Yes, niadi vib ko freshim ko poam kom zuka, it's another beautiful Day. E bana karibu saasaana kenyeiaeo oaaoaiaaanlia aaaaanyasku banazar the bos lady ameposti uh, picha ya mtoto wake kwenye insta story alafu akaandika kitu kama hichi ambacho pia kimeziza goosboms kidogo akasema kwamba viboko vina otherwise mama dangote o oh, papa better com na alisema pia hivi uh, umenikoseaunaona bora uchukue simu ya kaka zako unipigeili so, mtu ambaye anaweza autetea nimamadangote itu ho alikiandiaet paauisu kama ioapo so harakaharaka uh, wambea amesema kwamba m kahii itakua uh, imerudiana na we kwa mtazamo wako unaonae t kwamba damnazai wamerudiana ama wanaelekea kwenye kurudiana sia kutupia apo chini itakua poa sana pia usisa ku enyeamsatiamtfaamsasa t