niaj yes, ni vii mko fre mkopoa mko, mko mzukakaribu sana msasaenyewa iu yaleo uo aanaumewashangaza wat aunnakewake waliachana na hawataini waaziwenawanamtoto mmojaamweka wautae na, uh, na umshirkisai mpenzi wake so mpaka sasa hivi inazua goosboms kwa watu wa udaku because hatuelewi isit true kwamba wawili hawa wamerudiana because bek akaposti uh, caption na picha andikasema huyu mwanamke mrembo kupitiliza jamani sijui hata nilimoteotea vipi yani mama ake na mtoto wangu kwenye p yangu nimeshirikiana nayo wimbo mmoja nakwenda kwa jina la lotelote lote. a mpya kwenye mziki wa bongo fl uh, ya mpenzi wake ama aliekua mpenzi wake atuelei mpaka ssa am walia wamerudiana ama bado wako njiannjiaikurudiana so usbii mpya enye mkabono amba alikua ni mpenzi wa ai i iu maswali kwatu kwa wi uliz wadao amapomo ama watu ambao wanaojua mziki kwanini kila mtu sasahivi anaingia kwenye muic au kwa ajili soko limekua kubwa na kuna mtonyo wa kutosha ama ni vipiusisahau kutoa maoni yako apo chini kwanini kila mtu sasahivi anaingia kwenye soko la mziki hen kila kitu kinaualakini pia usisaenyes See you next time.