Hmm. jiriwadhe furahia endelea kuinjoy na penzi lenye bashasha na hatahata hata za kutosha kupitia kipindi maridhawa kinachoukonga moyo wako mahusiano yanajengwa na penzi motomoto moto. <tipenzi> moto, moto, nag motomoto na Agnes. uhaliga gani mpenzi msikilizaji wetu wa jamvi la mahaba leo kama siku zote eh, jumamosi nzuri matata amazing leo uko nami mimi ni bela na niko na mwenyewe mwenye mashahada yake hmm? <laughs> <laughs> dokta wa mapenzi mwingine bali ni mimi agnes daktari <laughs> mwenyewe eh? ni kw ajili ya kuwatibu wagonjwa wote wanao wenye matatizo yyote ya mahaba lakini majibu yote na, na madawa yote mtayapata humuhumu ndani kwenye jamvi la mahaba kiboko ya mapenzi yao haya basi mpenzi msikilizaji kabla tuendelee tunaba tukukumbushe tuku sisi tunapatikana kila sehemu mm-hmm. instagram facebook youtube hapa hapa kwenye podcast kote ni jamvi la, la mahabaaboko ma ma ya mapenzi yeno tena <laughs> shukrani zza dhati basi zikuende wewe pale ulipo kwa kutusapoti tutolea maoni yako e, kutuunga mkono yes. kutushika bega na kutuambia tuendelee hivyo hivyo na sisi tunawambia hatutowaangusha tunanzaayetu ha, ni kuwafanya wanapata vitu asi wanavyovipenda na mm. sisi ndo oin ya matatizo yoyote ya wewe ndio um, bela kabla hmm. tuijafika kwenye, kwenye mada hmm. Fiku, lakin vipi lakini upande wake masuala ya valentine yalienda vipi kwa kweli ilikuwa moto ulimerudikanilifurahi sana eh. nilifurahi sana mana kwambia mi mpaka sahivi unanukia maua hivi uelewi wahio nyuki wananifata <laughs> angalieni jamani msie kuwa mlingatwa na nyuki <laughs> mkaja kutulaumu jamvi <laughs> mada yetu leo imekaa vipi ah, imekaa poa sana nadhani mm-hmm. itamgusa kila mtu mada inasema je mm-hmm. ni sawa kumtengeneza mpenzi wako yaani kuweka vigezo vyako unavyovitaka kichwani kimfano labda kwa sisi watoto wakike unasema nataka mtu wangu awe ana gari awe ana nyumba ndio aweze kunioa sasa mm-hmm. Bella, hmm. wei kwako imekaa vipi unaona ni sawa kufanya vitu kama hiviiag hmm, kwa kweli mada nisaasa hmm. ah, kusema kweli mimi nawaza na naona ni kabla hmm. ah, kumtengeneza mtu wako kichwani hmm. ni vyema kwanza ujitengeneze wewe mwenyewe hmm? jiulizekivip unavyosema kwamfano unavyosema mimi nataka mwenza wangu awe mchapakazi hmm. jiulize kwanza wewe je wewe ni mchapakazi unajua usipende vitu ambavyo wewe mwenyewe huvipendi yeah, au wewe uwezi kuvitoa kwa mwenza wako mm-hmm. kwao unatakiwa mm-hmm. kabla uchague mm-hmm. jichague wewe kwanza e, penda uchaguliwe mm-hmm aiwezekani unde kuchagua wa watu na wwe mwenyewe apo ni sifuri ndio ndohichonachomanishalakini wow. <laughs> <laughs> kusemakweli inatakiwa ina hohivo kwasabau huwezi ukasema kwamba umpangie mwenza wako mimi nataka awe mrefu awe mfupi afanye yeah, hii yeah, aende hivi yeah, okay. yeah. wakatimwenyeenjiangaliabado jpime hey, yeah. kwanza yeah. mimi ni mrefu mm-hmm. basi ntafut mrefu au mimi ni mrefu nataka mfupi yes, na kwa ajiligani yeah. najua kuwa na sababu sio naamua tu kuamka yeah. mm-hmm. kuchagua sawa kabisa nami na kuunga mkono na unajua tumekuwa sana tuna hizi tabia mm aanaawatoto wakike wanaaa akaa etuakuta sisiaa mtu wo mwenyewe una maisha yako unajuaulivojiwekea eh, unataka mtu mchapakazienyee ni maamefu e n muin akasmat huwa mwenyewe ujita kujipangilia nguu zako unakiri nani atakukenda hu nataka skiwe mna majumba mna nini mwenye ni, u mwenyewe takusevu kikuuliza yani umesevu lini una, unafikiri huwe mtu atatokapi mtengeneze mm, mwenyewe Tuna mwenye. tunakukosea ni wapi tunakawa kuchagua isaila tukichaguliwa na sisi tukianzaakitwambia hey, sikupend mfupi uuatasamimi <laughs> yeah. nataka mtu ambaye atanipenda kama nilivyo hey, hey. na wewe mpende <laughs> kama alivyo n umegusa kwenye upelini kabisa <laughs> na upande wa kaka zetu nakuta nataka mtu jamanie mwenyee ni Ndoha Ndoha nataka mwanam ambay namchamunga nanini we unakaa huko mabao narudi asubuhi ndoafiiaaoa kujaribu kufikiria vitu kama hivyo kama alivyosema mwenzangu bera jikague na wewe mi niko sawa mm. eh, hivi vitu vyangu viko sawa unapenda mziki tafuta mtu wa mziki unaenda kumchagua mtu mchungaji aunajua agnes mm-hmm. ifike mahala waku ubadilike tujitambue yeah, uwe yeah. ni kaka uwe dada yaani uwe mtu waaina gani ni lazima kabla uanze ku, kutafuta au kutaka vitu vya thamani basi na wewe kuwa mwenye thamani yeah, unajua yeah sitake eh, usitake watu kuangaisha watu etkisa sijui wewe una vitu vyako kichwani hapana kuwa hivyo vitu wacha watu wakuone wavipende ndo hivyo mwisho wasiku unaambiwa mm-hmm. jembe si mkulima <laughs> kweli kabisa <laughs> jamani tu bel akasema mchagua jembe si mkulima jamani <laughs> tuachi <wati> kuchagua <laughs> tu utakuja kuchagua makoroma wakamba pia mchagua nazi wangukia koroma kabisa jamini eh, eh, mm eena utapata kila kitu kitakuepo na misha siku mapenzi yenu yataimarika na yatakuwa na nguvu cere mm. belaa mm. tuwakumbushe kwanza watu tunapatikanawamado kwanza anaingiliza mdayani kama ndo kwanza, yani, yeah. kwa kwanza umecionini kwenye jamvi la mahaba sisi tupo kila sehemu tuko facebook Ndiyo. tuko youtube Ndiyo. tuko ingram tuko hapa hapa kwenye so zote kuna Post, kuna nkun vingi sana jamani hata ukienda ge ukaandika tu jamvi ila mahaba unatupata epso zote toka tulipoanza mpaka Yeni tulipo zimejia, sasa yani <laughs> mi zinani naingiaka nkiangalia nasema <laughs> asante <Yani. laughs> eh, kunazinamwagika tuz zinakuambia nitafute mimi eh, zinakuita <laughs> kusema kweli natamani kuendelea kukaa jamvini lakini tena mda unayoyoma matumaini yetu mmeweza kuerimika na kuburudika na bila shaka mtayatendea kazi kwa topiki nzuri na mambo moto motomoto na kabambe usikose kutufuatilia kipindi kijacho kwa maoni na ushauri tutafute kwenye peji zetu youtube instagram facebook hapa hapa kwenye pdcast kote ni jamvi, jamvi la mahaba ma na kwa wewe ambaye ungependa kututumia meseji basi tutumie ujumbe mfupi kupitia 653672399 ulikuwa nami daktari wako matata wa jamvi Tena. la mahaba niite agnes pamoja na mwenzangu mimi naitwa bela tunawatakia wikend We njema Oh pizza you we now need for