ariht karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab kanye west ajitoa kwenye mbio za kugombea urais marekani wakati taifa la tanzania likiwa kwenye maandalizi ya uchaguzi mkuu mwezi oktoba mwaka huu 220 huku ikishuhudiwa mwamko mkubwa wa wasanii na watu maarufu kujitokeza kuchukua fomu kwa ajili ya kuhitaji ridhaa y kugombea nafasi mbalimbali mbali, nchini marekani msanii kanyawest amejitoa kwenye mbio hizo za kugombea nafasi ya urais rapa kanyewest alitangaza ya azma yake ya kugombea nafasi ya urais kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka huu ndani ya marekani huku akiwa anajaribu kushindana na donald trump ambaye alikuwa rafiki yake kwenye harakati za kumsaidia kumfanyia kampeni wakati anataka kuingia white house taarifa za kanyewest kujiondoa kwenye mbio hizo zimetolewa na watu wake wa karibu sana ambao alikuwa kwenye kamati yake ya kampegni taarifa zinasema timu ya kanyewest tayari ilikuwa imeshaingia kwenye majimbo ya florida na california kwa ajili ya kuanza kuwaandaa baadhi ya wanahabari ili kujitengenezea mazingira mazuri kwenye kampeni yao jambo ambalo lilihitaji mawakili wengi kushiriki na kuliunga mkono kwenye taarifa hiyo wanasema watu wengi walijitokeza kumuunga mkono rapa kenya kanyawest na kusain namba ilikuwa kubwa sana mpaka ikatuzidi huku wengi waliamua sio tu kusimamia mikataba yao lakini walijitolea pia lakini baadaye kidogo baada ya chanzo hicho kuulizwa kuhusu maendeleo ya timu ya kampeni ya kenya kanyawest jibu lilikuwa ni amejitoa pindi alipoulizwa zaidi kuhusu mwisho wa mbio za kugombea urais za kenya west akajibu kwamba nitawafahamisha ninachojua mara moja hii ni msasa online usasa kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usasaksubsribe ili wa kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab