yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab kuelekea mchezo wa watani wa jadi simba na yanga azim deug atoa neno aliyewahi kuwa mfadhili wa klabu ya simba ya kari yako jijini dar es salam tanzania azim deug ameliomba shirikisho la mpira nchini tanzania tff kuupeleka mbele mchezo wa watani wa jadi simba na yanga kwa wiki moja zaidi ili kuhupisha mkutano mkuu wa chama cha mapinduzi ccm ambapo utafanyika siku hiyo hiyo ya mchezo doji amesema hayo wakati kukiendelea kwa matayarisho ya mchezo huo wanusu fainali ya kombe la shirikisho la tff yakiendelea kufanyika kwa vilabu na mamlaka ya mpira mwanachama huyo wa klabu ya simba amesema kuruhusu matukio yote mawili kufanyika kwa wakati mmoja yatazuia wapenzi ambao ni viongozi wa chama cha mapinduzi ccm kushindwa kufuatilia mechi hiyo ambayo ina mvuto wa kubeba tiketi ya ushiriki wa michuano ya kimataifa msimu ujao pia ameongezea kuwa katika mchezo wa watani wajadi uliopita liendesha zoezi la uchangiaji damu ambao washiriki wa walizawadiwa fulana lakini kwa sasa watagaa wajezi ili kuongeza chachu ya mashabiki wa vilabu vyote viwili klabu ya simba imeshafanikiwa kuchukua ubingwa wa ligi kuu ya tanzania bara licha ya kubakiza michezo kadhaa ya kumalizia mojawapo ukiwa ni mchezo huo wa jumapili dhidi ya yanga uwanja wa taifa jijinidarssalahii ni msasssakutembelea peji zetu za instagram facebook na tunatumia msasa msasl lakini pia piaest ni ميمي أعلي علي راجب