yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab uholanzi kuishitaki urusi katika mahakama ya ulaya kwa kuangusha ndege ya malaysia taarifa ya uholanzi inasema ilishitaki urusi katika mahakama ya ulaya kuhusu haki za binadamu ya echr na hatua yake ya kuiangusha ndege ya shirika la ndege la malaysia 24 jamaa wa wahanga 65 waliofariki kwenye ajali ya ndege waliwasilisha malalamiko yao kwenye mahakama hiyo ene makao makuu mjini strasburg wakiitaka urusi kubeba dhamana ya tukio hilo ambalo watu wote waliokuwepo kwenye ajali hiyo walipoteza uhai uholanzi na australia zinasema zinaibebesha jukumu kubwa nchi ya urusi kwa kuiangusha ndege hiyo iliyokuwa safarini kuelekea kwa lalumpa kutoka amsterdam waziri wa mambo ya nje wa uholanzi ste block amesema upatikanaji wa haki kwa wawanga 298 wa ndege hiyo iliyokuwa na nambari za safari mh 17 utaendelea kuwa kipaumbele cha juu kabisa katika serikali yake hii ni msasa online usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau kutembelea website yetu ya ww msasa onlineco mimi naitwa ali rajab