yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab awe yapigwa marufuku kuweka mitambo ya 5g nchini uingereza uingereza imepiga marufuku kampuni ya wa kuweka mitambo ya 5g huku kampuni kama bt na vodafone zikipewa muda mpaka 2027 kuondoa mitambo ya kampuni hiyo kwenye mitandao yao waziri wa masuala na ya kidijitali na utamaduni oliva dounden amesema kutokana na hali ya yasitofahamu inayozunguka kampuni hiyo ya china uingereza imekosa amani na mitambo yake ya 5g ya uw marufuku iliyotolewa na uingereza ni ushindi mkubwa kwa marekani ambayo imekuwa ikishinikiza mataifa kupiga marufuku kampeni hiyo kwa madai kuwa ni tishio la usalama wa taifa uamuzi wa uingereza umetajwa kuwa ni pigo kubwa sana kwa kampuni ya w kwani soko muhimu kwa kampuni hiyo na asilimia 24 kwa mauzo ya mwaka yalitokea huko vilevile vile kampuni hiyo ya kichina ambayo imeanza kuzalisha bidhaa za mawasiliano tangu mwaka 1997 bado inaendelea kufanya vizuri sokoni kwa kuleta bidhaa mpya za simu za tablets hii ni msasa online usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini e pia usisahau kusubscribe ili wakwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab