yes karibu mtazamaji wa msasa tv online onlinmimi naitwa ali rajab china yaiamuru marekani kufunga ofisi yake ya kidiplomasia chengu wizara ya mambo ya nje ya china imeamuru marekani kufunga jengo lake la kidiplomasia lililopo chengu china uamuzi umekuja baada ya marekani kufunga ofisi ya kidiplomasia ya china iliyopo texas marekani kufungia na ofisi za kidiplomasia lilionekana kuwa swala linalozidi kuleta utengano ya mataifa hayo awali yaliyoanza kwa kuwekeana vikwazo katika upatikanaji wa visa na kuongeza sheria wanaosafiri kidiplomasia awali marekani ililaumu ofisi ya china wanasaidia wizi wa kijeshi wanaoiba utafiti za wamarekani pia walilaumu watu wa ofisi hizo kutumia majina yasiyo halisi katika kufanikisha suala la kuiba taarifa za kiintelijensia maafisa wa china wanasema utawala rais donald trump anaonyesha chuki za wazi kwa china na wamelaumu pompeo kwa kuendeleza itikadi za vita baridi vilevile china imemkosoa waziri wa mambo ya kigeni wa marekani mike pompeo akimtuhumu kusambaza uongo wa kisiasa kuhusu china pompeo aliishutumu china kwa kuendesha kambi za watu wengi katika jimbo la magharibi la sinjian na wizi wa taarifa za kitaaluma na siri za kibiashara wang aliwashutumu wanasiasa wa sasa wa marekani kwa kuchochea makusudi kile alichokiita mabishano ya itikadi kati ya nchi hizo mbili ili kubadili mkondwa a mtazamo wa raia wa marekani hii ni msasa onlin usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau kusubscribe ili u wakwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab