karibu mtazamaji wa msasa TV online mimi naitwa ali rajab zifuatazo ndizo watua tano jinsi ya kuwa mfanya biashara mwenye mafanikio namba moja ainisha aina ya biashara ambayo unataka kuifanya katika hili ni kwamba kama unataka kuwa mfanya biashara mwenye mafanikio unatakiwa kuainisha aina mbalimbali za biashara ambazo unataka kuzifanya huenda zikawa ni zaidi ya biashara hata sita ukishapata biashara hizo jaribu kuwashirikisha hata baadhi ya ndugu jamaa ili wakupe mtazamo wao ni biashara ipi inafaa chagua biashara moja ambayo unaiona inafaa hatua ya pili baada ya kuwashirikisha ndugu na jamaa unachotakiwa kufanya ni kwamba kaa chini pamoja na almashauri yako ya kichwa ili kuweza kupambanua ni biashara ipi ambayo inafaa baada ya kupata majibu tafakari kisha chagua mwenyewe biashara moja ambayo itakuwa na faida kwako hapo mbeleni namba t fanya utafiti juu ya washindani wako baada ya kupata wazo moja la biashara hatua ya tatu ni kwamba unatakiwa kufanya utafiti wajuu ya washindani wako ambao tayari umewakuta wakifanya biashara nkatika kufanya utafiti wako unatakiwa kujua ni mbinu zipi ambazo huzitumia katika kupata wateja baada ya kujua hili itakusaidia kujua mbinu mpya ambayo itakufanya uwezo kuvutia baadhi ya wateja ili waje kwako namban natengeneza mpango wa kibiashara baada ya kujua mbinu za kutambua na kushindana na washindani wako jambo la nne ni kuhakikisha unaandaa mpango biashara ambao ndio utaongoza biashara yako katika mpango wa biashara ndio mpango utakusaidia kwa kiwango kikubwa kujua biashara yako jinsi ambavyo itavyokua na kusihi tu endelea kufuatana na mimi afisa mipango kila wakati nitakuelekeza siku nyingine jinsi ya kuandaa mpango wa biashara namba tano tafuta mtu atakayekuongoza na kusimamia katika biashara yako mwisho kabisa ili uweze kufanikiwa katika biashara yako unahitaji kuwa na mtu wa kukuongoza katika biashara yako mtu huyo anatakiwa kuwa mzoefu katika biashara ambayo unatakiwa kufanya uzoefu wa mtu huyo litakuwa darasa tosha kwako na kukuelekeza ni nini nufanye na nini usifanye lakini nikuibia siri moja hatuna siri kubwa katika mafanikio makubwa a kibiashara kama kuwa mbunifu ubunifu ndio siri na silaha makini ya utendaji wako wa biashara yenye mafanikio hii ni msasa online usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twittr tunatumia msasa online lakini pia usisahau kusbsb kwanza kupata kila habari ambayo inakujia kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab