karibu mtazamaji wa msasa tv online mime naitwa ali rajab malawi yatangaza vizuizi vipya vya kukabiliana na janga la virusi vya korona tarehe t agasti malawi imetangaza kufunga makanisa yote na kumbi za starehe katika awamu mpya vizuizi vya kudhibiti ongezeko linalotia wasiwasi la virusi vya korona vizuzi vipya vinavyotangazwa kupitia gazeti la serikali vinajumuisha pia amri ya kuvaa barakoa na marufuku ya mikusanyiko inayozidi watu k isipokuwa kwa shughuli za mazishi zitakazoruhusu jumla ya watu 50 mwanasheria mkuu wa serikali chikosa silungwe amesema kikosi maalum cha maafisa wa jeshi kimeundwa kuhakikisha mashati hayo mapya yanatekelezwa malawi malawi yajatekeleza marufuku kamili ya, marufu ya shughuli za umma baada ya mahakama kuzuia mwezi aprili ni serikali ya kufunga nchi nzima kwa sababu iliyoshindwa kutangaza msaada iliyotolewa kwa watu wasiojiweza tangu taifa hilo la kusini mwa afrika lililotangaza kisa cha kwanza cha covid-19 mnamo aprili b idadi ya maambukizi imepanda maradufu katika kipindi cha wiki nne zilizopita na kufikia visa 4624 ikiwemo visa 143 hii ni msasa online usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau kusubscribe ili uwa kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab