yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab papa benedikt wa 16 ana hali mbaya mkuu wa zamani wa kanisa katoliki papa benedikti wa 16 ameripotiwa kuumwa sana baada ya kumtembelea kaka yake aliyekuwa mgonjwa nchini ujerumani na sasa hali yake ni dhaifu sana gazeti la paswa neu preia la nchini ujerumani limeripoti kwamba papa benedikti mwenye umri wa miaka 93 anasumbuliwa na ugonjwa unaotokana na kirusi kinachosababisha pelepele pele usoni na maumivu makali kwa mujibu wa mwandishi wa tasifu ya papa huyo peter swrd kwa mujibu wa swrd papa kwa sasa ana hali dhaifu sana limeandika gazeti hilo akili na uwezo wake wa kufikiri bado viko makini lakini sauti yake inasikia kwa shida sana Siward, alimtembelea papa benedikti mjini roma siku ya jumaam agasti 1 kumkabidhi tasifu yake kwenye mkutano huo licha ya kuumwa kwake papa alikuwa na matumaini na kusema kwamba endapo hali yake itaimarika atachukua kalamu tena aandike limeandika gazeti hilo papa benedikt alimtembelea kaka yake aliyekuwa anaumwa aitwaye george nchini ujerumani mwezi juni ikiwa ziara yake ya kwanza nje ya italia tangu alipojiuzulu hafla upapa mw21 george rat alifariki dunia wiki mbili tu wakiwa na umri wa miaka 96 papa huyo wa zamani ambaye jina lake halisi ni joseph ratzinger sasa anaishi kwenye nyumba ndogo ya watawa mjini mjinitn tangu awe papa wa kwanza kujiuzulu takriban miaka mia 6 iliyopita amekuwa haonekani sana hadharani kutokana na hali yake ya kiafya akiwa mwanampokea ya kanisa katoliki nafasi yake ilichukuliwa na mwanamageuzi papa francis hii ni msasa online usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau kusbsib iliw wa kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab