karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab yafuatayo ni madhara ya kukaa na mkojo kwa muda mrefu utakubaliana na mimi kwamba kitendo cha mtu kubanwa na haja ndogo sio kitu cha hiari kwamba sasa mtu anaamua ngoja na mkojo hili ni jambo la asili na ni matokeo ya vyakula matunda au vinywaji tunavyotumia kwa lugha nyingine tumekuwa tukiita kuwa ni wito wa asili yawezekana mtu akawa katika mkutano safarini akawa katika mitandao ya kijamii yana chati au popote pale akiwa anafanya jambo fulani na kutokana na jambo hilo mtu akaendelea kujibana na kutokwenda kupunguza maji hayo kutoka katika kibofu cha mkojo kwa kutoa kipaumbele kwa shughuli anayoifanya kuliko kusikiliza wito huu wa asili mambo haya tunayafanya sana utasikia mkojo umenibana kweli ila ngoja nimalizie hizi kazi halafu nitaenda kujisaidia hivi ndivyo watu wengi huwa wanafanya kutokana na vyakula vinywaji tunavyotumia kibofu cha mkojo huanza kujaa mkojo unapofikia karibia milimita 5 mpaka 5 mtu huanza hitaji la kwenda kukojoa kibofu cha mkojo kimezungukwa na vigunduzi asili yani prociptas vinavyopelekea taarifa katika ubongo kuonyesha kuwa kibofu cha mkojo kimekaribia kujaa au kimejaa baada ya taarifa hizi kufikia katika ubongo unatoa taarifa katika kibofu cha mkojo ili uweze kushikilia mkojo huo kuikaza misuli maalum mpaka hapo muda wewe kwenda kukojoa unapofikia kibofu cha mkojo kwa mfumo wa kujiendesha wenyewe yani taaia kitendo cha mtu kwenda kukojoa ubongo upate usumbufu wa taarifa za kwa kibofu cha mkojo na kwa kuwekwa ubongo hutumia taarifa taarifa kwenye kibofu cha mkojo mkojo kusema kuwa kuwa uendelee kushikiliwa mpaka muda kipindi uwezo uwezo wa wa ubongo ubongo utashindwa kufanya kazi na kutoa au uwezo ubongo kuwa mdogo matokeo yake utakuwa uwezi tena kuvumilia muda ulio mdogo utahitajika kujikuta unalowanisha nguo madhara mengine ni kwamba mtu akibana sana mkojo kwa muda mrefu na mkojo ukashindwa kutoka kwa wakati basi ni wazi kupata ugonjwa kama uti na pia ugonjwa kibofu yani iausababisha ugonjwakibofumagonjwa ya figo na macafuo ya dam mtamawa msaiyema tu so untlawa afitmtth mimi naitwa ali rajab