwenye simu yetu hamsitau stisaba ishirininatatu titi tuambie umeonaje eh. tuboreshe wapi eh. mm. unataka nini hata kama unataka tuongezeka kitu fulani kwenye mm. kenyehichi kipindi nafasi hipo yani unataka... k- wanataka turudie kitopiki chetu tukiendelezezitupo tu kwa ajili yebiutaka tunashukuru sana kuweza kutusikiliza jamani asanteni sana wahenga wanasema kila mm. lenye mwanzo halikosi kuwa na mwish na mwisho wa kipindi hiki ndio mwanzo wa kipindi k inawapenda sana mlikuwa nasi agnes pamoja na abela jamvi la mahaba bela na agnes katika jamvi la mahaba