yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab meneja wa diamond platnam salama sk achaguliwa kuwa balozi wa universal music group afrika ya mashariki hayo yameelezwa na mwanamuziki drmond platnams wakati wa lebo ya wcb ikizungumza na waandishi wa habari jijini dar es salam kuhusu usiku wa zuchu utaokuwa julai 18 mwaka huu mlimani city t dar es salam sijui kama nilitakiwa kusema hili au la lakini bosi wangu salamu sk atakuwa balozi wa universal music group wa east africa yani afrika ya mashariki na natumaini kupitia yeye ataboresha vitu vingi ametangaza darmond platnams mwanamuziki huyo amesema hayo wakati akijibu swali la mwandishi wa habari aliyetaka kufahamu uzoefu alioupata kufanya kazi na kampuni hiyo kwa miaka minne na nini kinasababisha wasanii wengine kulalamikia kampuni hiyo akijibu amesema kuwa amejifunza vitu vingi sana kwa kiasi fulani amefanikiwa japo baadhi ya mambo haya kwenda kama alivyotarajia ameongezea kuwa uzoefu alioupata utamsaidia endapo ataingia mkataba tena na kampuni hiyo au kama msanii wa wcb ataingia nao mkataba kwa sasa ataweza kuwashauri aidha amewashauri wasanii wenzake kwanza wajijengee mizizi ndani ya nchi kabla ya kufanya kazi na makampuni ya nje kwani hizo hazina ujamaa wala undugu pia wawe makini katika mikataba anayoingia ili wasije kuishia kupata hasarahii ni msasasa kutembelea peji zetu zanaaboona it uatumia msasa laini is ilianzaupata kila habari ambayo nakuija kupitia hapa msasa online websitini ni msasa onlinecom mimi naitwa ali rajab