jada na Will smith wakataa baada ya agasti alsina kudai kuwa na mahusiano na jada pinket smith moja ya taarifa zinazoshangaza ulimwengu wa burudani jana ilikuwa ni baada ya msanii wa rnb augasti alcina kusema kuwa ni miaka minne sasa amekuwa kwenye mahusiano ya kimapenzi na mke wa will smith jada jadainkt mi japokuwa ilikuwa ni siri lakini alipata baraka zote kutoka kwa will sasa baada ya taarifa hiyo kufikia watu mbalimbali kumekuwa na mapokeo ya kitofauti kwani wengi wao wamesema wala hawaendani kuwa wapenzi japo umri sio ishu kubwa lakini cha kushangaza zaidi ni kuwa baada ya alsina kuweka wazi mwanamama jada Pinkett smith pamoja na mume wake walijitokeza kila mmoja kwa wakati wake na kukana taarifa hizo kwa kusema hayo maneno ya asaia hayana ukweli wowote will smith na jada Pinkett smith kwa sasa mahusiano ya yao ni ya ushirikiano yani na kwa muda mrefu hawashiriki tendo la ndoa na kutokana na makubaliano ya yao kila mmoja anawezafanya jambo lolote bila kipingamizi mbali na agast yaalina kuwa na miaka 27 huku jada kuwa na miaa48 mahusiano ya ndoa ya ndoja, jada Pinkett smith na will smith mpaka sasa yana umri wa miaka 23 hii ni msasa nli usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau kusubsribe ili uwe wa kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa onlin mimi naitwa ali rajab jada na will smith wakataa baada ya agasti alsina kudai kuwa na mahusiano na jada pinketsmith moja ya taarifa zinazoshangaza ulimwengu wa burudani jana ilikuwa ni baada ya msanii wa rnb augasti alsina kusema kuwa ni miaka minne sasa amekuwa kwenye mahusiano ya kimapenzi na mke wa will smith jada inkmi japokuwa ilikuwa ni siri lakini alipata baraka zote kutoka kwa will sasa baada ya taarifa hiyo kufikia watu mbalimbali kumekuwa na mapokeo ya kitofauti kwani wengi wao wamesema wala hawaendani kuwa wapenzi japo umri sio ishu kubwa lakini cha kushangaza zaidi ni kuwa baada ya alcina kuweka wazi mwanamama jada Pinkett smith pamoja na mume wake walijitokeza kila mmoja kwa wakati wake na kukana taarifa hizo kwa kusema hayo maneno ya gastl hayana ukweli wowote smith na jada pinke smith kwa sasa mahusiano yao ni ya ushirikiano yani ptnshi na kwa muda mrefu hawashiriki tendo la ndoa na kutokana na makubaliano yao kila mmoja anaweza fanya jambo lolote bila kipingamizi mbali na agasti y alsina kuwa na miaka 27 huku jada kuwa na miaka48 mahusiano ya ndoo ya jada pinkt smith na will smith mpaka sasa yana umri wa miaka 23 hii ni msasanli usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa onli lakini pia usisahau kusbsb ili u wa kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa li mimi naitwa ali rajab