yes karibu mtazamaji wa msasa tv onlin mimi naitwa ali rajab mbinu mpya za kumfanya mteja wako kuwa mfalme naumba pasipokupoteza wakati ni katika somo letu la leo ni siku ya leo tunazungumzia kuhusiana na mbinu moja itakayokusaidia katika ukuaji wa biashara mmoja kati ya changamoto kubwa kubwa ya ufanyaji wa biashara ni kule kufanya kazi kwa mazoea nasema hivyo kwa sababu wafanyabiashara wengi husikika wakisema kwamba mteja ni mfalme lakini katika hili kumekuwa na ukakasi ni wateja wachache sana ambao huona ufalme huo hii ni kwa sababu wafanyabiashara wachache sana ambao wamekuwa wakijua nini maana ya wateja wafanyabiashara wengi wamekuwa wakimchukulia mteja pale ambapo wanapokuja kwenye biashara ambayo anafanya tu kufanya hivi kutakufanya kuiona ramani ya biashara haina usawa kwani biashara utaizidi kuiona ni ngumu siku zote hivyo ili uweze kumfanya mteja wako awe mfalme unatakiwa kufanya mambo yafuatayo acha mara moja kusubiri mteja wako aje kufuata biashara mahali ulipo bali anza utaratibu wa kumfuata mteja wako mahali alipo kufanya hivyo kutamfanya mteja wako ajisikie huru na pia kujihisi yeye ni mfalme kweli na kufanya hivi kutamjengea utaratibu mpya na pia kujiona yeye si kama mteja tu bali ni sehemu ya biashara yako namba mbili tengeneza utaratibu mpya wa kuwa na mawasiliano ya karibu na mteja wako si umekuwa ukisema ya kwamba mteja ni mfalme kama hivyo basi hakikisha ya kwamba unakuwa na mawasiliano na mteja mawasiliano hayo basi naomba yawe kwa ajili ya biashara tu na si vinginevyo na kama utayatumia mawasiliano hayo vibaya basi jandaye kuwapoteza wateja wako wote mawasiliano hayo yanatumika kuwajuza wateja wako kuhusu wa bidhaa mpya na mambo mengine muhimu kuhusu biashara tu namba tau jifunze mbinu mpya kuweza kufanya mazungumzo na wateja hivi hujaenda kwenye biashara mtu mwingine mpaka ukajuta kwa nini ulienda mahali hapo bila shaka kama hali hii imeweza kutokea basi ni vyema katika biashara yako uweze kujenga utaratibu mpya ambao utakufanya wateja wako wajisikie huru kila wakati namba nn uchawi mkubwa ambao unafanyika katika biashara ni kutoa ofa kwa wateja wako hii ni siri ambayo nakuibia wewe siku ya leo haijalishi ni biashara gani ambayo unaifanya ili uweze kukua katika biashara hiyo ni vyema wakajiwekea utaratibu wa kutoa ofa kama wafanyavyo makampuni ya simu kufanya hivyo kutawafanya wateja wengi waje kwako asante ah, sana kwa kuitazama makala hii mpaka kufikia hapo sina la ziada ni kutakia kazi njema na usiku mwema hii ni msasa online usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau kusbsrib ili uwa kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa online Mimi niaitu Ali Rajab