yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab mke wa msanii reyj princess love asitisha kudai talaka mahakama ule msemo wapenda nao akigombana chukua jembe ukalime wameonekana kudhihirika baada ya princess love ambaye ni mke wa msanii ray reyj kuamua kurudi mahakamani kusitisha kesi yake ya kudai talaka kutoka kwa mumewe princess love alifungua faili la kudai talaka mwanzoni mwa mwezi mei 2020 baada ya kuwa kwenye mahusiano ya ndoa na ray rayj kwa kipindi cha miaka minne huko akifanikiwa kupata watoto wawili yaani melody love pamoja na epic ray wawili hawo wamekuwa hawaishi pamoja kwa muda wa mwaka mmoja sasa huku sababu kubwa iliyopelekea kuachana ni kutokana na ray rej kusemekana kumwacha princes las vegas wakati alipokuwa na ujauzito wa miezi nane wa mtoto wao wa pili lakini ingawaje mpaka sasa bado hijafahamika sababu kubwa iliyopelekea princes kusitisha kudai talaka kutokana na kurudi tena kwa mahusiano hayo watu wa karibu wamedai kuwa hivi sasa wawili hao wamefanya hivyo ili kulea watoto wao ambao bado ni wadogo na wanahitaji malezi kutoka kwa wazazi kwenye moja ya maojiano aliyofanya rej amesema nina furaha sana kurudi tena kuishi pamoja na watoto wangu tena ukizungumzia ya wiki ijayo ni sherehe ya kuzaliwa kwa mmoja kati ya watoto wangu kwa kipindi chote cha lockdown nimekuwa nikijifungia studio tu rj akaongezea kwa kusema mke wangu ni mama bora sana kwa watoto wake kwani naamini kila analofanya huwa na sababu yake hii ni msasa online usahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau sahau subscribe ili wa kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab