karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab watu zaidi ya milioni 18 hifadhi nchini ujerumani idadi ya watu wanaotafuta hifadhi nchini ujerumani kutokana na vita ama mateso katika nchi zao iliongezeka kupita milioni 18 mwishoni mwa mwaka jana kulingana na takwimu rasmi zilizotolewa tarehe 23 julai idara ya takwimu ya serikali kuu destatis imesema kuwa idadi hiyo imeongezeka kwa kiwango cha chini cha kila mwaka kutokana na asilimia tatu namo mwaa212 idadi hiyo ilijumuisha raia wa kigeni ambao walikuja nchini ujerumani kwa sababu za kisheria kisiasa ama za kibinadamu mnamo disemba 31 takriban watu l266 miongoni mwa waomba hifadhi hao walikuwa bado wanasubiri uamuzi wa mwisho wa, wa maombi yao ya kutafuta hifadhi idara hiyo ya destis imeripoti kuwa kiwango hicho cha asilimia 13 chini ya kile kilichoshuhudiwa wakati sawa na huo wa mwaka jana hii inahusishwa no na ufanisi uliopatikana katika kazi iliyoko pamoja na kupunguzwa kwa ujumla wa kiwango cha maombi ya kutafuta hifadhi hii ni msasa online usisahau kutembelea pege zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau ks iliwa kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab