yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab india uuzwaji wa nyama ya mbwa wapigwa marufuku mkoa wa nagaland na unaopatikana mashariki mwa india umepiga marufuku uuzaji wa nyama ya mbwa uliokuwa ukifanyika kwa muda mrefu kulingana na taarifa iliyotolewa na jarida la the indian express ni kwamba katibu wa jimbo la temjem toy nchini india amesema kwamba serikali yake imechukua uamuzi wa kupiga marufuku biashara ya kuuza nyama ya mbwa kwa hali yoyote siku zote nyama ya mbwa imekuwa ikiliwa kiutamaduni katika majimbo ya kaskazini mashariki mwa india baadhi ya mashirika ya kiraia katika maeneo hayo yamekemea uamuzi huo wakati ambapo shirika la kimataifa la haki za wanyama limepongeza uamuzi huo uliochukuliwa na serikali zaidi ya mbwa 30 kila mwaka wa huuzwa katika masoko ya majimbo hayo ambayo yana utamaduni wa kuula mbwa kaskazini mashariki sasa mtazamaji wa msasa tv online hivi mtaani kwako kungekuwa na biashara ya uuzaji wa nyama ya mbwa ungenunua au ingekuwa vipi na kama ingekuwa kwa siri je ungetoa taarifa katika mamlaka husika coment kwenye ukurasa wetu wa instagram facebook twitter na hapo chini kwenye instagram facebook na twitter tunatumia msasa online mimi naitwa ali rajab yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab teknolojia ya var imebeba sana real madrid rais wa klabu ya barcelona ya hispania joseph maria bartomeo amesema var inapendelea sana real madrid tangu ligi ya la liga ilivyorejea baada ya kusimama kutokana na maambukizi ya virusi vya korona rais huyo wa barcelona ameiponda teknolojia hiyo ambayo imekuwa ikisaidia maamuzi hasa inapotokea jambo ambalo ni tata wakati wa mchezo kauli ya joseph maria bartomeo inakuja baada ya ushindi wa real madrid 1 kas dhidi ya yaatletic bilbao ambapo goli la pekee la real madrid lilifungwa na beki kisiki segi ramos kwa mkwaji wa penalt huupa uongozi klabu yake mbele ya barcelona kwa tofauti ya pe4 na iwapo wakishinda mechi tatu kati ya nne zilizobaki basi watautoa ubingwa wa la liga katika mechi dhidi ya athletic bilbao mwamuzi jose gonzalez aliamuru ipigwe penalt baada ya tafsiri kupitia var kwamba nyota ya bilbao dani garcia alimchezea rafu mlizi wa real madrid ambaye anafahamika kama marcelo kwa mujibu wa joseph maria bartomeo amesema var imekuwa ikinufaisha zaidi real madrid tangu kurejea kwa liga kwa kuwa hata katika mechi zao tano zilizopita ikiwemo ile ya real sociadat ambayo alishinda ilikuwa na maamuzi alioipa kipaumbele ikiwemo karimu benzema kufunga goli ambalo lilikuwa na kiashiria cha kushika kwa mkono kabla ya kufunga bao ililowapa ushindi bl kwa moja hii ni msasa onlin usisahau kutembelea peji zetu eh, za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia si usisahau kusubsribe ili uo kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab yes karibu mtazamaji wa msasa tv nlin mimi naitwa ali rajab teknolojia ya var imebeba sana real madrid rais wa klabu ya barcelona ya hispania joseph maria bartomeo amesema var inapendelea sanarealmadrid tangu ligi ya laliga ilivyorejea baada ya kusimama kutokana na maambukizi ya virusi vya korona rais huyo wa barcelona ameiponda teknolojia hiyo ambayo imekuwa ikisaidia maamuzi hasa inapotokea jambo ambalo ni tata wakati wa mchezo kauli ya joseph maria bartomeo inakuja baada ya ushindi wa real madrid 1 kwas dhidi ya atletic bilbao ambapo goli la pekela real madrid lilifungwa na beki kisiki segi ramos kwa mkwaji wa penalt huupa uongozi klabu yake mbele ya barcelona kwa tofauti ya pet 4 na iwapo wakishinda mechi tatu kati ya nne zilizobaki basi watautoa ubingwa wa la liga katika mechi dhidi ya athletic bilbao mwamuzi jose gonzalez aliamuru ipigwe penalt baada ya tafsiri kupitia var ambanyota wa bilbao dani garcia alimchezea rafu mlizi wa real madrid ambaye anafahamika kama marcelo kwa mujibu wa joseph maria bartomeo amesema var imekuwa ikinufaisha zaidi real madrid tangu kurejea kwa la liga kwa kuwa hata katika mechi zao tano zilizopita ikiwemo real tociadad ambayo alishinda ilikuwa na maamuzi aliyoipa kipaumbele ikiwemo karibu benzema kufunga goli ambalo lilikuwa na kiashiria cha kushika kwa mkono kabla ya kufunga bao lililowapa ushindi bl kwa moja hii ni msasa onlin usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa onlin lakini pia usisahau kusubsribe ili wa kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa onlin mimi naitwa ali rajabyeskaribu mtazamaji wa msasa tv nlmimi naitwa ali rajabamiutoa rais wa brazil ja bolsonaro amethibitisha kupata, kupata maambukizi ya virusi vya korona baada ya kuwa na tabia ya kupuuzia ugonjwa huo kwa kuuita ugonjwa ambao hauna athari kubwa taarifa ya maambukizi ilianza tangu siku juma ya jumaatatu baada ya kupimwa na kukutwa na kiwango cha juu cha joto alikuwa amewataka magavana kulegeza masharti yaliyowekwa kama njia moja ya kukabiliana na ugonjwa wa virusi vya korona akisema kuwa hatua hizo zimeathiri uchumi huku yeye mwenyewe siku hiyo jumaatatu akisahau kuvaa barakoa rais huyu wa brazil ameshawahi kusema kuwa hata kama akipata korona hata kuwa na wasiwasi wowote sababu zaidi itakuwa ni mafua tu ya kawaida au homa alipokuwa anatoa hilo tangazo idadi y waliothibitika kupoteza uhai kutokana na covid-19 ilikuwa bado ni chini ya watu 3 huku maambukizi akiwa ni watu 40 lakini idadi imekuwa ikiongezeka tangu wakati huo lakini licha ya idadi kubwa ya kuongezeka rais bolsonaro amesema kuwa athari za kufungwa kwa maeneo ni kubwa zaidi kuliko virusi vyenyewe mpaka sasa idadi waliofariki nchini brazil imeshafikia watu 66868 huku waliopona wakiwa ni milioni 17 na waliothibitika kuwa na maambukizi ni milioni 167 lakini pia taifa la marekani likiwa linaongoza kuwa na maambukizi milioni 35 waliopona ni laki na waliofariki ni laki hii ni msasa nlsa kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa onli lakini pia usasao kusubscribe ili wa kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab rais wa brazil brazl jabosaro amethibitisha kupata korona rais wa brazil ja bolsonaro amethibitisha kupata maambukizi ya virusi vya korona baada ya kuwa na tabia ya kupuuzia ugonjwa huo kwa kuuita ugonjwa ambao hauna athari kubwa taarifa ya maambukizi ilianza tangu siku ya jumaatatu baada ya kupimwa na kukutwa na kiwango cha juu cha joto alikuwa amewataka magavana kulegeza masharti yaliyowekwa kama njia moja ya kukabiliana na ugonjwa wa virusi vya korona akisema kuwa hatua hizo zimeathiri uchumi huku yeye mwenyewe siku hiyo jumatatu akisahau kuvaa barakoa rais huyu wa brazil ameshawahi kusema kuwa hata kama akipata korona hatakuwa na wasiwasi wowote sababu zaidi itakuwa ni mafua tu ya kawaida au homa alipokuwa anatoa hilo tangazo idadi walothibitika wa kupoteza uhai kutokana na covid-19 ilikuwa bado ni chini ya watu 3 huku maambukizi akiwa ni watu 40 lakini idadi imekuwa ikiongezeka tangu wakati huo lakini licha ya idadi kubwa ya kuongezeka rais bolsonaro amesema kuwa athari za kufungwa kwa maeneo ni kubwa zaidi kuliko virusi vyenyewe mpaka sasa idadi waliofariki nchini brazil imeshafikia watu66898 huku waliopona wakiwa ni milioni 17 na waliothibitika kuwa na maambukizi ni milioni 167 lakini pia taifa la marekani likiwa linaongoza kuwa na maambukizi milioni 3.5 waliopona ni laki na waliofariki ni laki hii ni msasa online usasau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usasaau kusubscribe ili wa kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab