ayes oh karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab mchezaji wa valencia dani pajero amwaga machozi baada ya kutemwa na timu yake mchezaji wa muda mrefu ndani ya klabu ya valencia dani pajero amejikuta akitokana machozi baada ya kupigwa chini na klabu yake ya valencia na sasa atachezea klabu ya vira real ambao ni wapinzani wa valencia kiungo huyo wakati wa hispania amecheza valencia mechi 383 tangu mwaka 28 alipojiunga na klabu hiyo akitokea getafe na mwaka 211 alikaririwa akisema kuwa ndoto yake ni kuja kustaafu klabu ni hapo lakini kwa bahati mbaya ameshawekwa pembeni itakumbukwa pajero alifanikiwa kuiongoza valencia kwenye ubingwa wao wa kwanza tangu mwaka 28 wakati aliposhinda kikombe cha chaope rey msimu wa 2829 vilevile nchini hispania klabu ya atletico madrid imeondolewa kwenye mashindano ya klabu bingwa ulaya baada ya kufungwa magoli mbili kwa moja dhidi ya rb leipzig kwenye hatua ya robo fainali na kuifanya klabu hiyo ya ujerumani kuandika historia ya kuingia nusu fainali kwa mara ya kwanza tangu ilipoanzishwa mwaa29 lipsig julian na gelsman naye ameingia kwenye historia kuwakocha wa kwanza mdogo mwenye miaka 33 aliyowahi kufika kwenye nusu fainali ya ligi ya mabingwa barani ulaya hii ni msasa nlin usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa nline lakini pia usisahau kusubsibe iliwo kwanza kupata kila habari ambayo inakuja kupitia hapa msasa mimi msasalmii ali rajab