yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab siria hospitali zafungwa baada ya mgonjwa wa kwanza wa korona kuripotiwa mkoani idlib hospitali katika eneo la kaskazini magharibi mwa siria zimeamua kusitisha huduma zilizokuwa dharura baada ya kisa cha kwanza cha maambukizi ya virusi vya korona kuripotiwa vilevile idara inayosimamia elimu imetangaza kufunga shule zote kwa mujibu wa afisa mmoja mwandamizi wa afya kisa cha kwanza cha ugonjwa wa korona kiliripotiwa siku ya alhamis ya tarehe 9 julai 220 katika mkoa wa idlib eneo la mwisho lililodhibitiwa na wapinzani daktari aliyogundulika kuwa na maambukizi ya virusi vya korona tayari yameshajitenga na katika wadi maalum ya hospitali ya bab al-hawa huku wagonjwa na wahudumu wengine wa afya waliokaribiana nao waliwekwa karantini kumekuwa na wasiwasi mkubwa juu ya kuelemewa na mfumo wa afya katika eneo hilo la kaskazini magharibi mwa siria lenye idadi ya watu zaidi ya milioni tatu vituo vingi vinavyotoa huduma za matibabu vimeharibiwa na vita ya muda mrefu nchini humo vilevile afisa wa shirika la afya duniani dunianiwh dr michael rean amesema mifumo ya afya duniani inahitajika kuendelezwa ili kudhibiti maambukizo ya magonjwa na kuweza kuhudumia idadi kubwa ya wagonjwa katika wakati huu wa janga la virusi vya korona pamoja na majanga mengine yanayoweza kuzuka hapo baadaye hii ni msasa online usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau kussb ili wa kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab