karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab tanzania Mr. kuku kizimbani kwa kufanya biashara haramu ya upatu na uhujumu uchumi mfanya biashara taric machibia mwenye miaka 29 maarufu kama mr kuku amefikishwa mahakama ya kisuto akikabiliwa na mashtaka saba likiwemo la kufanya biashara haramu ya upato wa kukusanya fedha za umma zaidi ya shilingi bilioni 17 machibia amesomewa mashtaka yake tarehe mwezi wa 1822 na wakili mwandamizi wa jamhuri simon wankio mbele ya hakimu mfawidhi wa mahakama hiyo mbali na shtaka la kusimamia biashara haramu ya upatu m kuku anakabiliwa na kesi ya hujumu a uchumi pia ana shtaka la kupokea maingizo ya fedha kutoka kwa umma bila leseni ya kutakatisha fedha anatuhumiwa kupokea maingizo ya fedha kutoka kwa umma aliyodanganya kuwa watafanya ujasiriamali wa ufugaji wa kuku na watapata faida ya asilimia 7b0 kwa miezi 8 na asilimia 90 kwa aliowekeza kwa miezi 6 kiasi kilichoelezwa kuwa kikubwa kuliko mtaji uliokusanywa pia kati ya april aprili 6219 na januari 6220 jijini dar e s salaam anadaiwa kujihusisha na miamala ya shilingi bilioni 6.4 kutoka Mr. Farmers, katika akaunti inayoitwa mir cukufarmas katika benki ya crdb huku akijua fedha hizo ni ziatanguliza biashara haramu ya upatu aidha anadaiwa kupokea fedha kiasi cha shilingi bilioni 17 ya maingizo ya umma bila kuwa na leseni upande wa mashtaka umesema upelelezi haujakamilika na kesi imeahirishwa hadi y agasti 24220 hukumtuhumiwa akirudishwa rumande kutokana na makosa hayo kutokuwa na dhamana hii ni msasa online usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau ksubsribe ilihuo kwanza kupata kila habari ambayo inakujia kupitia msasa online mimi naitwa ali rajab