karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab somalia watukumi wauawa katika jaribio la kuvunjwa gereza mamlaka somalia imesema watukumi wamefariki wakati wa majibizano ya risasi nje ya gereza la mogadishu msemaji wa wizara ya habari amesema mahabusu sita ambao walikuwa wanamgambo wa kundi la kigaidi la al-shabab waliuawa na askari wanne pia waliuawa chanzo cha majibizano ya risasi ni jaribio la mahabusu mmoja kutaka kutoroka kuna taarifa zinazosema mahabusu mmoja aliweza kupora bunduki kutoka kwa msimamizi wa gereza na baadaye mahabusu na wafungwa wengine walivunja chumba cha kuhifadhia bunduki kikosi maalum cha polisi kilipelekwa kukabiliana na ghasia hizo ambazo zilikuwa zinalenga kuvunja gereza gereza hilo lina wafungwa ambao ni wanamgambo maarufu wa al-shabab ambao wanatumikia kifungo cha maisha au kunyongwa hii ni msasa online usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau kusubscribe ili uo wa kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab