yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab jaji mkuu wa iran asema hatikiswi na vilio kuhusu adhabu ya kifo kwa andamanaji jaji mkuu wa iran ibrahim rais amefifisha matumaini kwamba adhabu ya kifo iliyotolewa kwa waandamanaji watatu vijana wa iran itafutwa kufuatia malalamiko ya mitandaoni yeji mkuu huyo amesema maandamano yanakubalika lakini machafuko na fujo vitavyohatarisha usalama wa taifa ni mstari mwekundu ameongeza katika matamshi yaliyochapishwa na shirika la habari la isna katika matukio kama hayo mahakama haiwezi kushawishiwa na kampeni na propaganda chini ya hashtag ya kupinga hukumu hiyo ya yanoexson mamilioni ya raia wa iran wametumia mitandao ya wa kijamii kupinga hukumu baada ya mahakama ya juu kuthibitisha adhabu ya kifo iliyotolewa dhidi ya amir hussen muhammed na ct msemaji wa wizara ya sheria iran gulam hussen ismail amesema wanaume hawo waliongoza magengi ya vurugu na walirekodi video ya kuchoma moto majengo kadhaa na miundombinu ya usafiri wakati wa maandamano novemba mwaka 219 novemba mwaka jana iran ilitikiswa na maandamano ya siku kadhaa yaliyochochewa na kupanda kwa bei ya mafuta hata hivyo maandamano hayo yalizimwa na vikosi vya usalama hii ni zetu za usalamahii nimsasatmeapetuzaammsas gidi pia website yee tuni www msasa online co maybe neta ali rajab