Mm. jiriwadhe furahia endelea kunjoi na penzi lenye bashasha na hata hata za kutosha kupitia kipindi maridhawa kinachoukonga moyo wako mahusiano yanajengwa na penzi motomotoea <tipedha>, naa mi Vela agnes ni siku nyingine tena tunakutana kwenye kipindi chetu cha jamvi la mahaba tena. Aha, ni matumaini yetu ni wazima wa afya kabisa hasa mkiwa mmejiweka kimubashara bashara nakwambia mwezi wa lentin ndiohu mambo vipi beraukopoann hey, yani. <laughs> yani, unaambiwa mm. Mm viwekeweke mwenyewe kimahaba mahaba manaake oh. kama jamvi lenyewe tayari ndo lishatia nanga ndiyomwmeyew mm-hmm. mm-hmm mwezi wa nndio huumahaba nipeleke wapi exactly kabisa yani ndo hichi huwa tuna kimaanisha Aya. tupende kuwashukuru sana sana sana mafansi wetu mnaotupenda mnaotufuatilia yni mmetisha sana tunashukuru kwa kweli We, yani, sana. sana na kuambiaje tumejianza yaani tumejipanga mwaka mpya na mambo mapya na tukaona tufanyaje diki kwenye siku ya wapenda naowezi ukanielewesha kwamba wewe ni jaulaahalafua wanza ya wakandiomwezi wa wanakuambia amotootohili ndo jamvbanaaituwakumbushaunapatikana kote jamvi la mahaba ya mapenzi yako jamvi limenoga iz <laughs> jamani mambo ni mengi maspri kama yote nachanganya mambo mm -hmm. jikoninisaani kina kitu seem moja mm huu -hmm. ni mwezi wawapenda nao ndiomwezi wa mahaba ndiotuwekane sawa basi yeah. tambizane tusemezane ndiyo hmm. mwezi kama huu mwezi awapenda nao au siku yawapenda nao ndio i siku mm -hmm. ya watu wa gani au ni nini haswa maana ya palea kabisa y yeah. Ah, <laughs> <leo tu> <laughs> <ni laughs> kweli yeah. unajua wengine wanaweza sema wanawezasemaaeni ni siku ya wapendanao kiujumla kifamilia mm-hmm. mtu na ndugu yako dada yako rafiki yako yani siku ya kushoa upendo kila siku hatu wanashoa upendo lakini kuna ile siku special kwa wale watu ambao wanataki kuelewa jamani tukawekewa hadi na siku basi kama htaujawaifanya chochote <laughs> fanya siku ya wapenda nao mm. kama ni kwa ajili ya familia watoe familia yako labda washo n wafanyie kitu ambacho hujawahi kuwafanyia ili waweze kusapraizikaaoneshe tamanya ndioaonese mhimuwao katika maisha yakona mweziwapili mm-hmm. ndio tarehe ki na 4nmpendae leo nayemtamini yule, mimi, yule no. ambaye ikawa na wewe bega kwa bega mpaka hapo sasa ulioaia mimi inakupenda bela hey. inamaanisha wewe unaongelea ile valentine ya wapenzi ya wapenzi wapenzi hey. wenyeweaeli uh -huh. mimi inavyoonaae uh -huh. na yako nawakoebe lako <laughs> jamani Auwe, ni kweli kabisa leo tunaongea leo tunaongea tu, ongea, loo, loo, tu, ongea, tu <laughs> sisi leo ni sisi tu ndio ni kweli kabisa unachokisema kwenye mahusiano huu ndo mwezi wenyewe wa kuyaweka mambo yenu vizuri eh? ndo chachandu chachandu zile za zaongee ziongeze ndio <laughs> <laughs> <laughs> bela tuweke wazi tulinogeshe nini andio mazingira yaaendakae mbao mnakula kila sikundioachakula kizuri mambo ambooonapemaimsikilizaji <coughs> uh -huh. <laughs> <laughs> hili ndo jamvi lamahaba kiboko ya mapenzi yako na kama safari basi tusha pale katikati katikati hmm, pale tuna yoyo ma, mawimbi mawimbi ni mengi bila hmm. kwenda tusipige stori nyingi sana kwenye swala la zawadi hmm unazani ni zawadi gani sasa hichi eh, kipindi cha valentine siku ya valentine ya eh, n zawadi gani unaona inafaa kumpatia huyo mpendwa wako hajalisho mpenzi ama nini lakini kwa sababu hili ni jamvi tutadili sana nao tudili na mambo ya wapenzi wapenzi niambie bela iwa aentie kwanzaumempangia ka gani sapraii unaanza kunyuza maswali naogopa surprise yangu nasikiliza itatkanasikiliza so <laughs> nikaaaikawa <laughs> tena so surprise lakini tu tuongelee soituongelee kwa zawadi ambao mi naziona zitafaa kwa muda huu Mm-hmm. kubushane tusijifaa kama tumesahau au ndomjui mwenza wako ya kwelkuangalie mwenzio anapendanapenda nini anatamani nin idiomekua akikwambia au namwona nakitaaae bwana tusidanganyani ndio watu wapoinaonekana kaiai ninisana sana ndiomagaeti anaona nini kit anakipenda kukiangalia ndioktembea huko barbadi anapenda kuangalia maua magari anapenda nini kweli hilo neno umeongea kusema kweli tujaribu kufanya i mi nachotaka kusema tu, tufanye uh, valentine hii iwe ya kitofauti na miaka iliyopita kwa hiyo kwa sasa kwa, eh, kwa sisi wenye mavalentini wetu hmm. tuwafanyie vitu vizuri kama ulivyosema e, na nai. kwa upande wa zawadi hmm. eh. kama, li, kama bera ulivyosema <laughs> kweli kweli kabisa yaani hapo huko sawa mm. chochote watu bana mpenzi wako unamjua kusema mm. kweli yesi unajua anapenda nini akitoka hivyo vitu anavyo viposi mpe unaeza uta mtu anapenda kakamela hey. <laughs> unafanyaje mtu <laughs> mtu, mtu rekodi rekodi anapenda maiki mtu mm -hmm. anapenda maua mwingine jari kachoka <laughs> lazima ukubalibi nipokee <laughs> kabisa kwa hiyo inatakiwa mtu uwe mbunifu kumwangalia mpenzi wako anapendaga vitu gani na pia mfanyie surprise unaweza ukamtoa unajua kama sisi wanawake tumezoea sana sisi tunatolewa out surprise mpenzi wako mwambie siu labda uko wapi anaweza kakufuata ndo amemwandalia hiyo ri mtu anaona eh, kweli mpenzi wangu fanya kitu anya unakuta mtu anakuganda hata anasema umemloga umefanya <laughs> jamani ni jamvi tu kuwa mbunifui <laughs> unapeleka sehemu mwezi anaoda siuakisema nakit, chupa unast <laughs> mbe hiyo chupa anywndio <laughs> akiitisha mbili mwache a <laughs> ndio kama hiyo unaambiwa mwezi huu hauhitaji ubairi yaani wewe unaenda <laughs> wale, <laughs> kuna ile chama cha wanaume wabairi <laughs> <kisambili. laughs> <laughs> naambeni no, me mkaitutini kama hauwezi basi usumamimezi wako kwa kamaibela ni kuna story kwamba yni hicho chama jinsi walivyo mabaili hata hela ya usajili hawajaweza <laughs> uh, kuitoa kwa hiyo atachamacenyee bado <laughs> isha kufa <laughs> mda ni chache mambo ni mengi na wahenga <laughs> wanasema <laughs> kila lenye mwanzo halikosi kuwa na mwisho tuliwamisi sana sana sana umataka tuwape vichombezochombezo kama hivo eh, ndo tumeanza rasmi tumerudi kwaio endeleeni kutufuatilieni jamani kwenye mitandao yetu instagram facebook kamongamakoyoutube mm-hmm. na hapa hapa kwenye podcast kwa kweli hivi tunapatikana kila uh, platform ya podcast as kunakuna sijui p kuna yani kuna kila kitu na tunapatikana kote ni yani wewe unayojua podcast yoyote wewe nenda katafute jamvi lala mahabainao <laughs> Ale, mlikuwa nasi ukaniita agnes Na daktari wako wa mapenzinimekuambia tumerudi kipingine ni mwaka mzuri naita ea lini <laughs> <laughs> tunawtakia aeni njema Mi bella na Agnes. <muchas>