yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab somalia mwandishi afungwa miezi sita kwa kuikosoa serikali kuhusu korona mahakama ya somalia imemhukumu mwandishi wa habari maarufu nchini humo abdul aziz mohamed gubie kifungo cha miezi sita abdul aziz ambaye ni mhariri mkuu na naibu mkurugenzi wa shirika binafsi la gubjug mjini mogadishu alishtakiwa kwa kosa la kukosoa serikali ya somalia katika kukabiliana na mlipuko wa virusi vya korona mahakama ya mjini banader ilimtaka kutoa faini ya shilingi milioni tan za somalia kwa kuichapisha taarifa ya kizushi na kuitusi serikali na mahakama muda mfupi baada ya kuhamishiwa katika gereza la mogadishu wakili wake amesema mahakama ilitumia sheria iliyopitwa na wakati kwa kutoa hukumu hiyo kesi ya gubye ilikuwa ni miongoni mwa kesi kubwa dhidi ya waandishi nchini somalia katika miaka hivi karibuni hii hapa ni msasa tv online usisahau kutembelea zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau kusubscribe ili wa kwanza kupata kila habari ambayo inakujia kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab