helo tanzania mambo vipi eh? ni matumaini yangu ni wazima wa afya popote pale mlipo tunawakaribisha kwenye kipindi chetu upendwa kabisa kipindi kinachokupa fursa ya kuweza kuelimika kuburudika na kujifunza mambo kadha wa kadza hasa yanayohusu maswala ya mahusiano mm-hmm. utakuwa nasi waendeshaji wako wa jamvi ukiwa na mimi agnes pamoja na mwenzangu mimi naitwa bela tunawakaribisha sana jamvoni karibu <laughs> I <say>. natamani kuwakera wakere <laughs> kidogo kusema kweli leo nimependeza <laughs> <laughs> nimependeza sanasem tumependezanaikiidiilitaka uh, ni jika... tukerane <laughs> <Hey>, niikuwa <nikwene laughs> nimeanza kukukera puna ona umenijibuiiifanyaj ni wasihi tu kwamba waingie instagram wataona eh, picha zetu tukiwa <laughs> kwenye mdate <minato> mzuri kabisa <laughs> <laughs> ndiyo nanyewe wapenzi wa youtube kuna kitu kitamu tunawaandalia yaani sisi tunapatikana kote instagram facebook youtube hapa hapa mm, kwenye mm. podcast kote ni jamvi la mahaba aini ya mapenzi yako ehe, ila pia tuna namba ya simu yes ni 65372399 kusema kweli mmetisha sana watu ambao mnatutumia eh hey. tumeona uh, maoni yenu mm-hmm. tunapokea ushauri wenu na tutaufanyia kazi kabisa yani. Sasa, bela mada ya leo sasa napenda napenda nimejiandaa kila siku ya leo mm-hmm. hata aombatuambeejiandda kujuwakila sikuhiyaeafnamana yetu ya leo inasema pale unapo, unapoona mahusiano yako yamekosa nuru eh, yameanza kupoteza poteza mwelekeo hivi mm-hmm. mwenzi kurudi pale kwenye mwanzo mlipokuwa wanasema t ye unafanya nini gani uziongeze uzifanye ziweze ku, eh, kuwasha kuweka moto kwenye mapenzi yenu mahusiano hey, no. mambo yenyewe ni chachando chachandy yani. yani. tena ne jambi la mahabatwenyewe wanasema kiboko ya mapenzi yako <laughs> kabisa yani hebu leo tuongee hebu tuyajadili y eh, tujue tujuzani maanamil mwenzangu unanifunza Ah, kusema kweli kwanza kwanza leo tuko party. E. <laughs> Hii si kwa kwa wanawake tu mpaka wanaume wanaume tunawafanyia mtu hapa mm. upande wangu naona linapofika swala la mm. la mapenzi ama mahusiano unaona yamekosa nuru jambo mm. ni kujaribu vile vitu vitu vya zamani ambavyo ambavyo ulikuwa ukimfanyia mpenzi wako mkifanyiana gani madanaw am kumfanyia makumfanyiamano hey. unajua kila mtu ana mm-hmm. kitu anakipenda hususan labda chakula ama kuna mtu anapenda yaani kitu chochote umwimbie umchezee siu ufanyaje mm. vile vitu kila mtu ana siri yake kwa mfikirie kumbuka mpenzi wako anapenda kitu gani mm. he, anataka nini namfanyie kufanya hivo itamkubushambaiauumukaiwashauri tum mengi <laughs> <laughs> <Utadaiwa> <laughs> aia uh-huh. mi nahisi kama watu tunajisahau kuna yeah, sure. mtu eh, ana, anaangaika watuatunajisahau mm. unaujisahaumtuanaangaika mpaka moto mpaka mm. kukupata akukupatakisha yeah, kupatamama e. anasahau umesha kuwa wangu mi niangaike kufanya nini hapo ndio tunapokosea ukimpata mwinzio mkipatana manake wengine umekaa umesubiri miaka kumi umepata mwinzio sahivi basi changamka usibweteke wanasema yeah, unatakiwa yeah. uangaike angalia unafanya nini kwa muda huu kama ni chakula yeah. kama ni nini eh Chakalika, yapo, zote, wewe chakalika mjini hapo naambia tafuta chachandu zote za zanziba za wapi weweingiza aoa kiawenye <coughs> waskilizaji wetu naoma mtutumie meseji yenu hapa hapa kwenye jamvi la mahaba msisahau instagram facebook youtube kote ni jamvi la mahaba kiboko mapenzi yenu mahabakibokoyaapenzienkabisa hivonkuulize uh, swali uh-huh. sha kumnulia mpenzi wako zawadi wewe mara mara ya mwisho zawadi sijui nimemnunulia lini kusema za ukweli ikweliau audangaaia mbona tunakerana ama kwa sababu utakuaushanunua wewe kusema liinabidi niwe mkoli make no tunaelezana hapa kusema kweli mimi nafanyage tu zile siku mwinyi mtulabda sikukuu yake ndo nanunua kwa hiyo naona kipindi niko amini tumesema tunakuwa tuna mada ii nipoanza kufikiria nikaona kweli kuna kuna uwajibu oui. wyesu wa kufanya kitu kama hicho mm. na akuali naona binafsi mi mwenyewe napenda zawadi mimi kupokea napokea nyingi <laughs> lakini <Kustoa>. kuzitoa <laughs> <laughs> sasa hapo ndo tunapokoseaje unajua <laughs> wanaume pia tunachukulia kama vile mwanaume uh, anaji ana kila kituinabidi eh, umnulie vizawadiwengine tena mpaka hata chokoleti anakula maua anapokea vizuri nanakulampaka yani e <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ni jamge limenogani kumjua mwenzio anapenda nini na umnunuliebasi balo eungua naomba ujiandae nyamani <laughs> hey, okay kingine nadzani ulishawahi kumweleza mpenzi wako hisia hmm, zako hapo sasa lini linihuja wae kweli hapana ingine naona aibu nazani sasa kitu kingine cha kuweza chakueza mapenzi yenu kuyaongeza hizo kufanya kuyaongezahizoccand ufanyacandziwe sawiasawia inabidi basi unatafuta muda mdaunakaa utamweleza hisia aonafi nini unapenda nini mm. ume, upendi vitu gani najua mwanamke anakukela unasema amezoea ama sijui nini no mm. take time kaa na mpenzi wako hey, umechelewa kurudi nimesikia baya mm, kunanini ujaniambie ujatuma meseji hivo mm. tuache uswahili lakini unakuta mm. unamwambia mtu ukiwepo ee, uliko, ulikolala jana urudi huko ko sijui <laughs> nini na, mtu atakasirika kwa hiyo inabidi mtu an- un- unatumia lugha nzuri za kumwambia hapo sasa msikilizaji hakika tunatamani tuendelee kuongea mambo mengi lakini naona wasahu uwe wasaa mzuri wakuweza pia kupata kama kawaida yetu kuweza kupata maoni kutoka kwa watu na tuliposti mada yetu na watu meweza kutoa komenti zenu tuweze kupata mawili matatu watu wanotuma meseji kwenye namba ya simo Instagram, tuone wanasema nini ni kukumbushe tu namba ni sifuis hamsiia tatu sti saba ishiritau titi karibunihapa naona hapa instagram kuna hussein hushui anasema yeye ye, zawadi kwa mwanaume ni lazima eh hussein, Unaona, ni zawadi wanaume wanapokea wanapokea <laughs> oh. maua ndo huseni yes. naye anazitaka hizi mpaka mm. choklet anakwambia anataka yes. ukienda tafuta shati analolipenda mpe ndiyo eh. haya sasa huyu ni huseni naona hapa anaitwa neema mm. ya anasema kwake kusema kweli kwenye maswala, kwenye swala zima la kufanya vitu ambavyo mtu anavipenda amini mean, vitu vya zamani nis tumemkumbusha mbali sana mm. kwa sababu amewaza vitu vingi sana vilivyofanyika huko nyuma na kwa muda mrefu mm. hajavipata kwahiyo anasema anaona eh? kipindi kinajaribu kwe, ukiacha kuelimisha kuisimua pia kukumbusha hata eh, zile memori za nyuma sana kwa anasema anatushukuru sana mm endelee maana muda unakimbia tusipoendelea kidogo <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> basi leo <laughs> basi ukezaji tunaishia <laughs> hapa lakini saa vizuri naona kuna meseji nyingine ya joni hapa tusome. Yeah. jon anasema hapo studio ninawapenda sana natamani hata kuja kuwaona siku nyingine naomba mwalike e, e, siku nyingine naomba pia mwandee hatapat fulani hey, tuweze oh, <laughs> kweli bela tuwe kuonanaumetsahhibeanabidi hey, siku mm. watu waje mm. watuone watuoneuongeeaenndio mambo <laughs> yatakuwa akikamambo yatakua nirbaakuna hey. <laughs> hilda hapa, facebook ya anasema e hii nimeipenda uh-huh. kwa sababu ukiwaza kuna watu wengi wao wanabweteka mm. na wakibweteka unakuta mtu anajikuta anasahau hata anachotakiwa kufanya katika mahusiano na hii ni kweli ya, kwa yaani yeah. watu tujaribu kukumbuka wajua mtu mimi kusema kweli kuna vitu tengine natamaniji kufanya alafu yeah. unaanza kujiuliza je nitaonekana ni kama nalazimisha na yeah. najionyesha unafanya nini hapana mm. usiwaze sana yaani wewe moyo ukisema fanya ufanye kwa sababu kwasababu unaambia kipenda choroho hula, hula nyama mbichi michikipenda <laughs> choroho hula nyama mbichi naomba nimaliziems ya mwisho ya yaslmu mm. ya kia mungu salmu wewe anasema kusema kweli nyinyi wa dada mnazidi kipindi tunaonana <laughs> nimekuona kamoda kazuri naweza ta kukunyanyua <laughs> mmeingia nani mnatoka matumbo umebadilika <laughs> umekuaje unazania ee, mimi nitaendelea kuvutika na wewe kua mjaribu kujihuy <laughs> atakua amepikia mwenyewemwenyewefanye nininasematn mi nakumbuka kuna usemi unasema ukipenda ua hey pende na boga lake mm. ndio sasa yeye huwa alimenawili boga ameshanenepa anataka boga liache unamusianani boga lako <laughs> umelitengeneza mwenyewe mwenyewemelimwalia yani? maji yeah. <laughs> bustani kumenoga yani. jamani naomba wasezaji wetu waendelee kututafuta huku huku facebook instagram yeah, yeah. podcast youtube kote ni jamvi la mahaba kiboko iya mapenzi yena mm. tunawasubiri <laughs> Ha, kuna mtu wa nyongeza unataka umpe kama kaida kaida ya <laughs> upendeleo nani unampendelea upendeleo. upendeleo leo usifanyi eh? eh, kipindi kijacho nimejipanga vizuri na watu wangu <laughs> eh, wameniambia nizisome meseji zao nisiziruke tena na mimi niko tiari kwani nio kwa ajili yao, yao tukmkm kwa upande wangu mimi kumi sijui tasoma wangapi mimi jiandaen hapa ni bampa tubampa <laughs> nikwambie tu msikilizaji kama ulivyosikia wiki ijayo kuna mambo ya moto watu kama kumi wa upendeleo e, wako unaweza nawo ukajiongeza ukaandika yes. bela nisomee hii mimi nipo hapa ni peke yangu naombeni mkee nitumiasaanamwa upandewanuitaikabisanaiaatimagimko wapitunawapenda sana lakini muda nao unatutupa mkono niwakumbushe tu kwamba wanasema mwisho wa kipindi hiki ndo maandalizi mazuri ya kipindi kijacho tunapatikana vilivyo kama zangu ambavo amesema youtube facebook instagram hapa hapa kwenye podcast kote ni jamvi la mahaba lakini pia tuna namba yetu ya simu ni i6 5ita si7ab ihiritatt mtuambie mseme chochote ambacho unaona mnafiri mna, mna, kutwambiaunaanzaje kukosa naachaje kwa mfano <laughs> <laughs> hatuna cheziada lakini tuseme kwa Bye. We love you